Q.1 Ký ức cf ôm

Lượt xem: 923

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Thân chào mấy bác cùng đam mê, tui chuyển từ cf ôm qua massage cũng là tình cờ sau lại thành nghiện, nay gặp được em 52 mà tự bao ký ức cf ngày xưa tui ùa về. Quả là em làm cho tui quá là tình cảm mà như một người yêu tại quán quen, cùng góc ngồi không bị làm phiền ở khu thanh đa ngày xưa.
vào xem rp coi bác nào hay đi hay đánh giá khách quan để biết còn lườn. Chắc kèo 52 theo cảm nhận sẽ có nhiều trò vui đây. Nhắn tin đặt số rồi đi thôi.
Đến nơi ghé làm ly nước mía châm điếu thuốc lấy cảm giác lại rồi lên báo số mua vé và lên phòng. Nhanh gọn nhất là khâu quen rồi đặt đến đúng giờ là cứ như một cơn gió lên liền không phải chờ. Vào phòng tui kết phòng xông lúc nào vào cũng nghi ngút khói ngồi nó đã , nhất là cái mùa mưa nắng thất thường vậy vào xông thì còn gì bằng. Xông cho đã ra em đang ngồi chờ , thấy tui em lai lau người từ đâu tui nhìn ra em giống y như con bồ đầu của tui luôn chứ, hành động thì nhẹ nhàng dáng người cứ sà vào là hợp với tui ngay liền, nhất là ôm em mà không ôm cặp mông đầy sức sống của em là một thiếu sót lớn. Ôm nôi mà tui như nứng sản lên rồi, lại ngồi em nói chuyên hỏi thăm phải gọi là tui cứ kéo theo cái cảm giác của sự mê mẩn hay ký ức ùa về. Em ngồi lên đùi tui ôm có khác gì đi cf đâu chứ, thêm cái ghế nhung mềm nữa may có cái giường kế bên kg là thêm 2 ly cf chắc tâm sự đến sáng.
Tắm : em đưa tui vào tắm mà phê cực, em chăm sóc từng chút, hỏi thăm gội đầu rồi nước ấm không, em cũng không quên dùng đôi tay vuốt mò khắp người tui cứ sắp phải lên tiên ngay rồi chứ, bắt đầu em bj trong bồn còn tui thì vận dụng kỹ năng khám phá tạo kích thích cho em bằng cách vuốt ve, sờ rồi xoa những chỗ cần xoa bóp chỗ cần bóp còn em thì mút chỗ cần mút cứ thế mà em để tui out ngay phát đầu trong bồn rất ư là phê.

Đến màn massage khỏe em làm tốt cực kỳ, ấn vuốt đấm cật lực vừa đá nóng vừa dùng sức khá là hợp lý. Nằm em đấm bóp một hồi là khỏe luôn thằng anh đến bắt đầu màn làm thái kèm nuru phối hợp kỹ năng cá nhân của em mà cái này mỗi em sẽ mỗi kiểu, 52 thì từ lừng sẽ nhẹ nhàng rồi từ từ cao trào lên khi lật lại em cạ nuru và lúc em xoay lại tui chỉ mê cái cặp mông em nó bóp mà mát lạnh lại phê nhất khi sờ bướm em nước nôi nó đang như chực chờ tuôn chỉ đợi rà đúng đài, kinh nghiệm ra đài lúc này bay đi đâu hết cứ khoái vét em cho sướng cái đã , vét mà muốn quẹo lưỡi luôn vẫn chĩ từng giọt em ri rỉ và tui dùng chiêu đá lưỡi hột le lúc này em bắt đầu ra nhiều nhiều hơn nhưng tui lại vì vậy mà out luôn phát . Sướng cực sướng cực thoải mái khi nằm mà thư giản , sau khi thư giản xong lại được em lại xoa bóp rồi mới đưa ra tắm rữa lại. Người thơm tho sạch sẽ về trong tâm trạng thoải mái. Tui là sẽ chốt 52 thêm mấy lần nữa, quá là phê và em lại hợp với tui quá luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác cưng cùng bé 52 ... bên e còn nhiều bé cưng như thế nữa ạ mời bác lần sau đến mấy trải nghiệm ạ