Q.10 Lạc vào đồng cỏ xanh - thiên thần 08 vai có cánh ^^

Lượt xem: 1,793

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
bữa nay đổi gió qua q10 thử 1 chuyến, đến nơi gặp bé lễ tân xinh gái quá ko kềm đc, móc 50k đưa em nó như 1 thói quen kkkkkkkkk, nghe lời ngon ngọt của em nó làm cái onsen 2 trong dại khờ kkkkk, đang chìm đắm trong cạm bẫy của bé lễ tân thì thiên thân từ đâu bước xuống kéo tui khỏi tận cùng cám dỗ , thức tỉnh khỏi cơn mê tui hỏi số bé là 08 rồi yc bé nó lun kkkkkkk
Lên phòng xông hơi đc xíu thì bé vô , đúng kiểu thiên thần cao ráo xinh đẹp như hot girl 3 vòng nẩy nở nhìn là muốn lên thiên đàng làm thần rồi kkkk
Ngồi ôm bé nhìn có nét ddcn nha nha, ngực thì tròn trịa , eo thì nho nhỏ , mông thì to to ngồi bóp bóp hồi chịu ko nổi đòi bé dắt đi tắm luôn kkk,
bé nude ra thì mlem mlem quá , bé tắm cho tui cứ rên á ứ hoài kkkk tay chân cứ mất kiểm soát sờ mó tùm lum kkk , 1 hồi bé chịu hông nổi hay gì á đè tui ra liếm tai tui, 2 tay thì vuốt ve thằng nhỏ báo thù, bé tuốt lươn tui, tui móc cua bé, rồi bé ngồi xuống miệng ngậm cây cơ của tui thổi tới tấp cứ thế shot 1 out trong tê tái kkk
leo lên giường nằm bóp bóp cho hồi sức, bé làm khỏe mà cái bài khỏe nó lạ lắm, kiến đâu lâu lâu bò nhẹ trên mông á kkk
bé làm thái thì tui chịu thua nằm yên vì nằm úp ko nhúc nhích đc, chà phát nào đã phát đó, chân tới lưng rồi tới cổ, đùi tới bẹn rồi tới ngực , cặp vú sữa lăn đều khắp người tui ,khúc cuối còn bị bé đè 2 tay ra lấy ngực úp vô mặt á á á , bé tấn công dồn dập v4 ướt nhẹp cứ thế trượt như lướt ván , vừa trượt vừa nghe âm thanh ứ ứ kèm theo thì ai mà chịu nổi, cây cơ nó dựng dậy thì bị v4 đè xuống ướt nhẹp cây cơ lun, bé lấy tay đỡ nhẹ cây cơ rồi bắt đầu phi ngựa bắn cơ...... lúc này là tui sắp đầu hàng vô điều kiện ồi, bảo bé xoay lại đi không anh hy sinh mất kkk, dùng công hệ quạt hút 4.0 úp vào v4 bé mà quét ào ạt , nhưng ko thể chịu nổi vì lũ đầu nguồn về mạnh quá, âm thanh hỏng động cơ vang lên sột sột 1 hồi thì tui cũng đứt cầu chì với em nó...... tê lun cả chân
ôm bé âu yếm 1 hồi cũng chia tay thiên đàng về với nhân gian
đánh giá tổng quan :
bé ko bít thiên thần hay ác quỷ mà hồn tui mất từ lúc gặp bé rồi
v1 cam lai bưởi
v2 eo có eo nha
v3 to hơn tay tui
v4 lũ đầu nguồn vỡ đê
tic 1100 vs tip 1400, bé lễ tân thêm 50 tạm bịt là 100
tê tái với vụ đổi gió này quá, gió q10 lớn quá lớn rồi kkkkk

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL hóng dài cả cổ ra đợi một bài report về Pé 08 P.A Relax thì nay đã đọc được bài khá chi tiết. Đa tạ Bro.
Hết tháng 4 này chắc cũng phải ghé đây đổi gió, hehe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đi đi B10 đi cho đã cái nư đi, tui tự đi cf 1 mình B10

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ulatroi @@ có đi đâu Cha Nụi, tui nói hết tháng 4 lận mà. Đi cafe một mình buồn lắm, để mai tranh thủ hẹn ông cafe.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nhân duyên đời người không phải lúc nào cũng gặp, nắm bắt được hay không thì do mình thôi B24

nói đơn giản vậy đó, hiểu hay ko xem tạo hóa của ông =)))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mai ông bận gì hả !?
Muốn nay đi Cafe hả !?
KHÓ cho Nam Cường, hic hic

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Rất chi tiết sẽ đến tìm chim sớm

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Vonguyen

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/4/19
Chủ đề
1
283
23
44
0 ₿
đã tes 08 PA. Ông thần viết bài hơi lố. Đã đi PA Số 08 thì tạm được thôi, ít bài lắm