Bình Tân Lạc Vào Chốn Thần Tiên

Lượt xem: 1,308

PanDa gấu trúc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/22
Chủ đề
1
6
3
23
0 ₿
Xin Chào Ae Đồng Dâm ;g ;g
Truyện Hum Qua Giờ Mới Kể...
Hum qua rảnh dỗi ngồi lướt fb thấy video river ms Ruby nhìn chung khu vực Bình Tân mà có một cơ sở vật chất trang thiệt bị hiện đại sang trọng vậy mà k thử thì quả là một sự đáng tiếc lớn , tiện trong ng đang ể oải mệt mỏi dư âm cuộc nhậu tối qua ... nhanh tay ib fb xin hình Ktv lựa chọn , được tiếp tân xin sđt gửi hình qua zalo ... sau một hồi tư vấn đặt trước tặng 30% mình liền dáng quyết định ngay..Cho cu em đi nã đạn :3
Sau 15p chạy xe cũng tới phi lẹ tới nơi..Vừa bước xuống xe..Là có anh nv ra chăm sóc đón tiếp mời vô quầy , Sau màn giấy thiệu và tư vấn vé..Mình k dám đi chuyên sâu..Đành chọn vé Osen 1 > 600k tặng 30% và hình bé 27 ... đc cậu pv mời vô phòng chờ nằm uống ly trà nóng chờ chuẩn bị phòng cảm súc như lần đầu đi massage bồi hồi ... ngồi tầm đc 5p thì mời lên phòng vip2 đc chuẩn bi sẵn sàng ..( Đầy đủ bia nước ngọt trái cây...oà..Cho một điểm + nhé..) Mình tới trải nghiệm lần này thực tế mới thấy phòng ốc cũng rất ok , ko bàn tán nhiều... Thay đồ vô sông hơi lẹ còn chuẩn bị chiêu Đãi thằng em bữa ngon
Sau một lúc .. vài tiếng gõ cửa đập vô mắt mình là một cô bé ng nhỏ ngắn xinh sắn lại có răng khểnh cười rất duyên ;g ( ngoài trông tươi hơn ảnh ) thấy vậy là cũng bõ công đôi nắng đi rùi .
Trò chuyện một hồi thì bao nhiêu tấm vải trên người cũng cởi hết dắt tay nhau vô tắm hoà quyện theo tiếng nhạc du dương bao nhiêu mệt mỏi tan biến hết , bé nhẹ nhành ghé tai a ngồi lên cạnh bồn đi ... vuốt ve thằng nhỏ dần dần mất kiểm soát..Đi vào trạng thái miên man.. bé bj nhẹ nhàng cảm súc dân chào muốn aut luôn .Sau một gồi thuỷ chiến..Bé dắt mình lên giường lau lia các kiểu..Rùi bắt đầu thi chiển..võ công
Massage.. khoẻ bóp đầu đấm lưng bẻ tay bẻ chân dùng lực vừa đủ , dùng đá nóng trườn rất đã
massage thái 2 quả bưởi kèm theo đường lưỡi đi hết ngóc ngách mặt trước mặt sau
Thư giãn bé cầm tay mình một tay đặt lên..( Dú ) Một tay thì... những tiếng dê dỉ ôi dê mê quá .. Đá lưỡi thần công.. sau một hồi chiến đấu thằng em đã xuất tinh đại pháp..Rùi cũng đờ đẫn .. nghỉ ngơi một lúc bé dẫn mình ra tắm , Mọi thứ đã song .. Bé dẫn mình xuống liền được cậu phục túm vô hỏi han các kiểu..Bé phục vụ có tốt ko..nhiệt tình k ..mình k nói gì nhiều..Chỉ đành kêu Tô mỳ bò ăn lấy sức đi về ... đã dễ thương còn trăm sóc cẩn thận này ai mà chịu đc , hẹn gặp bé vào ngày gần nhất
Tổng thiệt hại :
Vé 420k
Tip 700k ..Vì Quá Ok..
Tip 50k Phục Vụ..Vì Quá Nhiệt Tình
CSVC : Sang trọng sạch sẽ
Bé 27 đáng để anh em trải nghiệm..

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Ruby… Đặc biệt cảm ơn bác đã có bài viết chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 27.
Chúc bác nhiều sk và thành công.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: PanDa gấu trúc