Q.10 Lại ghé thăm chân ái 98 Quang Thư

Lượt xem: 2,304

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Đi vài hôm rồi giờ mới có thời gian viết bài . Một buổi sáng cuối tuần bỗng nhiên lại thấy nhớ em chân ái. Thế là nhắn ngay cho QT đặt lịch em 98 lúc 3h . Nhưng khi đến thì nghe hung tin khi em đã vào tour do mình đến trễ nửa tiếng. Thế là đành đợi thêm 2 tiếng nữa để được gặp em . 5h thì quay lại check phòng , trả tic tip đầy đủ , được a locker dẫn lên phòng ngay. Vừa vào phòng thì e đã ngồi đợi sẵn nở nụ cười thật tươi với mình. Có lẽ do lần thứ hai gặp nên e đã vui hơn , tươi cười hơn khi trò chuyện , chào hỏi mình so với lần đầu. Mình thì ko thích xông nên tiến thẳng đến màn thủy chiến trong bồn

Em nhẹ nhàng thoa sữa tắm lên khắp người mình , tranh thủ vuốt nhẹ thằng e làm mình bắt đầu cảm thấy nóng hơn . Thằng e mình bắt đầu cứng hơn khi e cứ mơn trớn trêu đùa nó , e cứ nhìn và cười bảo của a to quá làm mình khá ngại chỉ biết cười trừ . E rửa nước cho mình rồi bắt đầu màn bj trong bồn . E dùng lưỡi lướt nhẹ khắp xung quanh vùng cấm, hai hòn trứng rồi bất chợt ngậm lút cán cây súng đang cương cứng căng nòng của mình . E bj thật sâu liên tục nhưng mình cũng gồng người để không chịu khuất phục trước đôi môi mềm mại và giọng rên dâm dục của e. Sợ e quỳ lâu cúi người bị mỏi nên mình bảo e thôi để mình đứng dậy cho e dễ làm . E kêu mình đặt một chân lên thành bồn rồi chui tuột vào giữa hai chân mình làm mình ngạc nhiên không biết e làm gì. E bắt đầu dùng lưỡi đi dọc từ hai hòn trứng xuống lỗ đít làm mình sướng tới run hai chân . Lưỡi e cứ quét lên xuống , lâu lâu e lại chọt lưỡi thật sâu vào lỗ đít làm mình đê mê . Sau màn wc ngay trong bồn thì e bắt đầu quay lại bj chăm sóc cho thằng e mình . Vừa bj e vừa dùng một tay xoa hai hòn một tay thì click ti làm mình chỉ chịu thêm được 5p là out vào miệng e . E ngậm thật chặt và lâu trong miệng , lúc đó 2 chân mình như đã hết lực chỉ muốn ngồi thẳng xuống. E xúc miệng tắm rửa lại cho mình kết thúc màn thủy chiến gần nửa tiếng trong bồn.

Lên giường thì e mát xa khỏe lại cho mình. E mát xa khỏe vẫn tốt như lần trước . Lần này e đã nói chuyện tâm sự với mình nhiều hơn làm mình cũng cuốn theo câu chuyện của e. Phần matxa khỏe mình đã review lần trước nên viết ít vậy thôi. Sau đó khi thấy mình đã hồi sức e bắt đầu phần mệt. E thả kiến rồi trườn lưng . Do thằng e mình lại bắt đầu biểu tình căng quá nên bảo e làm sơ sơ nhanh để a lật người lại. Nằm ngửa lại thì e bắt đầu dùng v4 đặt lên thằng e mình. E trườn v4 lên xuống cậu nhỏ làm mình vừa sướng vừa lo nó lỡ tuột vào trong thì không biết sao . Sau đó lại tiếp tục là một màn wc như lần trước . E đẩy 2 chân mình lên cao rồi dùng lướt quét dọn khắp lỗ đít mình. E dọn wc khá kĩ và lâu . Sau đó e bắt đầu màn bj cho mình . Do lần 2 nên khá lâu , e phải dùng hết mọi skill mới khiến mình đầu hàng . Sau đó e đi xúc miệng rồi qua nằm ôm mình như người yêu đến khi hết giờ . Chào tạm biệt e trong nuối tiếc , đã trót nghiện e và skill của e mất rồi , có lẽ sẽ phải ghé thăm e thường xuyên hơn ...

Đánh giá e 98 bài trước mình đã đánh giá rồi

Tic tip 1 củ 5
Tip locker 20k
Bảo vệ 20k

Kết thúc một buổi chiều khó phai.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Hailua2805 and Massage Quang Thư