KyAnh ngày đẹp trời nóng chảy mồ hôi đít.

Lượt xem: 8,385

huyhn11234

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/20
Chủ đề
1
1
0
43
0 ₿
Chào các đồng dâm ạ!

Hôm nay là 1 ngày đẹp, trời nắng chang chang chảy cả mồ hôi đít. Vừa làm về khoảng 6h thì phi ngay vào phòng tập làm mấy cử rồi nhìn lên quả đầu thấy mới qua tết thôi mà tóc đã dài ngang vai như thiếu nữ 18 rồi. Cầm máy lên gọi cho anh cắt tóc từ khi lọt lòng đến giờ thì anh ấy báo anh lại nhận full lịch rồi nên để ngày mai em nhé.

Thế là khoảng 7h em về đến nhà tắm rửa cơm nước xong chợt nhớ lâu rồi chưa có ai đấm bóp. Lại nhấc máy gọi cho Hương Sen nhưng không gọi được, hicc. Nhớ đến ông anh nhắn ngay cho ổng hỏi có địa chỉ nào đấm bóp không thì ông bảo qua Kỳ Anh làm mình thấy sai sai. Ổng nhắn cho số điện thoại bảo gọi xem sao. Nhấc con 1102 lên gọi thì thấy đầu kia trả lời với 1 giọng nói rất chi là dễ thương “ Alo KyAnh xin nghe ạ” thế là mình trao đổi qua 1 chút thì thống nhất được gói Diamond. Định đi con xe 4 lốp từ đời Pharaong hay Phara gì thì e ko nhớ cởi truồng đi, nhưng nghĩ HN này lắm con mắt thân quen nên book ngay chuyến Grab qua. Đến nơi thì bác nào đến rồi chắc cũng biết ạ nên e xin phép bỏ qua bước này.

Lướt qua danh sách 1 lúc thì e dừng lại ở em số 08 vì thấy mặt xinh mà trẻ tơ. .... đến luôn đoạn vào phòng ạ. Đánh giá phòng Oce cũng đẹp, bước vào phòng xông ướt được 10 phút ( đánh giá hơi nước lên rất nhanh), sang xông khô ( cũng ổn nhưng hơi nhỏ nên rất dễ chạm vào gây bỏng).

Được 5 phút em vào gọi đi ra. Đánh giá face em so với ảnh thì nhìn hơi khác, thấy xinh hơn trong ảnh 7.5/10 ( do em hơi khó tính nên như vậy), dáng em cao khoảng 1m56-57 gì đó. Mặc bộ váy đen, cá nhân e thích kiểu mặc áo trên che hết vú thôi còn dưới mặc váy như mấy em nữ sinh Japan.

Em ấy cởi bỏ xiêm y ra thì em đánh giá như sau:

• V1 nhỏ đầu ti nhỏ nhưng hơi thâm xíu nhưng với em thế là đủ vì em thích nhỏ ( 7/10)
  • V2 Ít mỡ ( 7/10)
  • V3 Thì chắc do em thích mông to nên nhìn ẻm hơi nhỏ ( 7/10)
  • V4 Bím em này hơi thâm hay do ánh sáng yếu nhưng rất là đẹp, lông lá cắt tỉa gọn gàng bú phê thôi rồi ( 8/10)
Về phần tắm chung thì em vào 08 vừa vuốt ve nhau vừa nói chuyện. Hỏi thì em bảo e sn 2000 ( em nghĩ là đúng hoặc cũng có thể trẻ hơn vì mặt rất non và hơi máu dâm ạ)

• Tắm xong thì lau người thì em phải tự lau ( cái này hơi hụt tí)
  • Đến phầm massage khoẻ thì em đang muốn cái đấy nhất nhưng chắc em nhỏ nên đấm bóp hơi đuối chút.
  • Nuru ( Khoản này em mss nhiều nơi rồi nhưng thấy em này hơi không có cảm giác nhiều chắc do vừa đẩy tạ nên hơi mệt)
  • Do đang dịch nên em cũng ko định hôn đâu nhưng nhìn xinh quá + với đôi môi ngon nên tặc lưỡi nút mạnh.
  • Bím em này rất đẹp ạ nên e cũng kết hợp 69 với ẻm luôn.
  • BJ ổn áp sướng tê người ạ.
  • Do quần nhau cũng gần 1 tiếng rưỡi rồi mệt quá nên em đành bắn.
  • .... Sau đó thì các bác chắc cũng biết quy trình rồi nên e sẽ ko kể tiếp ạ.
ĐÁNH GIÁ TỔNG THỂ:

• Ngoại hình 7/10 ( cái này nhiều bác đánh giá chắc cao hơn vì do em hơi khó tính)
  • SV ( 7,5/10)
  • CSVC ( 8/10)
**** Kết bài: Gửi đến em 08: Anh thấy em rất xinh gái, cá tính,.... văn anh không giỏi nên ko biết tả về em như thế nào. Và đặc biệt anh nhìn thấy em rất là quen ko nhớ rõ đã gặp ở đâu rồi nhưng chắc ko nên nhớ ra thì hơn =)))