Lại một buổi trưa ở xứ dubai 49

Lượt xem: 2,303

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Mỗi khi có việc ghé gò vấp thì lại nghỉ ngay tới dubai . Đơn giản là ví sự uy tín của qly cũng như sự dễ thương của mấy bé ở dubai :))
Nt hỏi thăm qly nghe bảo là lại có thêm mấy e mới vào dubai gò vấp mình nên mình đã chọn số 49 đi thử xem sao .
Cũng như mọi khi , locker niềm nở chào hỏi dẫn mình lên lầu . Nhưng lần này hình như phòng thường hơn hai lần trước chỉ có xông ướt chứ ko có xông khô cũng ko có toilet riêng . Thôi kệ trưa cũng mệt mỏi nắng nôi rồi nên tranh thủ thay đồ vào xông hơi . khoảng 5-10p bé 49 bước vào . Mình nhìn qua tấm kiếng thì thấy bé dáng mảnh mai thon thả , cao. Thôi ra xem sao . Nhìn chung bé có gương mặt khá xinh ( mấy bác nào thích mình dây mặt xinh kiểu hot girl thì vào nhanh ) .
Bé lau người cho mình rồi dẫn mình vào bồn tắm . Tới đây mình bắt đầu để ý thấy bé khá là im ắng , mình mới mở chuyện chém gió này nọ xem sao nhưng cũng ko làm bé cười nói nhiều đc ( chắc mình ko hợp gu bé ). Tắm thì bé khá sơ xài 1 xíu , mình chỉ ngồi 1 chỗ trong bồn cho bé tắm thôi rồi ra .
Lên giường massage khỏe : đến đây thì cũng thế ae ạ , không biết phải do mình nói chuyện dở hay như nào cũng khó bắt chuyện đc với bé , mình chủ động hỏi han là chính , bé cũng đấm khá sơ xài rồi chuyển qua Thái , bù lại đc là phần Thái này bé đi lưỡi khá điệu nghệ , V1 mềm mại kiểu sừng đi Thái làm mình nổi hết da gà. Xong bé lật mình lại rồi chăm sóc thằng e , mình cũng tranh thủ 69 với bé rồi out .
KTV: 49
Csvc: 8
V1: 7/10
V2: thon ngọn, no lipid
V3-V4 : 8/10
Tổng cộng: Tick= Onsen 1 - Tip= Tick .
P/s: A nào thích mặt xinh dáng thon , không quan tâm đến massage khỏe thì gặp bé nhé !

Kaka2020

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/20
Chủ đề
2
30
12
0 ₿
Bé này 49 bên Ánh Dương chuyển qua phải không ta?

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Bé 49 này có vẻ thuộc dạng ít nói khó gần nhỉ. Bữa trước đọc report của bác @gaconsg bên Ánh Dương cũng thấy nhận xét giống vậy. Theo mình mặt xinh hot girl mà thiếu kỹ năng giao tiếp thì cũng khác gì bình hoa di động đâu. Để ngắm thì ok chứ đã tiếp xúc 1 lần thì sẽ ko muốn gặp lại yociexp23

• Like
Điểm cảm xúc: gaconsg and Kaka2020

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Đi không thoải mái thì khá buồn nhỉ .

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Quá đúng luôn bác

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Đồng cảm cùng bác, mình đã gặp bé này bên Ánh Dương hôm bé qua hỗ trợ

• Like
Điểm cảm xúc: ShanYa

ohassee

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/2/21
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
cơ sơ làm ăn bát nháo

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Cơ sở ok lắm bác ơi. Hôm đó chắc bé nó có chuyện gì thôi. Ae mình đi rp lại cho cơ sở thay đổi phát triển hơn nữa. Ko nên nặng lời thế ko hay hehe. Chúc bác nmvv.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Em xin một lời góp ý chân thành từ bác . Em QL 0932032113 . Luôn luôn nắng nghe luôn luôn thấu hiểu ạ . Bất kể các bác không hài lòng ở khâu dịch vụ nào chỉ cần ip cho em, em hứa không bao giờ xử lý làm các bác thất vọng .
Bên em có cam kết 100% mong các bác chú ý.

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Có phải e nó có nốt ruồi trên vai ko bác