Lạc hồn tại Orchids 126

Lượt xem: 4,576

tocarynho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/22
Chủ đề
1
10
7
0 ₿
Vào đề luôn nha ae !
Hôm nay sau 1 chuỗi những ngày được mấy đứa bạn giáo huấn nhiều trận thì mình cũng quyết định lên đường. Lên lịch lúc 16h30 mà mình tới sớm hơn 1 tiếng định nghĩ ngơi cho mềm người tí.
--Thật ra thì lúc đầu định đi Linhgam ở bên. Q5 nhưng xa và giá chát quá. Nên mình chọn ở PN.
-- Bản thân mình yếu nên sợ bị nghịch tí thì ra nên cũng hơi xót ví. Bù lại hôm nay lần đầu tiên cũng khá thuận lợi.
Về lại lúc đầu thì mình tới ngồi nghỉ ngơi thì bé muội tâm sự là đang trống phòng do có khách book nhưng ko liên lạc được. Nẻn hỏi ý mình lên luôn ko? Ok thì lẻn nhưng mà dự định 90' giờ còn 60' thôi vì kẹt ca sau . Còn mình chờ 30p nữa thì se. Lên đúng lịch ( phòng khác ( mình đi random ) ... Lỡ rồi thì lên luôn . Gặp bé đứng ngay cửa đón đưa lên phòng cũng hơi mắc cỡ ... Lên phòng thì bé chuẩn bị đồ cho mình tắm rồi bước ra ngoài một tí.
Ấn tượng đầu thì là giọng miền tây dễ nghe, dáng hơi cây nấm . Tắm xong thì lên bàn bé bắt đầu tác nghiệp...mình khá là nhát gái nhưng mà nói chuyện với bé khá là hợp và nói khá nhiều thứ trong lúc tận hưởng bé giúp thư giản cơ thể....
Bà mẹ cái tụi bạn nó dặn là bé trong tầm tay thì cứ từ từ mà mơn chớn bàn tay. Phải nói là bé mềm chứ ko nhão. Kiểu múp đúng chổ. Nhưng mà tay mình hơi non nẻn mới vào khu 16m50 thôi chưa vào khung thành được. Nên khá loay hoay bé còn nói thả lỏng cho dễ chớ. Nhưng mà ko biết sao nay ăn nhầm thứ gì cũng hơn 10p rồi tay chạm đc vào cầu môn thì mình Out ..... 60p đúng là ko đủ ... Khác nhiều với đi check phải hì hục thì bộ môn này thư giản hơn nhiều. Mặc dù ở đâu cũng có This có That..
Tổng kết : tic 300 - tip 400 ( tip thêm cho bé thôi )= 700
Bước ra cửa mà nhẹ người , nhẹ tinh thần là đc.
Bé hôm nay có 2 chị em làm chung chổ. Nên chắc mai qua gặp cô em luôn quá

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Xinloichiuhetnoi89

tocarynho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/22
Chủ đề
1
10
7
0 ₿
Hôm nay gặp bé Mỹ Anh nhé. Ae

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Tl
Kế bên Hoa kiều hay là lingam trong ms HK v bro ? Tại Lingam Hoa kiều tui đi chán k tả được

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Thú thật bồ là chẳng có tí nào gọi là lingam luôn. Vào ms khoẻ tầm 10-15p xong quay lại là vuốt vuốt bằnv mấy đầu ngón tay 5p xong hj thôi á. Tui chẳng nhận thấy được 1 tí gì lingame trong đấy cả

• Like
Điểm cảm xúc: Giahamzuii

tocarynho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/22
Chủ đề
1
10
7
0 ₿
Bên trong đó br. Bạn tui đi rồi nó bảo nhưng tui thấy giá cao nên cũng hơi ngại lỡ mà ko đc gì bay oan gần 2 củ ức lắm..... Trước 1 vài lần tui đi web mà các em KTV câu giờ kiểu sợ ko tip thêm ngoài dịch vụ vậy vậy đó. 1 2 lần cũng mất hứng chèo kéo . Tham khảo dreammassage tainha chứ mình cũng mới chân ước chân ráo hihi.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
60p ko đủ nhưng 90p là sẽ dư đó bác. Mình thấy cứ thiếu thiếu 1 chút cho có hứng lần sau kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
211
24
0 ₿
Cái vé 1,1tr bên này là bao gồm kill gì thế, có bác nào thử chưa cho xin tí thông tin