Cần Thơ - Lại một bé non tơ về tay XK | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Lại một bé non tơ về tay XK

Lượt xem: 57

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
47
635
345
Cần Thơ
0 ₿
Chuyện là có dịp đi ngang cần thơ, tại hạ có ghé dubai xem có gì khác biệt mà ngay giờ vàng vé chỉ 200k, sau khi thử qua bé 29, thấy có bé mới vào dc 1 ngày mang số 28 thôi thì vào xem e nó như nào.
Vào xông hơi nhẹ đợi bé vào, với thân hình nhỏ nhắn, vừa cởi áo choàng ra là bộ cosplay nữ sinh với váy ngắn, áo trắng học sinh vừa đủ che tới cặp cam sành đang lấp ló, bé nói chuyện rất ngoan kiểu mới biết đi làm, mặt khá xinh tự nhiên không makeup nhiều mà vẫn dễ thương, bác nào từng đi bé 24 lúc trước thì bé này tương tự vậy.
Bé lau mồ hôi xong kêu bé ngồi vào lòng mình như con mèo nhỏ, cặp vú không to lắm kiểu mới lớn ti thụt đúng chuẩn, sờ tay xuống cô bé thì nước ướt nhẹpkkk ai làm gì đâu!đã làm gì đâu thôi kì này đúng gái mới lớn chưa tiếp xúc vs troai nhiều đây rồi.
Rủ bé vào tắm, thân hình đúng nhỏ nhắn loli, bé tắm từ tốn mình có hướng dẫn bé để thánh thục hơn rồi cũng thư giãn nhẹ, bé bonus thêm ngồi lên thằng em mình mà trườn cô bé non tơ lên thì phê phải biết.
Lên giường em cũng massa đấm bóp các kiểu phần này không có gì đặc biệt, em còn hơi rụt rè nhưng kêu gì làm đó rất biết cách nói chuyện.
Phần mệt 2 trái đào non mà trườn nuru thì đã rồi mà tay nghề còn hơi yếu, lật lại e hôn từng chỗ trên người mình rồi quay xuống mút lấy mút để thằng em đang biểu tình, mình cũng bảo e quay qua thế 69, thi triển ngay tuyệt chiêu 2 ngón làm e vừa ngậm chuối mà vừa uốn éo, nước ra ướt cả tay sau một hồi chiến đấu cũng out hết vào miệng bé.
Sau khi tắm lại sạch sẽ mình và bé ngồi tâm sự xíu sẵn tiện cháo lưỡi chào tạm biệt ra về.
Bé 28 face khá xinh mộc mạc
V1 hệ cam
V2 eo nhỏ nhắn
V3 vừa với thân hình bé láng mịn
V4 non 10đ kích thích xíu là ướt nhẹp
Vé 200 giờ vàng
Tip onsen1
Sẽ còn gặp lại bé

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy