Bình Tân Lai rai xong gặp 22 Bình Tân anh nhé !!!

Lượt xem: 1,163

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
Nằm vùng cũng thời gian nay mới có dịp dành được một buổi ăn chơi combo full bài, cafe - nhậu - karaoke - massage - ngủ ngoài đường .....
Thú thật là bác nào có khả năng giấu vợ được để đi chơi từ 2h chiều đến 10h đêm mà vợ không nhắn 1 tiếng là sư phụ tui. Cứ mỗi 1 tiếng là điểm danh, nay liều hem thèm trả lời để thử độ gan dạ và cái kết ấm lòng.
Đến Dubai trong hơi men được mấy nhân viên đưa lên phòng thư giản nằm nghỉ uống ly trà nóng ấm người tỉnh được tý thì tiếp tục được đưa lên phòng để massage . Lần này tui được KTV 22 chăm sóc, ẻm vừa vào thì tui chỉ muốn bế lên thôi, nhìn cưng hết sức hà, bé bảo anh cứ từ từ cái gì vào tay em nó cũng nhừ, nghe mà rợn người sao ấy, thôi hôn em phát cho tỉnh nào . Ngồi ghế chờ nước không xông hơi gì, tranh thủ tán dóc với em , thì em có quê giống giống tui, em an giang tui kiên giang. Hai đứa nói chuyện mà cười rần . Đi vào tắm nào.
Tui lần đầu tiên được cái cách chăm sóc của em trong bồn mà thích thú, em nhỏ người nên lúc tắm chung vừa ôm vừa vuốt ve em nó vừa vặn với cái bồn . Em con bj nhẹ nhàng trong bồn làm tui xem out, nhưng cũng may em chỉ nhá thôi không làm thêm, xem như qua được 1 màn.
Mần thịt. Em nhỏ nhưng cũng có võ , đấm bóp kha khá tốt , đủ tỉnh bia .
Hấp... . Màn trườn dầu của em cực kích thích , như một miến bọt biển trườn khắp người , cái hơi ấm của em với cảm giác da chạm da đầy kích thích thằng nhỏ, khiến nó phải chào cờ một hồi, tui đành lật lại, em xoay vào thế hái hoa bắt bướm , tui tranh thủ se nhuy hồi, tay còn lại hái cam, rồi cả hai như hiểu ý nhau khi càng lúc cao trào càng cao và phun trào trong sung sướng với em . Quá là đã , nằm sải lai luôn đợi đến lúc em lại xoa bóp đầu bằng đôi tay mát lạnh của em thì tui mới bắt đầu tỉnh tỉnh lại. hình khuôn mặt đáng yêu của em mà như muốn hứng lên thêm phát nữa, nhưng lực bất tòng tâm , bia rựu làm yếu quá kg lên nổi , hẹn dịp sau sẽ triển mạnh hơn với em nào
Quanh giá chung bé 22 sẽ đem lại nhiều thương nhớ , khi đi nhớ lưu ý nhé . Hẹn em ngày không xa.
tổng thiệt hai 1.8 củ cho lần sung sướng .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Mừng Bro vừa ngon Tym vừa ngon Tr ym