Q.1 - ( Ký sự chếch cơ ) Vợ 2 DAMDANG và người chồng bất lực | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 ( Ký sự chếch cơ ) Vợ 2 DAMDANG và người chồng bất lực

Lượt xem: 4,482

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
25
0 ₿
NHANH NHƯ CHỚP, Đúng Nghĩa NHANH NHƯ CHỚP. Đến hẹn lại lên, 12h30 trưa 10/03 Dubai Luxury Quận 1 lại lên sóng, do có hẹn trước với bạn già tui @heo sữa tham gia để ae đi, rồi gặp mặt cà kê luôn, chả hiểu kiểu gì vẫn tạch cho được, chỉ vì nhanh hơn 1 2s, nhanh quá cũng khổ . Tui cũng chấp nhận số phận, dừng cuộc chơi vì mới hôm qua vật vã với con vợ cả 29 DBTĐ rồi. Cơ mà bạn già réo quá, lại phải nhờ sự trợ giúp từ đấng cứu thế, mod @hitaro đẹp trai khoai to, quăng cho cái code free onsen với tân binh 89 DBQ1 và cũng là cô vợ 2 của tui. Nhận được chỉ thị là nhấc máy làm việc rẹc rẹc, nhanh để còn đi cafe chém gió với mấy sếp, phóng xe bạt mạng 13km từ bình tân qua mất 30p, vừa kịp 19h30 như đã hẹn trước với lễ tân.
Tới nơi gặp bạn già, mới gặp lần đầu mà tựa như tri kỷ, ôm nhau thắm thiết, hỏi han vài câu rồi dắt tay nhau vào quầy check code, trùng code bé 89 nên bạn gìa phải nhờ mod đổi qua 06. Thủ tục xong xuôi thì loker dẫn 2 đứa lên phòng, mỗi đứa 1 phòng, 1 lầu khác nhau mới gặp mà đã đường ai nấy đi làm 2 đứa không nỡ rời xa, hun nhẹ cái tạm biệt rồi bước khỏi thang máy.
Lần đầu tiên tới DBQ1, csvc tuy nhỏ nhưng lại được bài trí rất gọn gàng, ngăn nắp, khoa học. Phòng không lớn nhưng lại có đầy đủ, bồn tắm rộng rãi, phòng xông ướt, xông khô, lavabo, bồn tiểu, giá treo đồ, giường rộng... phòng mang phong cách nhật, cảm giác ấm cúng, sạch sẽ vô cùng, phòng được chuẩn bị trước kỹ càng nên vừa vào là phòng ướt nóng liền, bồn đã xả được khá nhiều nước, nước rất ấm, bơm nhanh, không có ghế ngồi và cái tui rất không thích là cái cửa, có cái lỗ kiếng to chà bá ngang tầm mắt, chiếu thẳng vào giường làm mất thoải mái.
Tháo đồ, quấn khăn vào ngồi xông ướt được khoảng 3 4p gì là em vào rồi, tính ngồi thêm xíu nữa mà có đt nên lại ra nghe, em một cô gái chuppy, múp múp, cao 164cm dáng đẹp, về ngoại hình thì đúng gu tui thích, không chê vào đâu được, mặt tròn, mắt long lanh, môi chúm chím, tóc ngang vai, có giọng khàn khàn tự nhiên nghe rất lạ tai, có điều em hơi ít cười, ít nói. Lau khô người rồi hai đứa vào bồn, nước hơi nóng nên phải chỉnh lại chút, được cái nước nhiều nằm ôm em ngâm mình thì phê đừng hỏi, đấy là nghĩ vậy thui chứ em né tui, tui mún hôn nhưng em không thích nên thôi, tui muốn ôm ấp tâm sự thì em chỉ muốn làm việc của em thui. Tui cũng chiều em, để em tắm, em gội đầu, mà thực chất gọi là vệ sinh thằng nhỏ thì đúng hơn, tại em chỉ tập chung rửa mỗi vùng đó á, lâu lâu em cúi xuống nút nhẹ thằng nhỏ, rồi khiêu khích tui bằng những tiếng rên, những lời dâm dụt, là đàn ông chân chính mà, đâu để người ta khiêu khích mình vậy được, đè em ra hiếp liền, body em nuột quá tui phải kiềm chế dữ lắm, chỉ với chiếc lưỡi và ngón tay vàng của tui mà làm em rên muốn banh cái phòng, nước nôi thì thôi đừng hỏi. 2 đứa mới lâm bônt được 15p thì em kêu ra giường, tui thì tui thích ngâm nước hơn, cơ mà tui vẫn chiều, phụ nữ để yêu thương mà. Ra ngoài lạnh quá nên em tắt máy lạnh, em hỏi có trườn đá nóng không, tui nói có và rồi em đưa khăn cho tui tự lau người, em quay ra mặc lại áo, mặc luôn quần để đi lấy đá ở một nơi nào đó. Đi một lúc em quay lại, em cởi áo nhưng quên cửi quần chắc em lạnh, em nói tui nằm úp lại để em làm khỏe cho, ôi cái cảm giác túi thảo dược nó đặt lên cổ nó nóng ấm, mùi hương thoang thoảng đã thiệt sự. Em ngồi lên người bắt đầu nhấn, bóp đấm, em nói em bị yếu tim nên không làm mạnh được, làm gì mạnh quá sức dễ bị xỉu, tui thì gu bạo lực, nên em làm một số động tác bẻ khớp cũng khá tốt, và trùm cuối là tui kêu em đứng hẳn lên dẫm, mặc dù em hơi nặng nhưng tui thích, rồi em trườm đá nóng, đá nóng quá chờ mãi không nguội, bọc vải rồi vẫn còn nóng, thấy em cầm lâu sợ bỏng tui nói em bỏ đi, nhưng em nói không sao em cầm quen rồi, vừa làm vừa tâm sự thì được biết em tên Hằng, sinh 2k, quê Hậu Giang, năm 19 tuổi được ng quen rủ ra Hà Nội làm, sau đó dịch em nghỉ về quê ở và vừa mới lên Sài Gòn làm lại, em mới vào cs 2 ngày tui là người thứ 3 và đầu tiên của ngày hôm nay. Làm khỏe tầm 30p xong em nói em làm thái cho anh nha, tui thấy tg còn nhiều nên bảo em nằm xuống đây anh ôm nghỉ tí đã, nói nghỉ thôi cũng tranh thủ mân mê, sờ mó, kích thích một hồi em nứng mới chịu cởi cái quần hồi nãy em quên ra, rồi bắt cóc thằng em tui nhốt vào chỗ vừa tối vừa ướt, tui thì kéo con em gái lại tra tấn hành hạ, lưỡi không chưa đủ phê em cầm tay tui nhét vào, rồi nhấp, nhún theo từng nhịp với ngón tay ấy, em rất thích khẩu dâm nên em rên la đủ thứ tiếng, đủ chữ cái nước càng lúc càng nhiều, em càng lúc càng dâm, em dục tui nhanh hơn, sâu hơn, rồi em ngồi dậy không cho tui thở, úp nguyên bàn toạ vô khuân mặt đẹp trai ấy, rồi em phóng từng dòng dâm thủy vào miệng tui, nước chảy thành dòng theo ngón tay tui, còn ở bên kia chiến tuyến em cũng dùng tay sóc cho thằng nhỏ, làm tui kìm không nổi mà cũng ra cùng luôn. Em bỏ tui nằm bơ vơ trên giường, còn em vào bồn tự rửa lại, xong xuôi em lấy khăn giấy lại lau cho tui, rồi kéo tui vô bồn tắm lại cho tui, mà gọi là tắm chứ cũng như lúc đầu thôi, tui đưa tay tính trêu em gái em thì em né em nói đau, " ủa em ?? " Tắm xong em lại đưa tui cái khăn rồi em lại tiếp tục mặc đồ, dọn dẹp. Lau người xong tui lên giường nằm, tiênn tay với cái đt xem tình hình ae thế nào rồi, nãy cũng có hẹn trước với bạn già là ra sớm chút còn đi cafe, ( thế éo nào không biết có thần giao cách cảm hay gì, em cho tui ra sớm thật, em quả là tâm lý, tui lên phòng 19h40, phọt + tắm lại xong lúc 20h50 còn 40p mới hết giờ ) Em hỏi tui anh ăn gì chưa, đói không, tui nói có, em nói em cũng đói, tối giờ chưa ăn gì, đi xuống đi để em đặt đồ ăn " ủa em ??? " 40p của anh đâu? ( chắc em quên mất khái niệm thời gian ) chà thái của anh đâu? Nuru của anh đâu? ( chắc nãy phê quá nên quên ). Tui tự nghĩ vậy thôi chứ tui không nói gì, đứng dậy mặc đồ đưa tip cho em rồi ra, tại cũng tới giờ hẹn rồi.
Thực sự em sở hữu một body đẹp, bao KTV mong có, em có mà em không biết tận dụng điều đó quá là đáng tiếc, con vợ cả mà nó có cặp ngực của em thôi là nó quét sạch cái làng massage liền. Cần rèn luyện thêm kỹ năng và thái độ chuyên nghiệp nha em, tạm thời anh thu lại chức Vợ 2 của em, chắc trao cho 79 quá.
Tổng kết
Csvs 8
Nhân viên 8
Múp 89...face - 8, v1 - 9, v2 - 7, v3 - 8, v4 - 10 , sv - 6, tđ - 6.
Tic thanks mod hỗ trợ, tip 900k, loker, giữ xe 50k
Hơi tiếc vì bài rp đầu tiên của em không được như ý, nhưng thôi, cuộc sống mà.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and chu.chimnon

