Lạc trong cơn say cùng số 69.

Lượt xem: 3,153

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em đồng đạo,lần đầu tiên viết review, ko tránh khỏi nghèo vốn từ, mong anh em thông cảm.
Chả là ngày cuối năm em có làm hơn 1 thùng bia, trong cơn phê như con tê tê ấy, đc anh em dẫn dắt đi mát xa , địa điểm đc chọn là dubai gv.
Đi xe vào nv giữ xe vui vẻ nói "anh cứ để em".
Lên quầy đc tư vấn gói onsen với nhiều điều mới lạ.
OK vậy là móc app cama ra và quất luôn thôi.
Em chọn random do chả biết số nào.
Lên phòng lầu 5, đánh giá CSVC thì quá OK, nhạc nhẹ nhàng, ánh sáng mờ ảo, phòng xông nóng rất nhanh, giường bự chà bá.
Em vào xông đc 10p thì nóng quá, ra ngoài đã có 1 cô bé mặc váy ngủ màu đen cao khoảng 1m6 chờ sẵn,dáng đẹp bé nhìn mình dè dặt và chào, bé lau khô người cho mình rồi dìu vào tắm, bé cởi rất từ từ chậm rãi, từng thứ vương trên sàn, đập ngay vào mắt là cặp cam Mỹ tròn,làn da trắng, mặn mà của miền trung, bé vào tắm kỹ từng chút một, nhẹ nhàng, mình tranh thủ khám phá vùng đất lạ, vòng 2 bé hơi có chút lipid, vòng 3 đầy đặn,vòng 4 tỉa gọn gàng, nước nôi đủ sài, lúc bé kì lưng mình nhanh ý ôm chặt vào lòng, lúc này người sao mà rạo rực quá, đúng là đang có men sẵn các bác ạ.
Ra khỏi bồn tắm, bé dìu mình sợ ngã, lúc lau khô ôm nhẹ 1 cái, lúc ngẩng lên 2 đứa nhìn say đắm, mình hôn lên môi bé, chắc do mình mấy, vì bé nói ko hôn khách, hihi.
Đến màn mát khỏe.
Bé đấm vừa lực, bóp đủ bài, đá nóng đầy đủ,xong bé xoa dầu và đi thái, đầu ti nhỏ nên đi đến đâu là biết đến đấy kèm theo âm thanh kích thích, đi lên lưng bé lại liếm và cắn nhẹ tai, bé nói mới làm đc 6 tháng.
Đến màn mát mệt, bé lật người mình lại và bắt đầu đi thái,bé đá bi, nút trứng chụt chụt,sau đó bé kẹp Xúc xích vào 2 quả cam, tí thì em ko chịu nổi, sau đó bé nói anh làm 69 cho em nha, bé ngậm và bj nhiệt tình còn mình thì đá lễ ko trượt phát nào, nhìn gần mới thấy, ôi sao mà hồng hào quá, gọn gàng và ngon lành, mình nhiệt tình quá nên bé ra liên tục, tiếng rên rỉ nhẹ nhàng át đi tiếng nhạc, mà ko hiểu sao hôm nay mình lâu ra quá,có thể do bia say, hành sự gần 30p với tư thế huyền thoại mà chưa xi nhê, sau đó bé nói em ra 2 lần rồi, sau 5p tập trung cho bé làm, mình out trong súng sướng và đê mê.
Nhìn đồng hồ còn có 2 3p gì đó, tranh thủ tắm nhẹ cái rồi chia tay bé, công nhận là thời gian trôi nhanh thật,tiễn ra bé tặng cho nụ hôn vào má, nói khuyến mại cho anh nè, sau ghé nữa nha.
Mình xuống đc nhân viên lấy trà và hỏi bé làm tốt ko, mình trêu lại là em hỏi bé anh làm có sướng ko là hiểu há.
Tổng kết
MS 69.
Face 7đ.
V1 cam Mỹ
V2 có chút lipid
V3 đầy đặn
V4 đẹp, gọn, điện nước dư.
Tic 500 có code
Típ theo mặt bằng chung
Locker 30, giữ xe 20.
Bé mới làm nên còn ngại, sẽ còn trở lại với bé.
Cảm ơn anh em đã xem.

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
138
31
48
0 ₿
nhân viên bên này lịch sự , hỏi thăm khách tốt, bé thì từ từ tạo cảm giác sẽ tốt hơn đấy, chúc bác lần sau sẽ được ngon hơn .

Traiphonui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/20
Chủ đề
1
8
4
29
0 ₿
Haha, số quen thuộc của e đấy bác. Em nó người miền trung, nói chuyện lanh lợi, nghe lời. Có zalo chưa bác, có gì quay lại book e ấy nhé