Ký sự massage – tập 3 – điệp vụ EVA với 16

Lượt xem: 1,346

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay lại được bác Lục tài trợ, mình làm 1 chuyến ký sự - tập 3. Địa điểm trinh chiến lần này là ... EVA.

Cũng là khách quen của EVA, hôm trước đã đi số hot của cơ sở là 39 với những skill trên cả tuyệt vời (đã được nhiều ae review, mình cũng bài review) nên lần này đổi em mới, cần 1 em xinh và trẻ là ok. Locker + lễ tân nhiệt tình hỗ trợ, hướng dẫn mình lên lầu như mọi khi.

Xông 1 chút thì gặp 1 em cũng khá xinh, tâm sự với em thì em là mẹ đơn thân và đã có 1 con. Nhìn cách ăn mặc của em trông hấp dẫn với tông váy đỏ :p. SBD 16 và em này làm ở massage Ozawa trên đường số 8 (có lẽ chỗ này mới mở).

Đến lúc tắm, do em đã là mẹ đơn thân, ngực em không căng và như … mướp. Lúc lột xiêm y em cũng ngại ngại che lại nhưng mình cũng hiểu. Do yêu cầu của mình chỉ cần bé xinh đẹp, trẻ là ok nên ngực mình ko quan trọng. Các bác có người yêu, vợ, bạn gái nhớ trân trọng người phụ nữ :D, nâng niu v1, đừng bóp nhiều quá . Về khoảng này mình thông cảm được nhưng để massage Thái thì tâm sự thật với ngực như vậy massage không đã. Chi tiết lát mình kể tiếp.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Lúc tắm, em cũng hay nghịch thằng em của mình Mình có đề nghị với em thư giãn trong lúc tắm luôn. Em BJ 90 HJ 10, vì out trong bồn luôn. Tắm xong thì em lau người mình sạch sẽ rồi lên giường massage

Về kỹ năng massage khỏe, em làm khá đủ bài và nhẹ nhàng, không có bẻ xương tay.

Massage mệt: do trong lúc tắm thì bé đã thư giãn cho mình rồi nên lần này bé chỉ đi Thái thôi. V1 không phải là thế mạnh nên lúc đi Thái ko có cảm giác, ngực e luôn bị … lệch ra ngoài. Kỹ thuật cũng đơn giản, thiết nghĩ pé nên học thêm kỹ năng đi lưỡi, massage vùng bẹn, kích thích thằng em làm bù lại điểm cộng thì sẽ ok hơn

Kết thúc, nằm tâm sự với em rồi chia tay em.

Đánh giá sơ bộ: Face xinh, 8/10

V1: mướp

V2: eo thon

V3, V4: chưa kịp check

Đánh giá tổng quan, nếu ae nào không đặt quan trọng về ngực thì có thể gặp pé. Dễ thương, giọng ngọt nào, tâm sự đủ chuyện. Biết đâu sau khi gặp e, các bác sẽ biết trân trọng v1 của ny/ vợ mình Mình cũng có góp ý em nên đi nâng ngực thì sẽ v1 sẽ đẹp nhanh hơn.

Kết thúc ký sự massage. Mời các bạn chờ tập 4

Tic: bác Lục tài trợ
Tips: hơn vé

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Gửi ae đánh giá về CSVC: nhìn sạch sẽ đẹp, có cả phòng xông hơi, khô, toilet đầy đủ.
Có cả thau nước ngâm chân thuốc bắc nữa. Điểm cộng sáng giá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.