Lại Một Đêm Đầy Đắm Đúi Cùng Em 79 Tokyo Q.10

Lượt xem: 4,422

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VuTu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/19
Chủ đề
9
21
13
31
0 ₿
Chào ae, t lại trở lại và mang theo là một bài Rp nhẹ nhàn cho em 79, em gái dễ thương vừa gắp hôm trước ngồi tám với thằng bạn cũng cùng gu đi ms bên tokyo thì chợt nhớ em nên sẵn đang có hứng thì lên làm 1 bài ngắn đánh giá về em nó cho ae.
Cũng đã có rp cho em này 1 bài rồi nên ae nào muốn đánh giá ngoại hình thì tìm lại bài cũ giùm t, lười viết lại chỉ chia sẽ mấy thứ hay ho của em nó vừa làm thôi.
Vào tắm thì đầu tiên vẫn phải xoa lấy cặp bưởi của em một lúc, một cặp bưởi khá to mềm mại thêm hai đầu ti nhỏ nhắn chery chín mộng hồng hào thế là thèm ngay món bú bình, mút liếm một tí mà em đã cứng nhắt hết cả lên. Vừa bú vừa xoa sướng cả tay rồi thì tiếp tục mò xuống vùng tam giác một tí, một bờ môi dưới mịn màn ấm nóng cứ thế mà được chăm sóc nhẹ hôn hít lên làn da mịn màn và thơm lừng của em mà sướng hết thằng em. Còn phần em thì vẫn cứ thế mà đi bài rồi tiếp tục là BJ mút cán để thằng em căng cứng hết cả, ôm chầm lấy em rồi nhẹ nhàn xoa xuýt xoa quanh vòng eo nhỏ nhắn của em một chút rồi tiếp tục với phần massage.
Phần Nuru thế là được em tiếp tục với các tư thế và full bài trên giường với một lớp gel khá ướt át vậy mà lại sướng đến bất ngờ với cặp bưởi to và mềm mịn của em thi nhau chạy khắp người, đi ngực xong em chuyển sang bài lưỡi rồi tiếp tục là cọ bướm lướt nhẹ nhàn và chậm rãi xong mới tiếp tục cùng phần BJ xoáy nòng, em làm khá kỹ với các bài BJ rồi nhẹ nhàn với phần mút chặt lấy phần đầu rồi liếm liên tục quanh thằng em một loạt xong là phần lút cán dồn dập thế là thằng em cũng out trong sung sướng. Em vẫn tình cảm sau khi làm xong ngồi lại nói chuyện với nhau một lúc rồi mới tắm rửa ra về sung sướng hết con trym.

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
ra về sung sướng hết con trym là nhất rồi. chuc mung bac

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.