Q.1 - Lạc đường đến ACE gặp em #206 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Lạc đường đến ACE gặp em #206

Lượt xem: 449

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,949
2,005
11 ₿
Số là hôm ấy nhiều việc quá nên khi tan làm tui đi dạo phố. Chạy loanh quanh. Rồi do đang nghĩ lung tung mà lại đi lộn đường. Thế nào lại lạc qua cung đường ko hề lạ ấy. Ngẩng lên thấy số 133-135. Thôi thì tín hiệu vũ trụ. Ta đành theo duyên chứ sao nữa. Vô ngồi coi ipad hồi thấy em #206 muốn thử xem thế nào. May sao ko phải đợi quá lâu.

Hơi đói nên tui ăn chút mì trứng đã. Tranh thủ lúc chờ đợi. Rồi locker mời lên phòng. Ung dung ngắm nơi thân quen này. Rồi sau tiếng gõ cửa thì em bước vào. Một dáng người cao cỡ 1m6 trông khoẻ khoắn. Tui hỏi han giao tiếp. Em cũng đon đả bắt chuyện. Nhìn em có nét dân vùng cao. Làm tui nhớ đến nàng thơ cũ cùng vp ghê. Đánh giá ngoại hình cho ae tham khảo:
Face ưa nhìn dễ mến và cũng có phần cá tính
V1 cam mỹ hấp dẫn
V2 chỉ có chút lipid
V3 hợp với thân người
V4 ae tự trải nghiệm

Màn tắm của em kỹ lưỡng. Vặn nhiệt độ nước theo sở thích của tui. Rùi cũng dạo qua thằng em tui bên dưới. Em lau người cẩn thận rồi đưa tui lên giường.

Về đấm đá tui nhận xét em làm đủ bài. Lực đạo cũng gì và này nọ. Đồng thời chúng tui xích lại gần nhau hơn qua những câu chuyện. Ban đầu tưởng em lạnh lùng girl nhưng về sau thấy thân hiện hẳn. Chắc do tui cũng hơi nhát. Ko sao sau khi khoẻ khoắn rồi thì tui đón chờ phần tiếp theo. Nhìn em là đoán được sẽ khá lý thú

Em dần dà trút xiêm y. Trong sự hồi hộp của tui. Một cảm giác lạnh sống lưng. Ý tui là do dòng dưỡng thể. Và tui nhanh chóng được cọ sát bởi cặp bồng đảo. Em cà khá là phê. Cùng lúc em dùng cả lưỡi lên xuống rồi đưa qua tai tui. Tay tui cũng mò mẫm. Đầu quay qua ngó em với nụ cười ma mãnh. Em hỏi thăm thằng em kia và làm cho kích thước nó thay đổi. Hồi nữa sợ lủng giường nên kêu tui quay lại. Tui nhìn rõ hơn toà thiên nhiên của em và lập tức trả đòn. Vừa mân mê lại cảm nhận bằng các giác quan. Em thoáng run người cái. Tui thuận thế chào cô bé. Chắc bắt nhịp hơn nên em dùng bộ skills trấn áp tui. Chiếc lưỡi em rà xuống thằng đệ rùi ngoạm lấy nó như hổ vồ mồi. Mà em làm có nhịp chớ ko phải kiểu hầm hố. Lâu lâu lại trồi lên áp vào tui làm tui muốn đặt lên má nụ hôn. Rồi lại tiếp tục công phá. Đến lúc tui chịu hết nổi đành cho dàn tinh binh thúc thủ.

Sau khi vệ sinh lại em kề bên tui. Lúc này tui phải lý trí. Vì kiểu ôm ấp này mà ko tỉnh đòn là nguy lắm. Phải kiềm những suy nghĩ đen tối. Nên chúng tui trò chuyện tiếp. Em cũng kể tui nghe vài điều hay ho. Nằm vuốt ve chút cũng hết giờ. Ra thang máy lại muốn nựng em. Thời gian dài thêm lát nữa thì lại hay quá. Tic có code giảm camapro tip theo sự hài lòng. Chào em hẹn gặp lại nhé

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,471
3,001
32
16 ₿
Rồi bạn hiền lý trí dữ chưa? Kiếm cớ qua 135 nhìn ngắm em nào chứ j :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
ACE cảm ơn anh đã dành chút thời gian ủng hộ cơ sở và mừng anh có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 206 . chúc anh ngày mới vui vẻ ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
135 có nhiều bé lắm , ngắm mỗi ngày cũng không hết được đâu ạ :cuteonion41:

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Garryyau

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Giáo sư như ông mà lạc đường cái gì? Cố tình lạc đường thì có =))

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and ACE Entertainment