Q.5 - Lại là 07. BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Lại là 07. BB

Lượt xem: 690

graphicdesignqn

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/3/24
Chủ đề
3
117
53
HCM
0 ₿
Cảm ơn Mod @Dory cho tạo sân chơi thằng anh được sung sướng khi ăn banh :cuteonion7: ăn kèo Bồ, thằng em được sung sướng khi ăn....:ami-(40):
Trúng code Free Onsen Trận Bồ gặp Séc 19/6 bên Bigbang. Ở BB, từ gửi xe, nhân viên phục vụ rất nhiệt tình, niềm nở. Lên check in, nâng vé lên Nuru luôn, do mình đi khung 3h chiều nên nhiều bé cũng kín lịch, được locker tư vấn bé 07 cũng hot nên chốt luôn. Đã nhiều lần ghé BB nên CSVC khỏi nói, bồn tắm, xông, rộng rãi, sạch sẽ, Toilet riêng,...Vào ngồi ăn trái cây tầm 5 phút bé vào, dáng người cao, chắc 1m6 mấy. Sau màn chào hỏi bằng MIỆNG, đến màn thăm hỏi bằng TAY :ami-(47): trên ghế Sofa. Phải nói cặp dzú em to dã man, tay mình cầm không vừa...Mình cũng tranh thủ khám dzú bằng miệng, tay thì khám bướm em, em thì tay mân mê, vút ve thằng nhỏ mình....Công nhận dzú to mút đã...Khoảng 10 phút, em rủ mình vào bồn tắm. Bồn tắm bên BB được cái to, 2 đứa vào quần nhau thoải mái. Em tắm cho mình rất kỹ, kỳ cọ, gội đầu thằng anh lẫn thằng em. Xong em dung tay bê 2 mông mình lên khỏi mặt nước, liếm từ dái lên thằng nhỏ rồi ngậm thằng nhỏ mà mút....Được hồi, mình cũng bê mông lên mà húp sò...Xong 2 đứa dắt nhau ra để triển nuru. Mà quên, vào phòng không thấy cái phao mình mới hỏi thì mới biết cái phao phong bên kia bị hư nên mới đem qua,... thôi mình trườn trên giường luôn. Mình nằm sấp, em vừa dùng dzú, bướm trước từ trên xuống dưới, trái qua phải, trong ra ngoài :2onion2:..... phê tới nóc. Mình nằm ngửa lại, em lại trườn khắp người mình, rồi cầm thằng nhỏ cạ, quét vào bướm...Nhắm trụ không ổn :cuteonion49:, mình nói em quay lại, vào thế 69, mình móc bướm em, còn em nút thằng nhỏ....tầm 10 phút sau mình out trong miệng e luôn slot đầu.
Nằm một chút, 2 đứa đi tắm rồi ra Sofa uống nước, ăn trái cây.
Đến massage khỏe thì em làm rất kỹ, đủ lực, đủ bài ( có khi dư bài :cuteonion39: làm mình ngủ luôn). Mình đánh cao bé khoản này.
Xong tiếp tục bú mút thằng nhỏ, mình nằm...hưởng thụ....Thằng nhỏ bắt đầu hưởng ứng, rồi chuyện gì đến cũng đến, mình ra trong miêng em lần nữa...... Xong 2 đứa đi tắm, tạm biệt em, hẹn gặp lại
Đánh giá tổng quan
Face: Này tùy quan điểm thôi, nhưng cảm nhận em từng trải, cũng xinh
V1: Bự chà pá, bú, mút, bóp rất phê
V2: Phẳng, mình dây nhưng dzú bự
V3: Vừa phải, nhìn nẩy, Doggy vỗ sướng phải biết:cuteonion57:
V4: Cạo sạch sẽ, không khám phá nhiều, có liếm xã giao:ami-(47):, móc tay thấy có nước tràn trề nha....
Note:
1. Lúc đầu chắc chưa quên nên giao tiếp còn hơi ngại, 2 đứa ít nói chuyện. Sau slot 2 bé nói chuyện cũng dâm pà cố. Bé làm khỏe rất nhiệt tình, lâu, kỹ, nằm ngủ quên luôn nên bé phải gọi dậy:cuteonion56:
2. Thiếu phao nhưng mình đi nhiều nên lần này cũng ko ảnh hưởng. Cơ sở nên lưu ý, vì mình nâng vé lên Nuru mà lên không có giống bị đối xử á....mình thì thông cảm.
Tic nâng vé 300k, Tip theo gia gốc Nuru

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
991
309