Q.10 Lại Là Em 19 Ngọt Ngào Cho Cuối Tuần Thêm Sung Sướng

Lượt xem: 1,396

Minh Lâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/19
Chủ đề
6
10
10
28
0 ₿
Mấy hôm nay nằm ở nhà chán quá, lướt lên diễn đàn thì thấy ae diễn đàn cũng xôm tụ quá, nên hôm nay tranh thủ góp vui luôn bài rp tiếp tục cho em 19. Sau lần đầu gặp em thì đã đam mê em nó nên quyết tâm tìm em nó thêm lần nữa để đưa cảm xúc dân trào.
Về phần body của em nó thì t đã có đánh giá từ lần trước, nhắt lại sơ sơ để cho ae nắm tình hình: Face xinh, nét teen, chuẩn dạng hotgirl nên nhìn là mê. Body thì chuẩn hàng ngon, mình dây ngực tròn vừa đủ bóp, cặp mông siêu khủng căng tròn mướt rượt, v4 mướt rượt gọn gàn, sạch sẽ thơm tho phưn phứt, nước nôi ngọt ngào mút là tuông trào sung sướng.
Sv thì em nó làm khá tốt, rất nhiệt tình cùng với đó là độ dâm của em nó thì không còn gì để chê. Vừa nuru vừa trò chuyện chậm rãi để xóa tan không gian yên lặng, riêng phần BJ thì em nó bú mút vô cùng chuyên nghiệp, cứ đi chuyển tới đâu là sướng tê người tới đó. V4 mướt của em nó nước nôi cứ thế mà trào dân đến ngọt ngào và cuối cùng là phần thăng hoa cùng những nhịp BJ tình cảm của bé, sướng đến khó tả.
Em nó làm quá tốt, rất chuyên nghiệp, biết nghe lời và sẵn sàn phục vụ hết mình, gói vé VIP2 thì quá đủ để sướng, 1m4 tổng cộng cho tất cả sung sướng.