Q.1 Lại một report chân thật nhất về số 08 (Dubai Q1)

Lượt xem: 2,208

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Quay lại Dubai lần này có ý thử em số 08 thấy hình ảnh rất cute , má lúm đồng tiền nên đến nơi quyết định chọn em ko đi dự. Các trải nghiệm lễ tân, locker thì ko có gì bàn cải nhẹ nhàng lịch sự.
Mình vào xông hơi rồi bước ra nghỉ mệt chờ em , rồi em cũng bước vào một cô bé rất xinh với gương mặt hiền nai tơ nhưng thiếu một chút nét dâm, chờ trải nghiệm xem sau
Sau vài câu xã giao làm quen em đưa mình vào bồn tắm bắt đầu công đoạn làm tình trong bồn. Bé làm có vẻ hơi thô chút thiếu sự nhẹ nhàng tình cảm như 16, ko đưa mình vào cuộc yêu một cách chậm rãi mà làm rất nhanh. Được một lúc thì em kêu lên giường ngâm nước lâu sợ bệnh.
Lên giường em làm khỏe chưa ổn lắm , chưa đủ đô mình. Sang công đoạn làm mệt em có vẻ nhẹ nhàng chậm rãi hơn và ngoan ngoãn nghe lời với các tư thế được yêu cầu nhưng khi ngậm thằng em thì em lại khí thế hơn, có lẽ muốn đẩy nhanh cuộc yêu để mình sớm thua trận. Cuối cùng mình cũng bắn ra phát đầu CIA do em rút ko kịp.
Đánh giá tổng thể : một em gái xinh ngoan , vòng 1 tự nhiên chưa chỉnh sửa mềm mại vừa tay, các vòng còn lại cũng OK, nước nôi hơi ít (chắc các anh trước làm em hết nước). Cách nói chuyện chưa được thu hút lắm cần phải tình cảm hơn nữa, đẩy đưa hơn nữa các anh sẽ mê mệt hơn (cái này phải học 16 nè). 08 có ít report chắc hạn chế do cách giao tiếp nếu khắc phục sẽ rất hot vì em đẹp mà chỉ hơi thô cần mài thêm
Face: 9/10
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8/10
Tíc onsen 1 = tip
Vẫn sẽ là khách hàng thân thiết Dubai Q1 và sẽ trở lại với em 16 thôi, nghiện em mất rồi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
16 là 1 siêu phẩm từ thời sơ khai lúc chưa có dubai luôn rồi. Đến giờ e vẫn giữ được phong độ như vậy thì quả là huyền thoại.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Garryyau

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
221
118
8 ₿
Bé này rất hót vậy mà bác nói ít nước chắc mấy ngày này nắng nóng quá khô hạn bác nhềB68

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã dành thời gian viết vài dòng chia sẻ cho bé cùng cơ sở ạ , rất mong sẽ lại được đón tiếp anh nhiều lần hơn nữa ạ
Gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Đúng là huyền thoại, người tạo đc "cảm" cho thể loại như tui giờ ko có nhiều, trong đó có ẻm

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ta đã ra đi xa người bao ngày, mà lòng vẫn "cảm"
"cảm" nhau ta trao đâu dễ kiếm tìm
Lạc bước đôi chân trong đêm vô vọng tìm về chốn xưa...

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
đến dubai mà ko gặp 16 thì uổng phí đã đi Dubai yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Đúng là em 16 là rung động nhiều anh em quá, ko biết Dubai Q1 còn số nào tương tự ko các bác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tương tự về thái độ & "làm kỹ thuật"... tương tác tốt vs Khách , chịu lắng nghe tâm sự và cũng chia sẽ được vs Khách thì khá nhiều như 79, 37, 19, 09 và còn 1 PÉ nữa JL xin được giấu riêng cho mình @@

• Haha
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star