Thủ Đức lại quay về với anh thơ và bé 38 chuppy

Lượt xem: 364

cửu vĩ hồ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
29
17
0 ₿
đợt trước sử dụng dịch vụ bên anh thơ khá tốt nên hôm nay mình quay lại , cũng do được giới thiệu bé 38 mà có đọc qua bài review thấy bảo bé này biết rên nên tới công chuyện luôn , qua tới trời cũng chập choạng tối , làm gói nhẹ nhàng 2shot xong xuôi được dẫn lên phòng , nhân viên vẫn nhiệt tình trả lời mọi thắc mắc luôn mà không vòi tip , lên phòng ngồi chờ lúc thì bé yêu vô

tính ra bé này khá lanh , nói chuyện mà không hết chuyện để nói luôn , bé lùn hơn mình hẳn 1 cái đầu , dáng chuppy nhưng được cái dăm và làm nhiệt tình quá chừng bé vô thì chờ mình xông hơi , xong thì anh em hun hít rồi lột đồ sờ kiu bóp zú ngay trên ghế luôn , khô khô người là vô bồn tắm , bé tắm kĩ , massage đầu tốt , bé này ngoan phết bảo gì làm đó , trong bồn làm luôn shot đầu nên vừa tắm bé vừa làm bài trườn thái rồi bj ngay trong bồn mình ngồi lên thành cho bé dễ làm mà vừa coi bé bú vừa bóp vếu quá được luôn , kĩ năng bj rồi xoắn ciu đúng đỉnh , làm mình ra trong 1 nốt nhạc

làm bài khỏe tối , nhất lúc đấm bóp với bẻ xương , bài đá nóng cũng ok , đá độ nóng vừa phải kết hợp thêm bàn tay ma thuật của em thì mình muốn xỉu với em luôn , sau bài khỏe bé lại quay lại với bài mệt , bài thái với nuru tốt , làm lâu ,nào mình chịu hết nổi đánh mông mới đổi thế , lại tới bài bj , khúc này thì y chang ở bồn , nhưng bồn thì không làm được thế 69 trên đây thì có , nước nôi nhiều nha , đụng là ra đụng là ra chắc nguyên ngày bé không khô được lúc nào quá kkk vừa húp xì xụp vừa được em bú thì mình cũng đành bắn luôn vào miệng bé , em cũng ngậm hết rồi lau người tắm rửa lại cho hết dầu rồi mặc đồ lại ra về
tic thì hết 400 có code camapro
tip 800 tròn

lukencuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
111
48
0 ₿
lâu lắm roài em cũng chưa thử gu da thịt mà nghe bác thớt tả thấy ham quá