lại là vòi, chán, ức chế, chính thức cho vào blacklist

Lượt xem: 6,371

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
trời sài gòn trưa nóng bức tính đi thư giãn chút, nghe mấy người trên đây rp bảo ở đây làm có bj có khám phá, đi ở Trường Đua quen rồi nên hôm nay tính đổi gió....
vào e gọi số 5 (như 1 thím đã rp gần đây) thì kêu chưa đi làm, người e cũng đang nhức mỏi mới kêu key đưa cho em nào đấm bóp tốt chút....
kết quả thì....haizzz đấm chán vãi, như đánh nhau.... thư giãn e khám phá được xíu thì e nó hj cho e, đang làm thì nó bảo, tý cho e 200k nha, mẹ e điên máu ko thèm làm nữa, cất trym đi về, boa cho nó 100k đi về...mèn ơi, tính đi thư giãn mà về mang nguyên cục tức, từ giờ chỉ đi bên Trường Đua thôi, mấy em bên đó ko bj ko khám phá nhưng nói chuyện dễ nghe hơn nhiều.
vòi vòi vòi, đ.m ức chế nhất đi ms gặp vòi tiền >.<

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
em này số bấy bak? , để biết mà né , tks bác đã rp và chia buồn :(

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿

em này số 55, đấm tay nghề chán, nói chuyện khó chịu, mặt 5.5 điểm, hệ cam, V3 7 điểm, nó đang HJ cho mình thì vòi, chỗ này đã bình dân tic 80k tip 100k là hợp lý rồi, e điên tiết cất trym về luôn :(

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Lại thêm 1 nạn nhân mới dính chưởng, xin chia buồn cùng chủ thớt

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Bữa đi ngang BT cũng ghé vào thử cho bằng a bằng e, giá vé 80k, trả tiền trước, CSVC cũng okay, mì gói trứng ăn ngon, phòng ốc cũng sạch sẽ, chỉ có locker là cà chớn, vứt cho mình cái khăn tự lo hết, lúc về chả thấy ma nào nên khỏi tốn tiền tip 10k, e út thì bữa trúng nhằm e nào vú cũng bự kinh, mặc áo thì khoét sâu nên lúc thư giãn là moi ra bóp tha hồ, e nó có BJ cho lun, móc dưới thoải mái nên mình tip thẳng 300k. Không hỏi tên hỏi số vì sẽ không quay lại, chỗ này service cũng kiểu như PLT, thư giãn là chính nên mình cũng không ham. Mà hình như massage chỉ 45' thì phải

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.