Gò Vấp - Lạc đường vào LT Spa vuốt lướt có HE | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Lạc đường vào LT Spa vuốt lướt có HE

Lượt xem: 94

tentails

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/11/23
Chủ đề
5
75
62
SG
0 ₿
Kể từ hồi spa ruột vuốt lướt (tên bắt đầu bằng chữ M), dàn ktv tẩu tán đi hết, thì mình vẫn mải mê đi tìm lại quá khứ ngày xưa với bộ môn vuốt lướt này. Lang thang cung đường từ Trần Thái Tông đến Quang Trung thì thấy có LT Spa - ghi gì mà Nơi cảm xúc quay về =)) Mình tấp xe vào thì chị chủ ra đón, mình hỏi trong này có menu gì không thì thấy bảo có aroma thư giãn (thật vl), nhìn menu thì thấy nó giống spa nữ hơn vì nó có gội đầu dưỡng sinh, dưỡng da mặt với cạo lông, tẩy lông mặt với tẩy tbc. Mình hỏi tip thì chị chủ kêu tip bằng vé, được mặc định vuốt cao và HE. 60p 290k tip bằng vé, tương tự 90p 390k, có 120p nữa mà mình k nhớ. Để tránh bị sụp thì mình đi 60p. Tiệm có 2 bé, 1 bé cao trắng múp dú 1 cục (k biết có độn không) tên Nhi, và 1 bé 18t nhỏ con ôm, da hơi ngâm, được cái dú bự so với người - tên Linh. Thì e dẫn mình lên là e 18t.

Vào thì bé hỏi mình muốn mặc quần hay quấn khăn, mình thì tò mò k biết quần gì nên kêu thôi đưa quần cho a đi, thì ẻm đưa cho cái quần đùi giấy, khá mỏng. Mình tấm rửa xong leo lên giường thì ẻm bắt đầu làm, bên này ấn huyệt khá thích, xong ẻm cũng quẹt lên bẹn, bài cũng khá giống VIB tuy nhiên chưa được như VIB đâu. Cái kéo khăn xuống cũng giống. Mình hỏi thì mới biết tiệm mới mở được vài ngày =)) Xong nằm ngửa lại thì mình kêu ẻm HE đi thì e kêu e ngại quá a cầm tay e đi, e mới làm được 1 ngày =)) thế là mình phải từ từ hướng dẫn e cách tuốt. E bảo bé Nhi lớn hơn với dạn hơn ẻm. Ẻm thoải mái cho đụng chạm, ngực to khá đẹp.Cuối cùng cũng ending sung sướng, e nó đứng ngẩn người, mình mới chọc ủa đi rửa đi thì ẻm mới chạy đi rửa. Xong xuôi mình tắm rửa đi về.

Địa chỉ là kế bên massage An khang luôn =)) đi mệt xong qua khỏe rồi mệt nhẹ thêm phát nữa cũng hay