Lại là em #16 Dubai q1, chốn cũ nhịp tơ vương

Lượt xem: 1,924

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,678
5 ₿
Hello toàn thể ae, lại là garryyau đây. Tình hình là gần đây bóng đá châu Âu cực sôi động với loạt trận c1 liên tiếp. Phần vì thức đêm phần vì ban ngày đi làm mệt mỏi, nên vào ngày nghỉ phải tự thưởng cho mình buổi ms lấy lại sức khỏe và tinh thần.

Vừa rồi Bayern đè bẹp Barca làm chẳng ai đoán đúng tỷ số, may sao vớt đc giải phụ. Vậy là sẵn trớn đi lun cho nóng. Dừng xe chốn cũ Dubai q1, đc đón tiếp nồng nhiệt từ chú gửi xe đến ae lễ tân locker. Check code nhanh gọn lẹ, check in nhẹ với vài ae thân thiết rồi lên phòng. Xông hơi đâu đc tí xíu thì em đã mở cửa bước vào. Nay có hứng nhìn bóng dáng ấy mờ ảo qua làn hơi, nhìn em chuẩn bị khăn và nước có cảm giác thân quen. Rồi cũng bước ra chào hỏi. Vẫn cô bé cute phô mai que cười thật tươi và pha chút gì đấy ngầm kk. Đánh giá lại ngoại hình cho ae nào chưa bít:
V1 cam Việt chống chỉ định ai thích bưởi
V2 có lipid đấy nhưng ít thôi ah
V3 tròn trịa kích thích
V4 cái này để ae vào tự trải nghiệm thêm

Em tắm táp cho tui kỹ lưỡng từng ngóc ngách. Trong lúc tắm 2 đứa nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất. Em cũng ko quên trêu chọc thằng nhỏ cho nó đỡ lạc lõng. Xong xuôi em tắt máy lạnh rồi lấy khăn dìu tui ra, lau người chu đáo rồi bắt đầu màn ms khỏe.

Em day ấn, đi lưng nhiệt tình. Lực đấm cũng rất ổn, và em cũng biết chỗ nào tui cần làm nhiều cho đỡ mỏi nên tui chỉ việc nằm đó mà cảm thấy cơ thể nó đang khỏe ra. Rồi bỗng nhiên đang đấm thằng anh bé lại nghịch thằng em rồi áp người thổi vào tai tui thì da con vịt của tui nổi hết cả lên. Ẻm thì nở 1 nụ cười pha giữa sự tinh quái và nét dzam ngầm.

Và tiếp theo em trút bỏ xiêm y rồi bắt đầu đưa tui du lịch đất nước thái lan. Em trườn kỹ càng, tới đâu thì tui phê tới đó, có lúc phải nhắm mắt để tận hưởng. Rồi đến đường lưỡi và những cái thở vào tai khiến tui chẳng thể nào mà run người. Ẻm biết được chỗ nào tui nhạy cảm nên cứ thế mà tấn công, 0 dồn dập nhưng chuẩn xác. Đến độ thằng đệ tui biểu tình và ao ước được lật lại.

May quá em như nghe được tiếng kêu cứu của con trym tui mà bảo tui quay người lại. Đây là lúc tui khám 0 phá các vòng quyến rũ của em. Từ từ xoa bóp v1, vòng tay ôm v2 kéo em vào hôn nhẹ lên má, lên vai. Em phản công với cái lưỡi và hôn đúng vào chỗ làm tui sướng. Đôi tay tui lúc này đã di chuyển đến v3 và bắt đầu thăm hỏi cô bé. Ẻm thì dần dần chuyển hướng tấn công từ thằng anh qua thằng em bằng cả tay miệng kết hợp. Skills của em ấy 0 mạnh bạo chẳng dữ dội nhưng nó chuẩn và có nhịp điệu riêng. Cần nói thêm là ẻm đã hiểu tui có sở thích thế nào nên cứ thế mà làm tui đê mê thôi. Nếu ai hỏi cảm giác tui lúc ấy thì tui chỉ có thể nói như ở bên người tình hay người iu vậy. Và rồi dàn tinh binh cứ thế mà khuất phục trước cái niềm đam mê mà ẻm mang lại.

Nghỉ ngơi 1 tí và vệ sinh lại xong tui và em ý lại tiếp tục trò chuyện. Chủ đề đâu mà bất tận thế ko biết. Ôi mà trong lúc ôm ấp như thế nếu chẳng phải sức lực có hạn chắc tui cũng ráng làm shot nữa. Thôi thì để dành cho lần sau vậy.

Tổng kết tic có code giảm 50%, tip theo những gì tui đã hài lòng. Kỳ lạ, chẳng có sợi tơ nào cả nhưng chắc chắn sẽ kéo tui quay lại thêm không chỉ một lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and MrxXx

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chúc mừng e zai có gu sở thik ***. Haaa