Q.10 Lại một đêm tuyệt vời cùng bé 18

Lượt xem: 2,061

noobboy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Chào các bác, lại là mình với kinh nghiệm viết report ít ỏi của mình :)))) Vẫn tiếp tục với bé 18 dễ thương.

Này là đầu tuần mình đã đi rồi nhưng bây giờ mới có thời gian viết bài cho bé. Tối thứ 2 thì thật ở nhà cũng buồn với nhớ bé nên đã gọi điên book bé với cơ sở. Vẫn cái hẹn 21h ấy, vẫn giọng nói của bạn lễ tân cùng với sự nhanh gọn trong cách phục vụ của nhân viên ở đây, mình đã được set up gặp bé sau 5p tới cơ sở.

Lên phòng găp bé, vẫn nụ cười ấy, vẫn giọng nói dễ thương nhẹ nhàng ấy đã lâu không gặp. Vô phòng bắt chuyện thì ra bé vẫn còn nhớ mình dù cả tháng không gặp. Bé nhẹ nhàng dắt mình vào phòng xông hơi trước, không quên nhắc vì phòng hơi bé. Xông khoảng 5p là mình ra vì khá nóng. Bé lập tức lấy khăn lau và xà vào lòng mình thủ thỉ nhỏ nhẹ như thỏ con chờ nước trong bồn. Khi vào bồn, bé tắm cho mình rất kỹ và 2ae cùng làm shot 1 trong bồn. Bé làm đủ bài và nay có chiêu mới làm mình bất ngờ run bần bật :))))

Bé làm matxa khỏe đủ bài, làm mình rất thư giãn. Sau khi matxa khỏe là phần nuru và trườn bò thái, bé làm đủ bài + với thân hình nhỏ nhắn nhìn rất cưng :))). Sau khi xong còn dư 1 chút thời gian 2ae ngồi ôm ấp tâm sư nhỏ to đến hết giờ và ra về thư giãn, thoải mái.

Về số đo 3 vòng thì:
Vòng 1: không thuôc loai nhỏ, xoa nắn vừa tay 8d
Vòng 2: dao này có vẻ biếng ăn nên bụng hóp lại rồi, tội bé. Này tùy gu mỗi người nhé
Vòng 3: không quá nảy vì bé cũng nhỏ người nhưng sờ rất mát rất thích :))) 8d

Về tổng quan thì mình đi Quang Thư cũng nhiều từ hồi còn bên Phú Nhuận qua đây. Tuy xa hơn trước nên di chuyển lâu hơn nhưng cũng nhớ mấy bé nên cũng đành. Cũng vui vì hình như cơ sở đã update hình bé, hình trước dìm quá :))))

• Like
Điểm cảm xúc: dongkinh90

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,023
336
0 ₿
cảm ơn bác đã đồng hành nhé ạ :) chúc bác nhiều hạnh phúc viễn mãn nhé :)