Gò Vấp Lạc vào cõi tiên với bé 29 ánh dương gò vấp

Lượt xem: 3,361

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamato

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/20
Chủ đề
2
16
3
0 ₿
ĐỘT KÍCH SỐ 29 1 TRONG TỨ ĐẠI MỸ NHÂN ÁNH DƯƠNG GÒ VẤP
Chào các anh em lại là mình đây.ong Hôm nay cuối tuần mình lại lấy xe lượn vài vòng gò vấp thì vô tình ghé vào ánh dương luôn kkk. Nói vui chứ gọi trước lấy code rồi mấy ba. Tui gọi số 29 súng đạn sẵn sàng rồi lên là chiến thôi
Tới quán chỗ đê xe khá rộng, lễ tân locker con trai nói giọng bắc khá là lễ độ. Mình tới là lên phòng ngay
Xông dc 10 phút thì bé vào, t chạy ra liền cho bé lau mình mẩy rồi vô bồn tắm thui. Bé người huế nói giọng nghe quéo cmn lun, cưng lắm mấy ba ơi.
Em mới vào mặc bộ đồ ngủ mỏng đỏ đỏ, bộ bikini đôn ngực màu đen ui chu choa mạ ơi nhìn nó sướng con mắt. Rồi em cũng cởi ra rồi phi vào bồn với tui. Tổng thể là xinh, da trắng mềm mịn. Môi đỏ nhũ hoa hồng, vú trắng nõn tròn không xệ nhé. Thấy đa quá thì em vừa tắm vừa nói chuyện, còn chọc thằng em mình nữa chớ. Mình thì cứ thế mà chọc lại thôi. Em này tấu hài tốt t rất thích nc vs e này.
Tắm xong sạch sẽ rồi leo ra bồn lên giường bắt đầu thôi keke
Làm cả tuần mệt mỏi em mass khoẻ chắc tay lắm. Mới vô ấn lưng kêu rụp rụp là tái tê cmnr. Đấm bóp chát chát nghe phê cái lỗ tai xém nữa ngủ lun. Mà hài nữa là lảm một hồi máy lạnh hết ga đéo mát nữa phải đổi phòng. Qua kia thì đâu cũng vào đấy thôi haha
Mass khoẻ xong thì tới màn thư giãn keke. Em đi thái ngực tròn núm nhọn nhọn cạ nó tê từ chân lên tới đầu. E còn lấu ngực chà khe đít chời ơi phải nói là nó sướng lắm. Đi đường lưỡi cũng khá chuyên nghiệp tui khá là hài lòng.
Bánh tráng nướng úp xong rồi lại phải nướng ngửa keke. Trong lúc làm t kê gối cao lên dòm em nhìn em liếm láp mút chụt chụt phê vl các bác à. Tui là thích dòm k thích nhắm mắt. Em nhìn lên thấy tui dòm cười cười nữa chớ. Keke em cứ mân mê làm thái từ chân lên đầu rồi đưa cmn bình vô mỏ lun. Chu cha bú bình nó đã núm hồng bú đã lắm chứ thâm là t bỏ qua k bú. E rên nhẹ nhẹ liếm lỗ tai tay thì mò vọc thăng nhỏ, cái tay e dọc 2 hòn bi phê quá xém nữa out may là hốt lại kịp. Chắc do mình yếu nên v kkk. Xong hết các bài thì e xuống mút thằng em luôn cứ phải nói là lút cán. Bj 80% nha. Miệng thì bj lút cán kêu chùn chụt, tay thì lick ti rồi mê man lỗ đít vs 2 hòn ngọc dương nó đã k tả nổi. Tui nhanh trí hái bưởi vs bắt bướm liền, sờ vô bướm em thấy ra nước ấm ấm là thôi chết cụ tui rồi. Nhanh trí đưa em vô thế 69 húp liền, bướm hồng sạch sẽ ấm nồng vét đã lắm mấy ba ơi. Miệng thì vét máng 2 tay 2 bình, thằng em thì nằm gọn trong họng em nó. T dằn co tầm 10 phút thì out trong sung sướng. Nằm dòm đồng hồ nên khá chính xác kk. E này ngon nên nhanh chứ máy e k có hứng thì khỏi ra luôn.
Xong ra rổi em còn cười nói thằng nhỏ nó ngóc đầu k chịu xuống kìa, lau chùi sạch sẽ rồi nằm ôm mình như ng iu luôn. Còn k quên đút cái bình vô mỏ mình, e này dụ thiệt chớ. Haha
Màn cuối thì tắm lại rổi về thôi mấy ba
Đánh giá : csvc cũng ổn áp kv gò vấp
Bé số 29 : giọng huế là 1 ưu thế t khoái nghe giọng này như rót mật vào tai, mặt xinh môi hồng nha mấy ba
V1 : đẹp (9/10) chấm theo gu tui
V2 : eo nhỏ
V3 : da trắng vỗ bì bạch
V4 : đê cmn mê
Tic : 500 do gọi trước
Tip : 700 bù qua xớt lại
Lễ tân locker 100k

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Cho xin thông tin bé này với ad

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
thật sự là nhìn bé quá đẹp các bác đã nhìn thấy đã muốn ực ực rồi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad came ơn bác đã ủng hộ...

ho huy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/9/20
Chủ đề
1
44
6
0 ₿
Cho mình đặt hộ bạn một vé onsen2 bé 29 nha 30p bạn mình tới tên là huy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.