Q.10 - Hình - Lại phê pha cùng 08 massage Ozawa. 10 điểm ko có nhưng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Hình Lại phê pha cùng 08 massage Ozawa. 10 điểm ko có nhưng

Lượt xem: 751

cuoichutchoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/7/24
Chủ đề
1
2
2
Q5
0 ₿
Mến chào 500 ae đồng dâm!
Lại 1 ngày đẹp trời trở lại Ozawa q10. Vẫn như ngày nào, chốn cũ ta về, vẫn con số quen thuộc 08 (top sever). Hôm ấy vừa mệt mỏi mà thằng e lại biểu tình ko ngừng, thế là lại vào với 08.
- Đánh giá về cơ sở vật chất thì bên ngoài ko dc lung linh cho lắm. Bên trong thì ok. Đầy đủ cho cuộc vui, đẹp, sạch sẽ, phòng ốc rộng rãi.
- Còn về 08 thì... Ực ực, vẫn còn thèm.
+ v1 ngon lành cành đào (có can thiệp nha) , nhất là cặp ty vô cùng chất lượng

v2 eo ót đầy đủ lúc ôm bé nó là nứng cu liền

v3 doggy thì phê tới nóc.

v4 cái này mới là trọng tâm nek, bé tỉa tót chăm sóc kỹ càng nước nôi thì dào dạt với thơm tho ngọt lịm. Cô bé cưng mún chết. Húp lẩu thì thôi rồi. Thích hợp cho mấy ae thích 69.

+ Sv: Thủy chiến thì bé là phải gọi là đỉnh của chóp luôn rồi, tắm rửa, kỳ cọ với chăm sóc tới từng cọng lông cu luôn chứ đừng nói là kỹ nữa còn về phần chăm sóc thằng em của tui thì không có gì phải nói rồi, ở trên vừa cháo lưỡi nghịch ti thằng anh xong cái là cúi xuống để mà bú mút thằng em liền mà được bé này có mấy đường đi lưỡi cực kỳ phê luôn gần như cuốn hết con ku luôn mà với lại nước miếng nhớp nháp mát lạnh nữa đúng là một sự kết hợp không thể nào cưỡng lại được mà.
Đến màn lên giường là điểm cộng cực lớn nha. Matxa khỏe bài bản, bẻ người kêu rắc rắc, nhấn đến đâu phê đến đó, rất có lực chứ ko qua loa.
Xong phần matxa khỏe thì đến phần mệt thì thôi rồi. Chỉ có 1 chữ thôi, phê eeeeeeeeeee... Ta nói nó sướng vãi lồn. Liếm ko chừa 1 chỗ nào, đường lưỡi đúng max binh, cuối cùng Cum in alo đúng là ko còn từ diễn tả.
Chốt: nói chung là SƯỚNG, NÊN TRẢI NGHIỆM.
Thân ái, chào quyết thắng!

Đính kèm

603.2 KB · Lượt xem: 155
    452.3 KB · Lượt xem: 152
  • Like
Điểm cảm xúc: Tới cái đi and Súng máy