Lại là tôi đây các ông ơi, nay tôi sẽ review quán Men’spa ở đường 3/2

Lượt xem: 1,759

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Là người cũng mới biết bộ môn này gần đây, những em xinh như người mẫu đã trải qua, nhưng em cá sấu cũng đôi lần. Nay có việc bên quận 10, sẵn mấy hôm trước cũng có đọc qua về quán, cũng mâu thuẫn dữ lắm. Khen có, chê có, dạng pr cũng có. Vì đầu dưới lên ngôi nên cũng đi và chuột bạch cho mấy ông.

Tổng quan cơ sở vật chất thì sang trọng, phòng rộng rãi, thiết kế đẹp, đẹp nhất trong các quán tôi từng đi. Lần đầu nên làm gói 90’ cho trải nghiệm trọn vẹn, giá 490k. Vì tôi mê vẻ bề ngoài của nhân viên nên cũng dặn kỹ khi đặt trước, tôi mô tả gu tôi là mình dây, xinh người nhỏ và hỏi nếu ko ưng thì có được đổi ko, quán ok. Lý do có đọc bài thì thấy bảo bên này có vài nhân viên.

Bước vào phòng là 1 em đúng gu, hỏi thì biết em sinh năm 2k3. Em bảo tôi anh cởi đồ ra rồi đi tắm, lướt quanh đấy thì ko thấy quần lót giấy, ưng nha. Tôi trần như nhộng bước vào phòng tắm (phòng tắm nhỏ, trang trí ko đẹp, đủ mấy cái cơ bản thôi), tắm xong rồi em đưa khăn để lau người và nằm úp xuống. Em úp khăn lên và đấm bóp qua, đến lúc vuốt lướt toàn thân, em kéo nhẹ cái khăn tắm từ trên xuống, khúc này hơi tê tái nhé, do khăn đc kéo xuống nhẹ nhàng. Ưng rồi. Ở phần vuốt lướt thì thấy kỹ năng chưa cao so với những quán tôi từng đi (tổng quan).

Gần qua lúc nằm ngừa thì em bảo nhấc mông lên, em bắt đầu nghịch mông và thằng nhỏ. Thề, khúc này cảm tưởng như đang chơi trò chơi vắt sữa bò, chân tôi nhấc cao tựa thế la hán đẩy xe bò. Khúc này ai yếu là dễ out lắm nha. Moẹ cái ông review trước, bảo em nhấc mông mình lên để vào đùi em làm cứ hóng, ai dè ko có. Rồi nằm ngửa, cái gì đến cũng đến.

Tổng quan:
  • KTV: đúng gu, 8/10
  • Kỹ năng: 4/10
  • Giao tiếp: 7/10
Là lần đầu đến quán, tôi cũng ko xác định HE nhưng qua những dấu hiệu ban đầu, tôi khá tự tin sẽ được HE. Tôi cũng nói chuyện với em và kể cũng đi nhiều quán, chắc vì vậy cũng dễ dàng hơn. Ra về tip em 500k. Quên nữa, em cũng hơi thủ thế nhưng tôi ra lâu, bảo sờ mới nhanh ra và em đồng ý. Khúc trên sờ sướng, khúc dưới do em hơi gầy với da chỗ đó ko mịn nên ko cảm xúc.

Kết luận: hài lòng cho lần đầu trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth