Q.10 lạc lối tại PA với bé 06

Lượt xem: 2,177

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
Hôm nay mình quyết định đi khám phá PA Relax , chạy huốt 2 lần mới thấy cơ sở, kế bên Vạn Hạnh mall lun, quẹo vô đá chống thôi

Vô gặp giữ xe, locker và bé lễ tân đều rất vui vẻ , mình lướt ipad thấy số 6 có vẻ hợp gu,thấy thích thì quất thôi 1 vé Onsen với số 6 thẳng tiến. Ngồi đợi xí được lên phòng , leo thang hơi mỏi chân tí, phòng ốc hơi tối nhưng giường và bồn tắm thì rộng rãi dễ hành sự .

Ngồi xông hơi 1 lúc bước ra thấy em đang ngồi đợi từ lúc nào rồi, bé vui vẻ, chủ động nói chuyện, dễ gần mời mình ngồi ghế rồi bé ngồi trên đùi vừa lau vừa tâm sự một tí , tranh thủ ôm ấp rờ mó bé thì bé hiện hình DDCN rờ lại mình lun, 1 hồi thằng anh vs thằng em cùng nóng quá nên thôi đi vào bồn tắm cho nó hạ nhiệt chứ không khó kềm chế

Em cởi hết 100% bước vào bồn show hết các những đường cong của em và xáp vào mình với bài thư giãn trong bồn. Em khoe skill âm thanh JAV xuất sắc bằng tiếng nhật luôn và BJ với nhịp chậm và sâu. Sao đang ngâm trong nước mà vẫn thấy nóng quá ta!? Thôi ta tạm dừng lên giường hạ nhiệt lần 2 gấp

bé làm phần thư giãn rất nhiệt tình mà phần khỏe cũng ổn, nhìu bài, rất quan tâm cảm xúc của mình

tới lúc bé ngừng lại thì đúng theo mình đã dự đoán, mình bắt đầu cảm thấy cặp vú tự nhiên, da mềm mại chà lên người mình. âm thanh jav dịu dàng phát ra lại. Thấy em đang đi Thái lại tăng lên cấp độ kích thích nữa... Em ra lệnh quay người lại, minh vâng lời liên. Bắt đầu đỏ dầu hẩy cái v4 của em khắp người , quả thật là ngày càng nóng, nóng từ thằng anh đến thằng em , Em hôn khắp nơi xong tấn công thằng nhỏ. BJ , đá bi, lick ti kiểu dâm đãng siêu phê ,trong khi mình tranh thủ khám phá từ V1 đến V4, em như cũng không chịu nổi mà nâng mông đưa hẳn cô bé vào mặt mình , và dây kềm chế đã đứt, mình đã out trong thế 69 , mình vẫn đang hồi phục tìm đường trở lại với thực tế, thì em lại là em làm cho mình đủ phê không .... xin thưa là phê quê lối về lun rồi ....

Cuối cùng đánh giá ngoại hình :
cao 3m bẻ đôi
Face : 8d - xinh xắn, đôi mắt đẹp.
V1 : 7d - cam tự nhiên, mềm mại
V2 : 8d - rõ eo thon
V3 : 9d - căng tròn
V4 : 8d - gọn gàng, nước nôi đầy đủ

kết thúc chuyến khám phá , tic tip 2000, 50k locker

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chọn 06 thì bác quá sáng suốt rồi, không còn ji để chê kkk

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ngon trym

HưngTrần67

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Mình mới gặp em trưa nay,bác nói đúng lắm bé rất vui vẻ nhiệt tinh luôn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
chúc mừng anh gặp được ý chung nhân của mình, cám ơn anh đã chia sẽ và đóng góp cho cơ sở ngày càng tốt hơn
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Đức Nguyễn@

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