Euro 2024 Q.5 Hình Lại một bé siêu phẩm 69 kungfu. ^^

Lượt xem: 329

gnol2024

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
10
37
20
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào anh em, hôm trước ghé cơ sở định bụng tìm lại người quen 39, mà bé lại off việc, vô tình chọn lại đc gặp bé 69 cũng quá xá mlem nên lại review cho anh em. Do đoán trúng tỉ số trận Hà Lan-Ba Lan nên tui đc free vé nha.
Vào phòng t ko xông hơi,ngồi lướt top top một xíu thì em vào...Ko tin vào mắt mình luôn, xinh lắm anh em, dáng đẹp nữa, bên kungfu thì đồng phục anh em biet rồi đó, kiểu kiểu ngắn cũn cỡn luôn..kaka. Nhìn dáng em là thằng nhỏ ngọ ngoẹy ngóc đầu rồi… Sau màn chào hỏi thì em ngồi vào lòng t,khám phá nhau..hai đứa hình như có quen từ trước cứ bảo thấy anh quen lắm....
Rồi kéo nhau vào bồn, t nói sơ sơ thôi, nói kỹ quá kỳ, tóm lại là trấn thủy chiến quá phê như con tê tê nha, nhẹ nhàng tình cảm như người yêu cũng có, mạnh mẽ hoang dại cũng có...Một out trong bồn rồi lại kéo nhau ra giường, t nói thiệt là mặt rất xinh, dáng chuẩn, và skill thì tê tái...do quá hăng hái nên t next qua phần khỏe luôn...cứ muốn mệt quài luôn..Đến tận lúc gần hết giờ mà vẫn muốn gần em thêm chút nữa…
Đúng ra tính giấu số để sung sướng một mình, :))))) mà zây thì kì với bé quá...nên bấm bụng review...bé hết xẩy nhen anh em. .
Anh em hãy tin t ! và mạnh dạn dự đoán tỉ số, trật thì đi vé bình thường, đang có chương trình free một số loại vé trên *** nha..

Đính kèm

454.5 KB · Lượt xem: 98