Ký sự DN lần đầu :)))

Lượt xem: 13,069

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Bữa trước có đi gặp gỡ vs đoi tác, xong mấy ae rủ nhau đi DN, lần đaauf em bước chân vào quán MS luôn, lao vào xông hơi các kiểu, xong theo lên phòng MS, lớ ngớ lắm các bác ạ, lên nằm khoảng 10 phút 1 em bước vào, lúc đầu e tưởng bên đó MS khoẻ nên ko ho he gì cả, nằm im như thóc ngâm, xong đến khi lật ngược người ên thì e ấy cư vỗ vào chỗ hiểm em, sẵn có tí men trong người, rồi tay chân cũng lần lần, nhìn trong ánh đèn mờ mờ thì thấy e đos cũng đc, cao ráo, người eo óp mông má đur cả, lần lên ngực thì, ôi mềm mà to quá , phê lăms luôn, đầu ti nhỏ xinh, nhưng chỉ dc nhìn và cảm nhận thôi :(((, rồi gần như sắp out, em lại phải gắng kìm nén, dc 1 lát cố kìm nén làm mất tập trung cộng vs cái lạnh điều hoà phả thẳng vào người làm thằng nhỏ teo tóp như đứa trẻ lên ba, đùa chứ lúc đó xấu hổ ko chịu dc, may sao sau 1 hồi dc em cho nghịch đào thì lại lên, và thế là out ngay sau đó, ký ưc lần đau làm chuyện ấy đẹp lắm các bác ak, hnay zời mưa ngồi nghĩ lại thấy vui vui, muốn qua gặp lại em đos mak vé vip tic 650k, tip 300k hơi nhọ là chưa dc lấy lương :(((( , ai xem có code vé rẻ inb em đi, đe em dc về vơis ký ưcs phát nữa :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Closer

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Bác thiệt là can đảm. Em này số mấy vậy bác,nói số đi tui chỉ cách mua vé giá rẻ vô lục lại ký ức kakaka

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Đùa chứ lần đầu tiên em bước vô phòng MS, điềm đạm vl bác ak, người ta dẫn vô phòng rồi ngồi yên, ko dám nhúc nhích, bữa đó đê mê quá e ko biết hỏi số luôn, giờ chỉ mong dc 1 lần gặp lại em đó :((

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Hok nhớ số sao :( buồn thế.

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
lần đầu mình đi ms là cách đây 5 năm. Vô xông hơi chung - đó là lần duy nhất xông hơi chung. Mọi lần sau không vậy

Đợt đó ngu bỏ bố, con nhỏ kêu làm gì cũng làm theo. Chỉ có HJ mà mất mẹ nó 300k năm 2011 chớ nhỏ gì. Nghĩ lại ức :(

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Mình cũng hay đi tối,vé Đệ Nhất lấy chổ gần Đệ Nhất lun bác,mình ko nhớ tên đường,khi nào đi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Bác giống em vl ra, lúc cuối nó đưa cho tờ giấy đánh giá thái độ phục phụ,và tiền tip, e còn ko biết phải tip bao nhiêu, hỏi em nó thì e ấy bảo ơ đaay khách tip 2-300. Thế là full luôn em nó, nghĩ lại thấy ngờ nghệch vl :)))

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
bác có vé ưu đaix ak,chia sẻ ae ít thông tin đi :) đồng cam cộng khổ có phúc cùng hưởng nhé :))))

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Hôm qua mới ghé vì lâu rồi không đi do bất tiện nhà xa,nhưng lại thất vọng tràn trề
Ae locker vẫn chu đáo nhiệt tình
CSVC ưng ý nhất là Phòng xông ướt xông khô,còn lại hồ ngâm chân,hồ nóng mà không có nóng 1 xíu nào,máy lạnh kêu như mấy cày không lạnh,mình nhắc em nó,e nó phán 1 câu CÓ PHÒNG CÒN CHẢY NƯỚC nữa a có muốn thử không
Về KTV thì gặp e khá xinh gái,nhưng service vô cùng tệ đấm yếu,nói chuyện vô duyên,lúc HJ thì cầm thằng em lúc còn chưa lên sóc lọ,mình kéo quần lên xin tha luôn.Khi tip thì không đưa viết mà đứng hỏi mình ANH TIP EM BAO NHIÊU haha
Không nghỉ 1 chỗ như Đệ Nhất lại chấp nhận cho 1 em như vậy vào làm.mình đã ủng hộ Đại Nam và Đệ Nhất từ năm 2007 tới giờ,nhưng đến giờ mới làm 1 cái RP như vậy
Chỉ mong BQL sau này theo dõi về KTV sát hơn,đừng để AE lâu lâu ghé chơi mà gặp mấy em đi Tour như thế thì thôi luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.