lại chết đuối ở đại dương lần 2

Lượt xem: 2,350

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
đêm mưa gió, rủ 2 thằng bạn tới cơ sở vì thấy dạo này có report tốt, tụi nó tin tưởng mình vì hay dẫn đi chỗ ok
ai dè đâu, lần này thì muối mặt với tụi nó
bước vào thì nhân viên rất niềm nở nhiệt tình, cái này gây ấn tượng tốt đây
làm thủ tục thì mình có 3 mã camapro, được tư vấn đi vé nhật hơn vé thái 100k, thế là ae ok hết, có khi nào là do mình dùng mã mà bị xếp ktv ko tốt ko??? mình có kêu trước là thấy trên diễn đàn có mấy số tốt, lễ tân bảo ngay anh yên tâm sẽ sắp xếp tốt hết cho ???
xong rồi ae được lên phòng hết, phòng mình thì bị sự cố là ko có nước nóng, mà mới đi mưa vô nên mình kêu đổi phòng chứ giờ tắm lạnh chịu ko nổi vì nãy giờ đang lạnh run rồi, ok nhân viên cũng đổi cho mình phòng khác có nước nóng, thấy tốt rồi đó
phòng thì rộng rãi ok có đầy đủ xông ướt và khô cùng wc sạch sẽ, vì trước đây là khách sạn cơ cấu lại
bé mình đi là số 20, tên N, ko có trong hình mà ad post lên đây, hỏi ra thì e mới vào làm được 1 tháng, mình thấy cũng xinh xắn nên thôi ok luôn
mas khỏe, bé làm rất tốt, có lực, đầy đủ bài
mas mệt, bình thường đi thái nằm úp xong sẽ qua nằm ngửa, có điều mình ko hiểu là sao đang hứng thì bé đi úp xong lại ra bóp đầu cho mình??? tụt cmn hứng luôn, mà thôi nghĩ chắc ko sao, lát làm lại cũng được. bé làm thái tốt, đi lưỡi nữa, rất ok nhé. TUY nhiên sau đó thư giãn thì ko tốt, bé KO cho bú bình, làm hj nhiều hơn bj ( hj 65/ bj 35 ) mà hj lại còn làm nhanh nữa chứ, mình mới kêu là a hôn nhẹ nhàng thôi e yên tâm, thì bé mới cho hôn được xíu, bóp thì cũng phải nhẹ nhàng ko thì bé kêu đau, tuy nhiên cái khoản hj nhanh làm mình đau tụt cmn hứng rồi, lúc sau bé còn nói lát hết giờ a ko ra thì thôi nha, mình chán cmnl, thôi dừng đi e, vậy đủ rồi, a đi tắm lại ! mấy bác hiểu là e ko ra rồi nhé !
lúc sau mình hỏi ủa vé này ko cho hôn ngực hả e? thì e kêu là do e ko cho hôn ??? wtf, với vé này ở chỗ khác thì thoải mái luôn !!!
xong rồi mình kêu tự tắm lại rồi đi về
mà lúc mình chuẩn bị làm thái thì bạn nhắn tin kêu nó xong rồi, vl thật, nó chê ktv nó tơi tả, nó ko thèm hỏi số mấy luôn nên mình ko rõ, nó chỉ tả là, xăm đầy người, lại còn gầy đét như bộ xương khô, ngực thì ko có mà sao cho làm thái, ko có cảm xúc gì luôn, nên nó xuống sớm luôn, mình hỏi sao ko đổi thì nó kêu tội bé ấy, vì chắc ko có ai gọi bé đó làm nên ế ??? nhưng mà giờ tốn tiền lại mua bực vào người thì phải làm sao đây???
thằng bạn còn lại thì về trước vì nhà xa, nghe bảo cũng tạm ổn, mình sẽ review sau
lúc sau xuống góp ý quản lý thì thấy thái độ có vẻ ko hợp tác ko lắng nghe cho lắm, chỉ dúi cho mình 1 cái thẻ vip, mà chả nói để làm gì, mình ko hài lòng với thái độ của anh này cho lắm

