Quận 8 Lại Một Lần Nữa Được Sướng Cả Trym Với Em 01 Ở Lan Quế Phường

Lượt xem: 2,898

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boy bánh bèo 12

Bé Tập Massage
23/6/18
25
7
29
Mãi đến bây giờ mới có dịp ghé lại chỗ cũ quen thuộc, gặp lại cô bé dễ thương thân quen đã gặp trước tết, em 01 Lan Quế Phường thì chắc có nhiều ae biết gặp em lần 1 thì lại muốn có lần 2.
Vừa làm xong tan ca thì phóng xe chạy qua Lan Quế Phường, đúng là có hơi xa xôi nhưng khá xứng đáng với những gì bỏ ra. Mua xong cái vé rồi check lại lịch hẹn với em 01 xong là phóng lên phòng để ngồi xông hơi chuẩn bị trước, ngồi cho ra mồ hôi để sạch người trước đã rồi em nó lên thì lại triển ngay phần sung sướng với em nó.
Em 01 sau tầm 10p chờ đợi cũng đã lên đến phòng, em vẫn như ngày nào nhìn vẫn rất xinh với nụ cười tươi tắn, nhìn em nhí nhảnh cá tính mà lại càng mê em nó hơn. Chào hỏi nhau vài câu rồi em cũng đưa mình vào bồn tắm để chăm sóc từ từ, đôi tay mềm mại cứ vậy mà vuốt ve khắp người, vừa vuốt xong thì em chuyển sang thế Nuru trong bồn khá là hấp dẫn, rồi phần cọ lướt bằng v4 của bé lại một lần nữa được bé thực hiện lại càng thêm sướng. Đang trên đà kích thích nên em nó vào luôn với phần Bj khởi động chậm rãi, em mút rất êm vừa mút vừa xoa xoa hòn bi sướng hết cả người.
Chuyển đến bài bản massage khi đã nằm yên trên giường êm, em thoa ít gel và rồi là cọ lướt toàn thân, đặc biệt vẫn là cặp bưởi vừa mềm vừa ấm của em nó cứ vậy mà cọ khắp người, lướt một vòng khắp toàn thân cảm giác nó kích thích đến lạ, cùng với cảm giác thoải mái đó là hương thơm từ da thịt của bé càng làm phần kích thích tăng cao. Vừa đủ sướng thì em nó chuyển sang bài BJ với thế 69 ngọt ngào, sò non khít chặt của em nó càng thêm phần ngon lành và ngọt nước với dòng nước ấm vẫn đang chảy trong v4 của em. Tevet một lúc sướng tê hết cả người, em nó mình mẫy cũng nóng râm rang rên lên từng tiếng rất dâm, thế mà vẫn cặm cụi BJ đến cuối hiệp lúc thằng em chịu hết nỗi mới xả hết đạn cho bé. Thở dài một hơi rồi ôm chầm lấy bé để hưởng thụ cái cảm giác thoải mái từ da thịt rồi ôm em thêm chút nữa mới đành phải chia tay bé, lại hẹn lần sau đến gặp bé lần nữa.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    tẩm bổ vài hôm rồi chiến thôi B05
    cơ sở toàn mời mì trứng thôi B12mời gà tiềm có phải bổ hơn k ?
  • E emhamvui:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
  • C clouds:
    emhamvui nói:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
    trước khi matxa lấy kit thọc mũi em nó :))
  • Jenter07 Jenter07:
    Hello 500 ae, 500 ae có khỏe không
  • loveofsex loveofsex:
    khỏe
  • Jenter07 Jenter07:
    loveofsex nói:
    hello người anh em, lâu quá không gặp
  • robotbua robotbua:
    yociexp29yociexp29Toàn tàu ngầm
  • N nghia0123:
    Ma mới chào ae mong ae chỉ giáo :v
  • N Newoldboy:
    Ở gv có quán nào cho chọn ktv qua ipad ko các bác nhỉ
  • robotbua robotbua:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
    đi chết luôm cũng được =)))
  • robotbua robotbua:
    Haizz, ae mà mở miệng ra trù ng ta B10 e còn ngày dài tháng rộng lắmB36
  • A aka1199:
    1 tiếng rồi vẫn còn phân vân à b :))
  • robotbua robotbua:
    H còn sớm ăn cơm uống nước ngủ 1 giấc còn đc nữa là :)))
  • WinSG WinSG:
    giờ Massage ở SG đóng cửa hết rồi hả các bác ? có Cơ sở nào đang hoạt động ko ?
  • R rito:
    minh tâm ltk mở cửa lại chưa ae nhỉ?
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, chủ nhật e trai ơi núp lâu quá ròy dóa
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, cn mắc trả bài r :))) trốn trả bài bị nghi ngờ chết >.<
  • robotbua robotbua:
    Cf thì đc,kkkk
  • robotbua robotbua:
    Gì chứ e thích nhìn những khuôn mặt chua chát khi bị sụp lắm yociexp45 thấy hoài à kkk
  • Bulo Bulo:
    Các bác tranh thủ đi relax sớm, kẻo con "ổ mì kẹp" (Omicron) đến quấy rầy
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua,ủa ko phải fa hả
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, đi mx thì phải trong tình trạng fa để hốt hàng cho dễ chứ kkk
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    có bác nào đi PHát Tiến ở lê văn lương chưa cho mình ít review với
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền