Q.5 Lại là em gái 99

Lượt xem: 367

henrytran1109

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/23
Chủ đề
9
12
4
Ho Chi Minh
0 ₿
Gặp lại 99 sau vài tháng xa cách là một cảm giác gì đó rất khác lạ. Em mở cửa bước vào và nói câu "lâu quá không gặp anh" làm mình ngỡ ngàng bật ngửa. Ban đầu tưởng em xã giao thôi, ai ngờ là em nhớ mình thiệt. Mà đã quen rồi thì ngại cái gì nữa, tay mình bắt đầu sờ soạng người em và đôi môi này chạm vào em như thể người yêu lâu ngày gặp lại. Vẫn phê và tê như ngày nào anh em ạ. Một hồi thì cái quần mình chứa không nổi thằng em mình nữa anh em ạ. Em vẫn như ngày nào, nhẹ nhàng cởi quần mình ra, và lồ lộ luôn thanh niên cứng ngắc đang chờ em vuốt ve. Một hồi thì em dắt mình vô bồn để thủy chiến. Và tại đây, mình lại được chiêm ngưỡng cặp mông của em, thứ làm mình chỉ nhìn thôi cũng muốn out trong sung sướng. Em hôn ti, rồi đến tai rồi cả hai trao nhau nụ hôn nồng cháy làm mình lại muốn out thêm lần nữa (xin lỗi nhưng mình mỗi lần cảm xúc mình đều muốn ra sớm lắm anh em ạ). Thề là cái cảm giác hôn em giữa bồn nó làm mình kích thích vãi khi viết những dòng này anh em ạ.

Sau khi out, mình lên giường để em massage khoẻ, đắp mặt nạ dưỡng ẩm. Ẻm massage khoẻ cũng top đầu Bigbang đấy anh em.

Nhìn chung thì 99 gu dành cho anh em thích tình cảm nhẹ nhàng, giọng ẻm còn hơi bánh bèo nha. Vòng 1 em thì đủ xài, vòng 2 có eo và vòng 3 ôi trời lứng quá lưng anh em ạ (anh em có thể nhìn ảnh trong *** *** để thấy cái body kích thích ấy). Ẻm làm rất từ tốn khi mình đắm chìm trong sự sung sướng. Điểm mạnh là khuôn mặt xinh, có nét và sự chu đáo. Kỹ năng thì lần 2 mình đi có sự cải thiện, đặc biệt em BJ rất êm nên ông nào yếu yếu ra sớm bây giờ.

Sẽ sớm gặp lại em

Đính kèm

770 KB · Lượt xem: 28
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh đã ủng hộ và viết rv cho bé ạ. Hôm nào lại ghé bên Em chơi nhé Anh nhé :cuteonion6: