Lại con số huyền thoại Ánh Dương

Lượt xem: 1,879

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Mình mới đi về cảm giắc vẫn nâng nâng lên về rive ngay cho nóng :

Nay có dịp ghé Gò Vấp sẵng có hơi men trong người mình ghé vô AD :

Vô quầy gặp chú lễ tân rất lễ phép giới thiệu giá vé các kiểu nghe rất hấp dẫn thế là mình chọn gói OSEN 2

Đk chú locker dẫn lên phòng Vip 6 giới thiệu nhiệt tình vui vẻ và lễ phép

+ Phòng ốc rộng rãi sạch sẽ thom tho cùng chiếc giường rộng chà bá 9 điểm

+ Mình thay đồ vào xông hơi tần 5p có bé gõ cửa chào hỏi nhiệt tình rất lễ phép bé dắt mình vô bồn tắm đã đk xả đầy nc ấm xong bé cũng chút bỏ xiêm y nhìn thân hình ngọc ngà của bé mà thằng e nó biểu tình giữ dội người bé cao và trắng da rất mịn cặp ngực mà to tý nữa thì đúng là thân hình tuyệt mỹ . Xong 2 đứa vào tắm cho nhau bồn tắm bật massage lên tắm rất thoả mái có cảm giác nhọt nhọt . Trong lúc tắm bé rất kỹ càng các ngõ ngác đặc biệt là thằng nhỏ . Bé mơn trớn khắp người thinh thoảng có những cái hôn bất ngờ lên thằng nhỏ và những chỗ nhạy cảm làm cho thằng e của mình biểu tình giữ dội rôfi bé thì thầm vào tai a có muốn thư giãn trong bồn luôn ko đang trong cao chào làm sao mình từ chối đk câu nói ngọt ngào của e nó . Tiện thể tay mình cũng đi du lịch khắp nơi trên cơ thể e . Sau màn tắm 20 phuý mình cũng uot trong bồn tắm .

Số bd : 24

Face : xinh cute : cao 160

V1 : cam Việt Nam

V2 : eo không mỡ thừa

V3 : vừa tay rắn chắc

V4 : gọn gằng nước nôi có dư

+ massage khoẻ : bé làm rất đủ bài và hay hỏi e đấm cho a như vậy vừa chưa có j a phải nói e nghe . Rất hài lòng về thái độ của e .

+ massage mệt : bé hỏi mình a muốn đi thái trước hay massage mông trước vậy ( mình đi gói OSEM 2 có cả massage mông và thư giãn 2 lần )

Bắt đầu bé đi ngực trước và kết hợp đường lưỡi khắp cơ thể mình từ trườc ra sau từ trên xuống dưới ko bỏ qua 1 chỗ nào đặc biệt là thằng em mình bé chăm sóc rất kỹ . Bé làm đk tầm trên 20 phút chuyển qua massage mông phần này mới vui nè . Bé dùng vòng 4 đi lên cảm giác rất khác biệt , những cọng lông bé cọc vào da thịt mình làm đang nằm úp thì thằng e lại 1 lần nữa biểu tình giữ dội ko chịu nằm úo nữa mình phải lật lại . Bé lại dùng mông đi khắp cơ thể mình từ 2 bên đùi lên ngực trong tư thế 69 thế này thì mình đỡ thế đéo nào đk . Làm mình cũng 69 cùng bé luôn . Bé hôn hít chăm sóc thằng bé không thiếu chỗ nào tạo cảm e vừa làm vừa rên những tiếng rên như trong phon JAV cuối cùng trong hơn 30 phút thằng e của mình cũng đầu hàng trước những tuyệt chiêu của e tung ra :

Hẹn 1 ngày không xa nữa ghé gặp e .

Tổng thiệt hại

Tic : 800k có

Tip : 1tr vì rất hài lòng về e

Loker : 50k