Lại rơi vào lưới tình

Lượt xem: 1,846

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Cũng đã lâu k ghé thăm nơi đây nên sau khi cứ lượn tới lượn lui 3 chỗ DBBT, P.A, KH thì thử quay lại chỗ này sau 1 thời gian khá lâu. Nhưng mình k ngờ là đã lâu k quay lại mà mấy a ở đây vẫn nhớ mặt mình o_O Trình code của bác @Lục A Ka cho a quản lý check xong xuôi, thì ảnh hỏi mình có yêu cầu số nào k? Mình thì muốn thử vận may nên random luôn.

Có lẽ đó là quyết định sai lầm của mình :( vì random ra 1 cô bé mà tới giờ mình vẫn k được vì quá đúng gu :p Mở cửa ra là 1 cô bé tóc ngắn với giọng Bắc cực kỳ ngọt ngào, mà ẩn sau cái ngọt ngào đó lại là 1 cái tính cực kỳ nhây :eek: Mình với e nhây từ lúc tắm cho tới trước khi mệt, cảm giác như quen lâu lắm rồi

Tắm onsen trên nệm hơi có cảm giác lâng lâng như đang tắm biển vậy r bé còn kết hợp chà thái trên đó luôn, cảm giác lạ nhất từ đó giờ, mà đã tắm thì nude 100% nên bé chà thái từ tất cả những gì bé có, nhất là cái màn bánh mỳ kẹp xúc xích phê pha k chịu nổi nhưng mình vẫn kềm vì muốn để dành cho đoạn sau hấp dẫn hơn :D

Mass khỏe: người nhỏ nhỏ vậy mà đấm có lực phết, r cộng thêm mấy pha bẻ người của bả, cái nào cái đó kêu như xương gãy vậy đó :p bả thấy mình thốn vậy mà còn cười khoái chí :mad:

Mass mệt: giống như người yêu mới vậy, lúc đầu ẻm nằm lên mình, vì do tướng mình thịt k nên ẻm khoái vậy, tưởng nằm nằm im im chứ ai ngờ đó mới là màn dạo đầu :D nằm dc chút xíu là bắt đầu bả sờ soạn, hun từng chút chút vào gáy, vai, r thở nhẹ, cắn nhẹ lên tai, xong hun xuống dưới, cũng phải cắn nhẹ cặp mông của tui :confused: r lại vòng lên trên lật nửa người lại, bé bắt đầu hôn cổ r lick ti, bé ghé tại thở nhẹ nói khẻ “làm cho e đi a :p“ mình mới hôn từ từ má xuống cổ, r xuống v1 cởi từ từ cái áo ngực của bé ra, ti còn hồng nha, lick nhẹ từ lúc nó chưa lên cho tới lúc cứng luôn :p tay kia thì nhẹ nhàng tìm cô bé đã ướt từ lúc nào, đưa vào sâu hơn thì bé co bóp ngón tay dữ dội lắm, xong r mình hôn nhẹ từ v1 xuống bụng r tiếp tục cởi quần chip bé ra, hôn từ chân xuống đùi dạo dạo gần đó, r mới vào món chính, ẻm rên quán trời, nước ra càng lúc càng nhiều hơn, bé cần tay mình đưa vào :p trong khi đó bé lấy chân xoa bóp thằng e, kiểu này chỉ còn thiếu nhét vào nữa là xong bộ sưu tập r :D mà đang làm cái tự nhiên ẻm hùng hồn đè mình ra vào thế 69, trên thằng a dưới thằng e :D cả 2 càng lúc càng nhanh hơn, mạnh hơn tới lúc cả 2 cùng ra là hết sức luôn :oops:

SBD: 207
Face: 9₫ cái này do hợp gu mình nhưng bé cũng xinh thật nha
V1: 7₫ mặc dù hơi lép tí nhưng mềm và đẹp lắm
V2: 8₫ k lipid
V3: 9₫ cong quá cong
V4: 9₫ k mùi, cạo sạch sẽ, điện nước đầy đủ

Tic: tks bác @Lục A Ka tạo điều kiện
Tip: 5xx

À mình lưu ý các bác là cái này do em có cảm giác với mình 1 tí nên mới vậy (cái này do e nói với mình vậy) nhiều khi các bác đi sau k phải vậy thì đừng trách e nó, tội ẻm :(

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tuỳ bác ơi, có người thì nude luôn có người mặc vào, còn mình thì sợ mấy bé lạnh nên mình kêu bé mặc vào

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
chúc mừng thớt ^^ tui cũng hóng hớt 1 dịp... ko bik bác đi giờ nào mà có ẻm vậy ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.