đánh giá:
csvc: 9d (phòng ốc ok)
nhân viên giữ xe: 9d (nhiệt tình vui vẻ)
nhân viên lễ tân: 5d ( lúc vô thì nhiệt tình tư vấn lắm, lúc về góp ý thì im im ko thấy lắng nghe gì, sắp xếp ktv quá tệ)
ktv số 20:
face: 8d ( dễ thương)
v1: 8d (cam vừa tay đẹp, nhưng e lại ko cho hôn với đụng mạnh)
v2: 8d (do người nhỏ nhắn)
v3: 8d
service:
ms khỏe: 9d
thư giãn: 7d (e làm hj nhiều và nhanh, đi thái thì ok)

mình có sao nói vậy, ko thêm bớt gì cả, nhưng cơ sở phải xem lại khâu tuyển chọn người, sau đó là đào tạo kỹ thuật cho nv, rồi thái độ nữa, chứ thế này thì cạch mặt khách chỉ tới 1 lần rồi thôi, ko thể có lần 2 nào, và có chăng là sắp xếp khách dùng mã giảm giá ko bằng khách thường ???

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
chia buồn cùng bác, bác đợi cơ sở phản hồi lại xem sao, chứ đi 2 lần rồi vẫn như thế thì nên tìm cơ sở khác uy tín hơn

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Sói đơn độc

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/8/20
Chủ đề
0
29
9
0 ₿
Chỗ ĐD này kế bên chỗ Cty mình, giờ nghỉ trưa mình ngồi uống cafe thấy mấy em cũng ra quán uống nước nhìn oải chè đậu

• Like

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
đã nói rồi , chỗ này đào thì thôi bữa đi gặp bé kia có con rồi nguyên cái sẹo ngay bụng cởi đồ ra tụt cả hứng . chia buồn cùng bác .

• Like

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
Sao lúc đó mấy anh ko nói để cơ sở tụi em biết đổi pé khác cho anh ... chứ giờ đa phần tầm 20 tuổi có con ầm ầm roi ... tụi nó xin vào làm thấy dc thì nhận chứ có con ko có con sao mà biết dc anh trai

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
Em thật lòng xin lỗi anh vì sự cố pé ko cho bú bình ... nhưng pé mới vào nên còn e ngại ... em có hỏi lại a lễ tân , a đó đã xin lỗi a roi
Còn về chuyện bạn anh , khi gặp pé xăm mình ko có cảm xúc thì cứ nói để tụi em biết tụi em sắp xếp , lúc nào tụi em cũng tôn trọng ý kiến mấy anh ... mấy anh im im rồi về ko vuii nói này nói nọ thì sao mà tụi em biết dc ...
2 lần a đi , 2 lần phốt thật sự cơ sở ko muốn điều đó ... nhưng như a nói ngoài chuyen bú bình ra , thái độ của pé cũng rất nhiệt tình đúng ko anh
Chân thành xin lỗi anh

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
thay vì đợi có chuyện mới giải quyết thì training nv cho kỹ đi b , như vậy lượng khách sẽ ổn hơn thay vì gặp những lần như vậy ko ai muốn ghé lại nữa . Thân

• Like

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

mình cũng có ý kiến với a lễ tân rồi, nhưng như mình nói thì thái độ a ấy có vẻ ko hợp tác cho lắm, mặc dù là a ấy đã thay mặt cơ sở xin lỗi rồi,
còn bạn mình, mình cũng nói nó ngay trước mặt a lễ tân là sao ko đổi ngay luôn, mà nó ngại với lại tội bé đó nên ko đổi nhưng thực sự là nó ko vui ko hài lòng...nó kêu là sợ bé ấy ko ai gọi, đến tour lại bị đổi thì cũng tội nghiệp, đều là đi làm cả mà...
2 lần đi đều ko hài lòng, mình rất thất vọng, thái độ bé thì cũng tạm thôi, ko nhiệt tình bằng mấy chỗ khác, có lẽ do mới làm, mình cũng có nói rõ là bé hj nhiều , lại còn nhanh, lúc cuối còn giục sắp hết giờ, nên mình kêu thôi ko làm nữa đó !!!
cũng vui là có bạn admin topic trả lời mình, mong cơ sở thay đổi về chất lượng và đào tạo ktv

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

cám ơn bác, hiz

cũng tùy em bác ơi :((

đồng ý với bác, nên tuyển chọn và training kỹ :((