Bình Tân Ký sự Dubai: Thánh Bú Liếm 20

Lượt xem: 2,588

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
47
104
43
0 ₿
Dịch bệnh hơn nửa năm nay thằng em chỉ biêt dùng để đi đái ! Rồi vài hôm trươc đây lướt diễn đàn cdms mới nge tin bên Dubai có nhận khách . Gọi 1 cuộc hotline xác nhận xong vác ngay thằng em phóng tới với suy nghĩ "lũ lâu ngày sắp được xả ".

Bước chân vào cơ sở thì thấy không khí khá tĩnh lặng , em lễ tân đưa ipad cho mình nhìn qua 1-2 vòng thì quyêt định lựa bé số 20 . Với khuôn mặt khá dễ thương( tự nhiên ko dao kéo ) . Lên phòng thay đồ vô xông hơi chut xíu thì em bươc vào , bé ngồi ở gế đợi mình xông hơi xong rồi nhẹ nhàng nói "chào anh" nge cái giọng lai lai tiếng Bắc và Nam cảm thấy ngọt lỗ tai kinh khủng . Bé lau mồ hôi cho mình vẫn ko quên se se núm dú rồi tiện tay kiểm tra luôn thằng nhỏ của mình.

Rồi ngỉ khô mồ hôi nói chuyện với bé chút xíu bé từ từ cởi y phục và dăt mình vô bồn tắm đè mình xuống tắm táp cho mình thơm tho xong bắt đầu mình nhắm mắt lại cảm nhận đường lưỡi của bé đi khăp cơ thể , từ tai , xuống cổ xuống ngực nút chục chục khiến mình sướng tê cmn tái . Miệng và lữoi thì phục vụ mình phía trên , còn tay bé thì phục vụ cho thằng em phía dưới . Tiếng nước chảy róc rách cùng tiếng nhạc ru dương . Hoà quyện vào đó là tiếng rên của bé khiến không gian nơi đây trở nên thơ mộng như trong cổ tích vậy . :))) . Tạm kêt thuc màn bú liếm , bé đổ dầu nuru ra body mình và trườn, cảm giác trườn trong bồn tắm nó đã k biêt diễn tả làm sao . Đôi lúc chỉ muốn nhét thằng nhỏ dô..... mà thôi , mình biết là ko dc phép làm z nên 1 phút chốc cũng đành out chịu khuất phục trước kỹ thuật của em lần 1 .

Hêt từ bồn tắm , em kéo tôi ra tới giường hành hạ tôi . Nhưng lần này em hành hạ bằng cách đấm bóp , massage đá nóng , về phần massage khoẻ thì e làm khá ok , kĩ , ko qua loa như nhiều chỗ khac . + điểm cho em.

Sau 1 hồi "ăn đấm" thì e lại dùng cặp bồng đào pha thêm tinh dầu tiêp tục cọ sát vào cơ thể tui , hết mặt trươc rồi e cho tôi nằm xấp xuống chà tự lưng xuống đến cặp mông , thi thoảng miệng e vẫn ko quên la liếm và nút chụt chụt body tôi . Tới màn thư giãn tiếp theo bé dùng 36 tuyệt chiêu : đá trứng cúc xúc bình xăng con, liếm lỗ dậu , hứng quá tôi nhâc mông e lại và húp sò chụt chụt chụt..... lần này thằng em của tôi kiên cường hơn nên e làm đủ tuyệt chiêu nó mới chịu khuất phục.

e tiếng e rên la làm tôi kìm k nổi đành out trong sung sướng.

Đánh giá về em :

V1 cam mỹ . Tròn xoe . Hàng real Vừa tay bop rất đã

V2 : ko lipit

V3 : tròn , đẹp, vỗ đẹt đẹt

V4 : thơm tho , nươc nôi đầy đủ

Điểm cộng của em là nói chuyện rất ngọt, dễ gây cảm tình và thương nhớ , dành cho ae nào thic tình cảm nha ! Em liếm tôi rất nhiều nên tôi tạm đặt cho em là Thánh Bú Liếm ! Kkk

Thiệt hại :

Tic Onsen 2 : 1100k có code cama

Tip : 1200

Locker 50k

• Haha
Điểm cảm xúc: Co Nhan Tinh

Co Nhan Tinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
5
76
25
0 ₿
nge câu thánh bú liếm của bác cười mún ỉa chảy yociexpress04 . cơ mà bé 20 này quá ngon, tính cách nhẹ nhành , face thì xinh xắn mà thấy it bác viết report

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Xin tí info để còn đi trải nghiệm thánh bú liếm nào =]]