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đi đâu cũng vợ vợ. Cở chục bé à. Ag ko 30 mới đủ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mấy Bé mà Cha Neo này gọi là Vợ... NOT MY GOUT, hic hic B13B13

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Á à. Thì ra gu khủng lonh hà mã hả huynh Neo

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
8h bị lôi lên Phòng xông hơi, Em trai Locker kêu xông đợi Bé lên...
8h25 Bé 29 mới bước vào Phòng. Khi nào KTV vào Phòng mới tính giờ.
(đi ở chuỗi Dubai Luxury thích nhất như này, khi KTV vào Phòng mới tính giờ hok như những cơ sở khác)
8h25 => 10h25 là HẾT GIỜ. Lúc Locker đập cửa Phòng, Bé vẫn nằm ôm JL nên đi tắm táp lại xong cũng + 10 Fút thôi.
Tui nào có muốn, hic hic. Thấy thật áy náy vì có 2 hảo bằng hữu @hitaro & @Neo ngồi đợi mình.
JL xin cuối đầu nhận lỗi vs 2 Lão Đồng Dzâm.

• Angry
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
25
0 ₿
Không giải thích, để chữ màu thì đề nghị anh ra ngoài, ở đây chúng tôi không làm thế

• Angry
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Cười ỉa, là tui tui sẽ nói "anh ăn gì chưa, đói không, tui nói có, em nói mập như anh mà cũng biết đói à" yociexp41

Cười ỉa, đập cái đống thúi ìn luôn, cười ỉa yociexp45

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
25