Lâm Đồng Ký sự Hương Sứ 2: Hài lòng tuyệt đối với em số 10 ( Chi )

Lượt xem: 12,965

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
31
15
34
0 ₿
Trời DL ngày càng lạnh, súng đạn thì cứ nóng nóng sau khi đi đám cười về. Vác súng qua HS xông xả giải tỏa chút nào ngờ hài lòng dã man
Đánh giá sơ bộ:
- Csvc: 5d ( Hơi ẩm và tối )
- KTV: Face 7d + 1 ( cười duyên , dáng có da thịt nhưng ngon nha )

Vào mua vé chờ tầm 10p, em đi random vì lúc đó khá đông người chờ.
Đợi 1 hồi lễ tân gọi lên phòng, bước vô loay hoay thì bé vào ngay, ấn tượng ngay từ đầu vì bé với mình là thuộc dạng xinh, cười tươi, dáng ngon lắm nha. Bé bật phòng xông thì mình thay cởi đồ vô xông. Tầm 5p thấy bé đợi nên e phi ra. Cởi quần ra bé tắm cho mình, mấy chỗ kia chỉ tắm rửa rồi lên massage, bé tắm lưng và người cho em xong kêu e đứng dậy, vừa rửa thằng e bé vừa sục nhẹ làm e cứng hết cả lên ‍♀️♀️♀️

Lên giường nằm sấp bé làm phần khỏe khá bài bản, đủ lực đối với em là tốt hơn bên Mỹ Hạnh nha.
Phần mệt: bé lau lại thằng em bằng khăn ướt, xúc miệng bằng Listerrin rồi bắt đầu vào việc, bé nói ngay thue giản 300k, mình ok e cứ làm thoải mái đi e. Bé bắt đầu liếm từ ngực mình xuống thằng em, liếm phần ngoài rồi đá bi, đang nằm hưởng thụ thì mẹ ngặm mút thằng em làm e hết hồn Máu dâm nổi lên em bắt đầu bóp ngực bé ( căng hệ cam nha ) , em kéo áo croptop bé xuống bóp 2 bên ngục của bé rồi tay bắt đầu sờ xuống v4 của bé. Em sờ ở ngoài rồi vén quần bé qua sờ ở trong, lông bé vẫn còn nên tạo cảm giác như sờ ny vậy. Bé vẫn miệt mài vừa bú vừa sục làm em phê quên lối về. Tay em móc vô trong tàm 30s là bé bắt đầu ra nước rồi ( thề là ngon cực nếu dc thịt mấy bác ạ )
Lần trước đi bên Mỹ Hạnh và những chỗ khác e có nói đa số là em ko ra dc, nhưng ko, em đã thất thủ với bàn tay và cái miệng của bé này. Tầm 20p, khi tay em đang móc khá nhanh và bé cũng làm nhanh hơn thì em out được rồi các bácơi Xong bé lau rồi rửa lại thằng em cho em, nói vs nhau vài câu và để xin tên và số. Bé gái Miền Tây sn 2k mới lên đây làm năm ngoái ;))
Tổng thiệt hại : 150 tic + 500k Tip ( Em hài lòng nên bonuss thêm chứ bé nói giá ngay khi bắt đầu thư giản nha.
Chúc e đông khách, sẽ quay lại gặp e dài dài

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and MeVius

NMTB29

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/22
Chủ đề
2
24
6
0 ₿