Ký sự check khu ăn chơi Vip Hàn Quốc

Lượt xem: 48,435

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
1 tuần ở xứ kim chi cũng qua và chả có bro nào chỉ cho mình địa điểm nên phải mày mò, muối mặt hỏi thằng bạn làm ăn HQ để nó chỉ chỗ.

Nó cho mình 2 địa điểm: 1 là ***g kính (gía từ 60-80k won/shot) và sang chảnh (220k - 250k won/shot)

Lúc đầu cũng ngẫm định đi lông kính để còn đươc chọn và xem nhưng sĩ diện thế nào lại bảo nó dẫn đi sang chảnh với lời giới thiệu của nó là ăn chơi ở Seoul chỗ này là ok nhất.

Giờ xin báo cáo luôn ạ:
Địa điểm: Ten Pro Star. Để vào đc khu này phải qua bọn bảo vệ, nó alo gì đấy và mở cửa ra.
Mức giá: 220 - 260k/ won. Lúc đầu minh chọn 260k won nhưng thằng bạn HQ bảo 220k là ok rồi nên theo nó.
Công đoạn: cởi quần áo nude vào phòng tắm chung, xông hơi sục bể nước,.. rồi quấn khăn ra ngoài. Sau đó có em lê tân ra hoi m thích style thế nào. Mình bảo cho em nào ngực phải bự bự tí, mông cong da trắng như Ngọc Trinh là đc
nhưng mà em ấy bảo ở đây ko có ai như thế (ơ cái đệt, ở vn với 200$ là còn phải hơn NTrinh ấy)
mình cứ ú ớ mai thì thăg bạn HQ mình bảo gái HQ ngực bé, ko có to đâu

Tiền mất rồi nên thôi đành chịu bảo nó cho em nó mông cong da trắng. Đc em lễ tân dẫn lên tầng. Đầu tiên có 1 em đón mình ở sảnh tầng trên, đưa mình vào phòng và bj cho mình khoảng 10' (dm lúc này chả hiểu gì, chỉ thấy động tác của nó là mình cứ gật đầu lia lịa
). Sau đấy nó dẫn mình vào phòng 1 em tên Young-hun thì phải
. Lúc đầu vào thấy cugx ngon mà lúc em ấy cởi ra thì chán cmnl
chả hào hứng gì. Em ấy order cho mình cốc nước, đi tắm cho mình rồi lên giường matxa liếm láp (Cái này thì ổn). rồi bj qua bao rồi chiến. Cha hiểu do mình đòi đổi tư thế ko mà nó cứ lẩm bẩm và tỏ vẻ khó chịu
cố dập đc 15' cho ra thì nó bắt đi tắm luôn.
Kết thúc là đắng cmn chim
)
Tóm lại là bác nào thích mình dây cây cảnh thì nên vào đây
.

• Like
Điểm cảm xúc: Min Yang, Kamelot and hung nguyen

hocon84

Tù Binh
Banned
23/10/15
Chủ đề
0
23
3
34
0 ₿
cố dập đc 15' cho ra thì nó bắt đi tắm luôn, cái này ở Việt Nam thì ok rồi, đúng là bác thích của lạ ở xứ người mà.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Em bj 10p đó có bắn ko pak,mà quy ra usd là bao nhiêu

• Like
Điểm cảm xúc: Massa

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
68
Korea
0 ₿
Em hiện tại ở Hàn Quốc, bác nào sang du lịch alo em, anh em gặp nhau dạo phố uống rượu sochu ăn tokbokki ,hihi,và em sẽ dẫn mấy bác đi tham quan khu phố đèn đỏ tại đây.
Khu rẻ nhất là đối diện ga tàu Suwon :chơi 2 cái 30kw(600kHCM),2 cái 50kw(1trHCM) gái đẹp có xấu có nhưng giá này là dành cho người nước ngoài và nằm sâu trong hẻm, còn phía ngoài đường thì mắc hơn và chủ yếu phục vụ người Hàn 70kw(1tr4).
Khu phố tiếp theo cách 10ga là PhyeongThec ở đây mắc hơn 1 cái 70kw(1tr4HCM) gái khá xinh phục vụ người Hàn và cả người nước ngoài.
Ngoài ra còn 1 khu nằm hơi xa các bác đi đường tàu số 1 đi lên phía trên có ga Kirum , ở đây đặc biệt là khóa cửa bên ngoài để chống Pikachu(cảnh sát), các bác có nhu cầu sẽ có Ông bà chủ mở cửa cho vào và bất ngờ là có khoảng 10 em đều mặc đồ cô dâu và các bác chọn lựa thoải mái sau đó lên phòng trên work, và đặc biệt là ở đây cũng với 7man các bác được chơi 2 cái.
Đa số các em đều bj trước khi chơi nhưng đeo bao rồi mới bj ,và khi chơi thì cũng bình thường ko có gì đặc sắc lắm.
Em thấy chơi gái việt vẫn thích nhất.

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Cảm ơn bác đã có lòng ủng hộ diễn đàn. Ủng hộ anh em người việt ăn chơi ở đất khách.

• Like
Điểm cảm xúc: TRAN PHONG

Tuan Vo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/11/16
Chủ đề
0
1
0
47
0 ₿
Em đang ở Seoul, cần gặp bác có chút việc.

Min Yang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/6/20
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Bác cho em xin 1 số địa chỉ cụ thể bằng tiếng hàn đi. Em cũng đang ở hàn mà k biết tìm đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Tuấn0911

Tuấn0911

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/22
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
[ISPOILER] [QUOTE="Min Yang, post: 283638, member: 49503"] Bác cho em xin 1 số địa chỉ cụ thể bằng tiếng hàn đi. Em cũng [QUOTE="Min Yang, post: 283638, member: 49503"] Bác cho em xin 1 số địa chỉ cụ thể bằng tiếng hàn đi. Em cũng đang ở hàn mà k biết tìm đâu [/QUOTE] Cho tui xin địa chỉ với [/QUOTE] [/ISPOILER]

Tuấn0911

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/22
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Cho tui xin địa chỉ với
Alo ông ở chỗ nào hàn quốc đấy

• Like