Gò Vấp Lạc đường đến Ánh Dương gặp ngay em #24

Lượt xem: 1,382

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Tình hình là bài viết trong mục Tôi&Em được ae quan tâm view nhiều, đủ 1k nên mạnh dạn inbox bác Lục. Cảm ơn ae và bác 6 nhé. Tuy nhiên chưa vội xài ngay code mà phải tham khảo thêm rồi mới đi, đã là trải nghiệm thì nên chọn em nào có vẻ hợp gu. Và mọi thứ cũng tình cờ, hôm ấy đang có việc tại Gò Vấp, xong việc chạy một hồi lạc đường mà lại gần khu Dương Quảng Hàm. Nhớ ra chi bằng hôm nay ta vào xem sao, lòng mang chút hồi hộp pha lẫn sự tò mò. Vừa đạp xe tới nơi là được các cậu locker đón tiếp nồng nhiệt. Với trang phục nguyên cây đen tạo sự cool ngầu dù tui chưa thật sự chấm ai đẹp trai cả, nhưng thế cũng đủ mang lại sự chỉn chu từ khâu chào đón. Thong dong đi vào đưa code, chọn em #24 vì nghe nói có vẻ hợp với gu tui hơn cả. Nghía qua hình lại cái cho yên tâm rồi làm miếng nước trước khi lên phòng.

Khi vào phòng tui quan sát 1 lượt, nhận xét phòng rộng rãi có cả xông ướt xông khô và chỗ toilet lịch sự kín đáo. CSVC có vẻ mới, và chút nữa thì tui lại có thêm ấn tượng. Ngồi chờ một lát thì em vào, cô bé cao ráo với khuôn mặt cute chào tui bằng nụ cười tỏa hương nắng, mang đến bình yên và mây trắng. Trong bộ áo yếm thì em càng toát lên vẻ gợi cảm có thể hạ gục nhiều anh em từ cái nhìn ban đầu. Tui thì vẫn giữ sự bình tĩnh mà chào lại, hỏi han mới biết em mang một cái tên có phần ngược với cá tính. Đánh giá lại ngoại hình ẻm như sau:
Khuôn mặt dễ gây xao xuyến, dáng cao ráo chắc cũng gu nhiều người
V1 có qua chỉnh sửa nhưng đẹp và phù hợp với tổng thể
V2 có chút lipid
V3 căng đét khét lẹt
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Ngồi nói dóc chút đỉnh thì em pha nước và lột đồ tui kêu vào tắm. Nhìn em trút xiêm y mà lòng tui rạo rực khi chiêm ngưỡng được tòa thiên nhiên ấy. Dưới làn nước, em dần thể hiện mình ko dịu hiền như cái tên mà toát lên sự ddcn từ ngầm tới lộ. Những đường lưỡi bỏng rát, những pha cọ sát bằng v1, bonus thêm em mở bồn sục (đây là cái tui ấn tượng như đã nói ở trên), cùng cái cách em chào hỏi cả thằng em mà làm tui rạo rực chả thể ngồi yên. Nào ta cùng tắm, tui bắt đầu thi triển vài chiêu thức trong bồn, ôm ấp hôn hít các kiểu. Có khả năng lần sau tui sẽ nâng vé để trải nghiệm shot trong bồn thế nào. Mà hôm nay thì tới đây vậy, em dìu tui ra và lau người rồi cẩn thận vặn nhỏ máy lạnh chứ tui cũng không thích tắt hẳn

Phần đấm đá em làm đủ bài, lực đạo ở mức ổn bác nào nặng đô có thể kêu em mạnh thêm. Tuy nhiên với tui thế là ok. Trong lúc em làm khỏe hai bên có trò chuyện vui vẻ, em có cách nói chuyện mang tính giải trí khá ổn. Tui cũng pha trò để cuộc vui tăng phần hào hứng

Sang phần ms mệt, em dùng cặp cam mỹ trườn khắp nơi trên cái lưng của tui, kèm theo đó là đường lưỡi nồng ấm đi tới đâu tui nổi da vịt tới đó. Rồi lại trườn lên thổi vào tai tui muốn rùng mình, khoái nhất lúc em đi lưỡi vào cổ, thiếu điều muốn quay lại đè em xuống ghê, mà ko được thề phải từ tốn. Thằng đệ tui thì đang kêu gào vì kích thước đang tăng dần đều mà bị o ép quá. May thay cũng tới lúc quay lại, tui liền tung tuyệt kỹ phản công và bắt đầu khám cá cơ thể gợi cảm đó như mong muốn nãy giờ. Ẻm kết hợp âm thanh wifi hòa nhịp với các chiêu thức của tui, được một lúc thì lại để tui nằm xuống và thi triển đá bi liếm cột các kiểu. Lúc này tui cũng tranh thủ chào hỏi cô bé kết hợp song thủ hỗ bác các nơi khác. Và cứ thế vờn nhau 1 hồi thì tui cũng bắn pháo hoa. Lần sau nếu có gặp lại em tình cảm hơn nữa thì phải nói là đê mê luôn.

Kết thúc buổi trải nghiệm hài lòng, tic có code tip theo sự hài lòng. Hẹn gặp lại bé nhé

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Quả đúng tối hum đó là bác... tàn thấy quen quen mà ko nhớ... mừng bác... :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Lúc bác xong xuống ngồi. Tàn ngồi đối diện bác ak. Lúc đó tàn nhìn quen quen mà ko dám chắc nên hok dám gọi bác. :cuteonion9:

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mốt có duyên gặp nhau gọi tên K nhen chủ tịch, để tránh lộ hàng kk. Hôm đó ko biết chủ tịch cũng đến, chưa kịp chào hỏi mong được lượng thứ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương.
Chúc anh nhiều Sk và thành công!

• Like