Rạch Giá Lại Massage Hoàng Vũ hông biết ai là con cáo ai là quả nho

Lượt xem: 1,082

BẠCH TIÊN SINH

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/23
Chủ đề
1
1
1
Kiên Giang
0 ₿
Mình đến Hoàng Vũ nhiều lần ời hình như bé nào mình cũng đi một lần vãi cả trưởng luôn này hông phải khoe hay thể hiện gì nha mn, mà đó giờ mình đi Massage bên Hoàng Vũ mình hông có viết lên diễn đàng đâu mà nay mình trải nghiệm bạn mới vào làm mà công nhận bé đó ngay thơ thiệt luôn kiểu như nai tơ z á, mà chắc mỗi người mỗi hoàng cảnh nên bé mới vào nghành này làm nhìn tháy thương bé gì đâu á, có ý định kêu bé bỏ nghề luôn á hihi
Mình chọn phòng Nhật bản giá 900k chưa tính tiền tip nha mn
Đánh giá bên ngoài:
  • Mặt kiểu hông có quá đẹp mà dễ thương baby á
  • Giọng nói dễ thương ngọt ngào
  • V1: Bưởi da xanh ruột hồng nha căng tròn đầy sức sống luôn
  • V2: kiểu không quá nhỏ ôm ấm áp phê phê
  • V3: Mông to bóp đã luôn á,
  • Vòng 4 tính hỏng có kể mà lỡ nói tới đây rồi nên nói luôn nha vòng 4 nhỏ, lông e có cắt tỉa ngọn nha nhìn mặt thấy ngây thơ mà sao nhìn thấy Vòng 4 bé cái thấy dâm dâm cô nương kkk
Bé chăm sóc tôi rất kỹ vuốt ve các thứ hai đứa quằn quại trong bồn đủ các tư thế mà tư thế nào thì máy ông a tới trải nghiệm nha chứ mình hỏng biết tả sao chứ nó phờ ê phê lắm, em dùng lưỡi với sữa chua từ từ chậm chậm đánh lưỡi từ ngực đến ngón chân mà do e mới nên kỹ thuật chưa có điêu luyện máy lúc này mình chỗ tài dân chuyên nghiệp hướng dẫn bé làm cho bé luôn mà cảm giác làm cho người con gái sướng cảm giác đã giữ trời luôn á đó giờ toàn máy bé làm cho mình, xông tôi kêu e thử búz liếm trụ đi để a hướng dẫn cho mà má ơi bé nó vuốt trụ mượt mà luôn búz tới đâu sướng đến đó làm ấy tôi cứng muốn nỗ tung. Tôi tranh thủ đưa tay vào bím em, bím e ướt nhẹp nước nôi phải gọi là tràn bờ sò này ngọt nước lắm ae chắc do bé mới vào nghề nên bim còn đẹp lắm ai có đam mê húp sò thì tìm e này đúng luôn á, màng dạo đầu của tôi và e kết thúc trong sư ướt át và tê tê mình chuyển qua tư thế doggy mà tư thế này làm mình bắng ra phát súng đầu tiên do tôi không thích dùng ba con sói nên bắng hết vào lưng e, xong phát súng đầu tiên tôi mệt lã người úp mặt vào sông quê xíu tôi chia tay em đi về.
Chào ae nha lần sau có đến mình sẽ viết bài cho ae nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn