Q.10 Lại quéo quèo queo với em 39

Lượt xem: 2,129

lephuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/22
Chủ đề
2
2
5
0 ₿
1 buổi tối nọ, ngoài trời thì mưa, tay chân thì lạnh vì phải chạy xe dưới cái mưa tháng 9 của Sài Gòn, lắm lúc người muốn run lên. Nhưng lạ 1 điều, thằng nó vẫn ấm nóng như muốn sưởi ấm cho cả cái cơ thể đang dần run lên mỗi khi mưa tạt vào người.
Chạy xe dưới trời mưa lớn ở SG đúng là không dễ dàng, đường vừa trơn, vừa ngập lại sợ cây ngã, đường về nhà vẫn hãy còn xa. Thôi quyết định dừng lại đâu đó cho đỡ lạnh, bớt mưa rồi hãy về.
Lúc bấy giờ đang ở địa bàn Q10, thèn em thì cứ nghoe ngẩy, cứ như nó biết là nó sắp không phải gồng mình chống cái lạnh nữa rồi nên nó cứ giương cờ đòi nổi dậy. Thì thôi vậy, Q10 cũng là nơi thích hợp cho em nó khởi nghĩa. Định bụng cho em nó đi đá "chít kèn" mà suy nghĩ lại mình cũng đang mệt, cả người ê ẩm, nên đi kiếm chỗ nào cho cả anh cả em đều thư giãn cho khoẻ hơn là chỉ lo mỗi thèn em nó.
Thế là nhớ ngay Bé 39 ở Quang Thư, check với CSKH thì ơn giời bé đang ngồi đếm hạt mưa thế là lại đội mưa qua ngay.
Đánh giá sơ bộ lại em nó sau hơn tháng mới gặp lại.
V1 vẫn khủng hoảng, dưa hấu này ăn hết mấy cái tết cũng không hết mà vẫn tươi ngon.
V2 vừa phải
V3 để chén thì còn phải nói
V4 nấu được mấy nồi lẩu

Zô hẳn nội dung chính:

Công đoạn đầu tiên tất nhiên là mở cửa cho thèn em ra ngoài chơi, chứ nó bí lắm rồi, vừa mở ra nó thấy 2 trái dưa là nó muốn nhào qua rồi. Gì cũng phải tutu không mất uy tín anh em hết. Thế là anh với em zô tắm táp nước nóng cho ấm người, tất nhiên em 39 tắm chung rồi nhé, tắm anh xong lại tắm em.

Tắm táp xong là vô luôn trận khai màn, phải nói sau cả tháng hơn em 39 còn điêu luyện hơn, chắc ẻm lúc trước làm cho đội kèn saxophon hay sao mà thổi hay lắm, lâu lâu lại hút nữa, lạ thổi kèn mà có hút nữa mới ghê, hên mình cản lại không thèn em mình nó khóc rồi. Mình bảo em nó nghỉ ngơi chứ không khóc là nhục lắm.
Mình nghĩ ra hay là mình ăn lẩu trong bồn tắm nhỉ, chắc cũng lạ lắm. Nghĩ là làm, mình bảo em 39 ngồi lên thành bồn, dưới này mình vừa ăn lẩu vừa thi triển nhất dương chỉ rồi nhị dương chỉ làm em 39 cũng quéo lên quéo xuống. Công nhận ăn lẩu kiểu này cũng lạ.
Đã đời xong thèn bảo "đại ca ơi, em cũng muốn ăn lẩu", đâu có được ăn xong là chủ quán cho nhảy lầu sao, thôi để em 39 ăn mài vậy, vậy là em 39 mần thịt thèn em mình, lát sau nó uất ức qua hay sao khóc như mưa.

Xong hiệp đầu thì chuyển sang đấm bóp, đá nóng cho lại sức nè, này bình thường lắm không nên kể dài dòng, nói chung là đầy đủ để người hồi phục lại ngon lành hồi sau chiến tiếp.

Xong màn đấm bốc thì qua hiệp phụ với màn mát xa bằng dưa hấu và hàu. Dưa hấu bự lắm nên chà tới đâu là phê tới đó, hàu thì ít râu nên chà là sướng nha. Nhiều lúc con hàu nó muốn nuốt luôn thèn em của mình, còn cặp dưa thì nuốt luôn rồi, thèn em mình nó sướng quá hay sao mà nó nghoe ngoắc như là đi nhảy đầm z á.

Cuối cùng cũng phải đến hiệp cuối thôi, chứ em mình nó nhảy dữ quá. Tiếp tục lại là màn thổi saxophon, hên giờ là anh em mình quen rồi nên chiến đấu được không là oè nữa. Đang thổi em 39 hỏi mình đã bao giờ thử được thổi với listerine chưa.? Lạ vậy, bộ vừa thổi kèn vừa súc miệng được hả ta, nghe lạ qúa nên bản em ấy thử luôn và ngay.
Phải nói là thèn em mình nó tê lên tới óc mọi người ơi, cảm giác tê tê nóng nóng khó tả. Đang nằm không tận hưởng thấy cũng buồn thôi thì bảo ẻm 39 xoay qua cho mình ăn luôn con hàu kia. Mình thì ăn hàu, còn em mình thì bị ăn, nói chung là đã. Cuối cùng em mình đâu có chịu thấu thế là nó lại nhè thêm phát nữa và bảo "đại ca ơi, em mệt lắm rồi". Mình cũng mệt nên đi tắm táp rồi về ngủ thôi.

Chưa, chưa về được, còn giờ mà, thèn em thì khóc 2 lần mệt quá rồi nên cho nó nghỉ sớm, còn mình thì được mát xa đầu cho máu huyết lưu thông.
Kết quả, máu huyết lưu thông đều toàn thân, từ anh tới em, thế là về ngủ ngon. Lúc về xin 2 trái dưa mang về mà em 39 ẻm hok có cho, chứ cho là bế về luôn.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Manhho30 and Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,024
338
0 ₿
Cảm ơn sếp đã ủng hộ bài viết quá có tâm lun ý ạ .. cảm ơn đã iu thương :)