Q.5 - Lại là SBD 04 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Lại là SBD 04

Lượt xem: 57

Ro Natu

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/8/24
Chủ đề
4
6
13
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Trời mưa quá lớn ngập đường, phải nên tranh thủ chạy vào BigBang . Cũng như thường lệ vào đến BigBang mình vẫn được tiếp đón bằng 2 chữ " Nhiệt Tình" được đặt lên hàng đầu . Nay kết thúc công việc sớm nên sẵn ghé thăm bé 04 và cũng như mọi khi, được mấy a phục vụ dẫn lên phòng . Cũng ko xa lạ gì, vì bé 04 mình cũng từng trải nghiệm qua rồi nên ko cần đánh giá thêm về bé. Vì bé thuộc than điểm 10. Thời gian chờ đợi thì mình mở tivi kết nối bluetood lên để nghe nhạc , 1 lúc sau thì bé bước vào trong bộ đầm màu trắng trong suốt nhìn rất hấp dẫn. Bé cởi đồ cho mình và trút bỏ xiêm y trên người của bé sau đó 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm. Không cần fai bàn vì bé tắm rất kĩ và kì cọ khắp cơ thể. Một lúc sau bé hôn ngực mình từ trên xuống dưới cảm giác rất yolmos, sau đó bé từ từ hôn xuống dưới và ngậm con kiu mình lúc nào ko hay, lần này bé Bj lút cán luôn nha, cảm giác nó phê gì đâu. Bé vừa BJ vừa rên giống mấy em trong phim JAV làm mình chịu ko nỗi nên đã bắn ngập mồm của bé. Ối dồi ôi nó sướng gì đâu… Xong shot 1 trong bồn rồi 2 đứa dắt tay nhau ra giường. Về phần massage khoẻ thì bé làm đủ bài và vừa đủ lực luôn nha. Xong phần trong bồn, 2 đứa dắt tay nhau ra giường. Xong phần khoẻ chuyển sang phần mát xa mệt. Chuyện j gì đến cũng sẽ đến. Bé bắt đầu đỗ dầu nuru lên khắp cơ thể mình và trườn. Bé chà thái và trườne nuru rất phê, trườn đến đâu sướng đến đó. Sau đó bé bắt đầu Bj. Kĩ năng lần này của bé rất điêu luyện nha, có lẽ bé đã đuợc nâng cấp lên Level, BJ là chỉ có lút cán. Sau đó bé kêu mình nằm ngửa để bé thể hiện trườn của bé. Bé dùng vòng 1 to tròn trườn từ người mình xuống phía dưới và dùng cặp ngực to tròn kẹp giữa con kiu mình còn gọi là bánh mì kẹp xúc xích và bắt đầu tuột lên tuột xuống, sau màn kẹp xúc xích bé bắt đầu dùng vòng 4 chà lên cơn kiu của mình làm mình tưởng đâu là đang bị nắc vậy , cảm giác nó tê tê và lâng lâng, bé vừa chà kiu và vừa rên, chà 1 hồi bắt đầu Bé chuyển sang thế 69 để mình được khám phá và húp con sò lông thơm tho sạch sẽ của bé. Bé vừa Bj và vừa rên, còn mình thì vừa xoa hột le vừa húp con sò lông làm cho bé nước nôi lênh láng. Cuối cùng mình cũng out trong sung sướng. Sau đó 2 đứa vào bồn tắm rửa lại và thay đồ. Cùng lúc đó cũng vừa hết h. .
Đánh giá:
V1: Fake, to tròn bóp rất sướng
V2: Thon gọn, ko mỡ
V3: Săn chắc. Vô nghe đã tay. Vì bé có tập gym nha
V4: Thơm tho, sạch sẽ. Nước nôi lênh láng.

Đính kèm

563.1 KB · Lượt xem: 22

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
991
310
0 ₿
Ngoài trời thì mưa, trong lòng thì lạnh. Vào BigBang ôm bé thì nhất Anh rồi. Cảm ơn Anh nhiều ạ

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: hungmaco and kimcuongdainhan

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
2
63
28
38