Cần Thơ Lạc trôi Cần Thơ phần 2 - Bé 65 vừa nhẹ nhàng tình cảm vừa dâm ngầm

Lượt xem: 1,032

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,209
1,644
0 ₿
Lần trước đi Cần Thơ chơi, đáng lẽ về sớm mà bị đám bạn rủ ở lại chơi 1-2 ngày, sẵn cũng lâu chưa bung xõa nên cũng chơi xả láng luôn, tới hôm nay mới lên bài này vì bữa trước thấy hơi làm biếng viết tiếp rồi quên tới hôm nay luôn hehe

Ngày hôm sau tiếp tục chuyến trinh sát matxa DB Cần Thơ lần 2, do trước đó cũng đc giới thiệu vài số chất lượng, nên cứ theo danh sách đó mà chọn, lần này chọn số 65 cũng là 1 số được coi là số có duyên và may mắn với mình

Vô cơ sở check in với lễ tân xong nhanh gọn lẹ rồi lên phòng, vô xông hơi 5p là thấy bé gõ cửa vào, bé xếp khăn gọn gàng ngồi chờ mình xông hơi, xông hơi thêm 2 phút là ra để bé không phải chờ lâu ^^

Vừa ra nhìn thấy bé là thấy ngon lành rồi

Face: xinh xắn, dễ thương đáng yêu

V1: 8đ khuôn ngực đẹp, vừa tay, bóp mềm, bú sướng

V2: 7đ ôm gọn vòng tay

V3: 8đ mông to căng tròn, đẹp, láng mịn, nhìn là chỉ muốn doggy ah

V4 8đ đẹp, cắt tỉa gọn gàng, húp ngon

Bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình, lau xong mình hôn nhẹ lên má và ôm bé ra ghế ngồi âu yếm hôn bé, bé ngọt ngào lắm nha, hôn xong mình cởi áo bé và bú vú, vú bé ngon lắm mình bú say sưa luôn, bú 1 hồi làm bé kích thích sướng rên rỉ biết bé đang phê mình mò tay sờ bướm của bé là thấy nước chảy ướt nhẹp bướm rồi =)) lấy tay móc lỗ cua làm bé sướng la á á phê quá anh ơi làm mình phấn khích ^^ vừa lúc nước tắm pha xong bé kêu thôi vô tắm cái rồi lát em matxa thư giãn cho anh

Phần tắm bé làm cũng khá tốt, khá nhiệt, mơn trớn, bú liếm trong bồn khá phê, bé mà học thêm mấy chiêu độc lạ nữa thì chắc chết =))
Tắm xong lau khô người rồi lên giường matxa
Matxa khỏe thôi mình tua qua luôn vô phần matxa mệt, bé làm nuru trườn thái, đi lưỡi, kiến bò làm mình sướng tê, nhột run nổi hết da gà, xong nuru bé lật mình lại, nhìn cặp vú ngon lành của bé làm mình lại thèm nên mình chồm lên ôm bé bú vú bé tiếp, bé cũng nằm yên tận hưởng cho mình bú say sưa, vừa bú vừa nghe bé rên rỉ vì sướng cảm giác thiệt kích thích vô cùng, bú gần 10p xong bé phê quá thôi để em làm lại cho anh nha, mình ngoan ngoãn nằm xuống tận hưởng bắt đầu từ màn BJ 69, vừa nằm tận hưởng BJ vừa hôn bướm, móc chảy nước rồi húp nước của em phải nói quá ngon, ngọt như nước suối thiên nhiên, em có xài kẹo the BJ làm con kiu cảm giác mát lạnh sảng khoái =)), quần nhau 1 hồi thấy sắp lên đỉnh mình nói em đổi tư thế quay mặt lại BJ truyền thống cho mình ngắm cận cảnh mặt em lúc BJ thiệt mạnh, sau 1 hồi đón nhận đòn tấn công mạnh nhất của em cuối cùng mình bắn pháo bông tung tóe cả chục phát, cảm giác lúc pháo bông phun trào ra thiệt phê lòi luôn, bắn xong nằm thở nghỉ mệt xíu rồi em tắm rửa lại sạch sẽ, xuống phòng thư giãn ăn tẩm bổ hồi sức về thành trong sung sướng

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,375
1,949
31
0 ₿
Bắn pháo bông cả chục phát. Thế này thì Súng phải gọi bác shi-fu :cuteonion24:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
457
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
616
338
Cần Thơ
0 ₿
Ngon lành cành đào

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,209
1,644
0 ₿
Bình thường mà ông, đàn ông bình thường ai xuất 1 lần mà ko dưới 10 phát trừ ysl hehe, ngay cả ông già diễn viên phim Bố Già hơn 83 tuổi mà cũng có con với bồ trẻ kìa hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy