Bình Tân Lạc vào nơi chỉ anh và em

Lượt xem: 1,108

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay thấy trời đẹp xách xe đi lượn tự nhiên chớp mắt ,mở mắt cái thấy ngồi trong phòng chờ của Ruby , thế là được bác Huy đẹp trai bê thẳng lên phòng dù chưa kịp chọn số nhưng làm như 2 ae có thân giao cách cảm không cần chọn số tí bé vô tự đúng với y/c của mình luôn :3onion29:

Lên phòng vẫn căn phòng cũ , cảnh vật cũ , người cũng cũ nốt haha , nhận ra căn phòng này thuộc về Bii hay sao ấy cứ đi 10 lần là 9 lần phòng này rồi :2onion2: .Ngồi bâng qua đợi bé , lòng nôn nao .Cũng không hiểu vì sao nữa ,lòng cứ muôn gặp em và rồi em cũng tới .Tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình .Một cô bé mình mong đợi mỗi khi đến đây cảm giác gặp bé lạ lắm cứ muốn ôm thôi , nhưng mình chưa kịp mở lời là bé đã xà và lòng rồi như người yêu vậy 2 đứa cứ quấn lấy nhau rồi tâm sự , lâu lâu bé canh mình không để ý cái là hôn lén lên má mình mấy cái mất hồn luôn :2onion16: .
Thế gian ai cũng mê tiền
Riêng anh chỉ biết mê Tiên mà thôi
Tô mì nóng bởi nước sôi
Con tim anh nóng bởi đôi môi của người

2 đứa cứ nói chuyện qua lại rồi hết giờ lúc nào không hay , mình nhắn cho Huy book thêm 1 vé nữa ổng cũng rep lẹ làng *Ok anh zai chúc anh chơi vui vẻ * nãy giờ có chơi gì đâu trời :))) toàn ăn cháo không :cuteonion58:

Ấn tượng đầu tiên về bé từ lần đầu gặp là một cô bé nhỏ nhắn , da trắng nè , mắt đẹp , xinh , dễ thương , giọng ngọt .

Mà mỗi lần gặp bé mình chỉ muốn cho bé thoải mái nghỉ ngơi thư giãn không cần làm gì cả , vậy mà cứ vô là lâu lâu nói nhỏ bên tai lên giường em lụm cái đi rồi nói chuyện tiếp nha anh, SỢ NHA :2onion16: cũng khoanh tay chịu trận để bé bế đi tắm vào bồn mình cũng ghẹo tắm thôi nha tí lên giường anh nằm ngủ đó không lụm đâu , nhìn vẻ mặt bé khi mình nói xong mặt dỗi nhìn cưng không chịu được.tắm xong leo ra ngoài mình vừa bước ra bả không cho mìnhđi kêu đứng đó em lấy khăn lau cho nghe xong chỉ muốn ôm và ôm bả thôi.
Nếu ai đã đi bé này thì chắc Massage khỏe và thư giãn mình không cần nói gì nhiều đâu nha :3onion29:chủ yếu vô quấn quít với bả thôi mà cái này là bị dụ lụm cái rồi mới cho nói chuyện tiếp đó nha. tí hồi mình có đt công việc nên cũng ra sớm hơn giờ vé.ôm hôn cái rồi bé đưa mình xuống quầy
Tic = 2 vé
Tip = 2 vé như mọi người
Huy đẹp trai : Cf kkk

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Tuy bài ko có số của bé... chỉ cần đọc qua 1 chữ là biết bé ngay... bé 204 cưng lắm...:ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Bii Ngố

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
em hông biết mục đó kkk, để tìm hiểu thử

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
10
125
116
0 ₿
2 vé luôn quá dữ

• Haha
Điểm cảm xúc: Bii Ngố

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Đỉnh quá, chúc mừng bác. Hình như nhớ ko lầm bác Bi hôm cà phê offline mặc áo cam phải ko nhỉ

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Ko bác ơi em mặc áo đen kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Myth