Lại say trong em 11

Lượt xem: 4,447

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
557
Điểm
90
Hellooooo bà con.
Dạo này tự nhiên ma men nhập quá không biết làm gì nên ghé dubai để khám phá , mà bị phản ánh là khám phá xong hem có review gì nên nay tiếp tục review cho bà con .
Câu chuyện kể rằng vào ngày 26/2/2020 ai gặp được một người cân bằng về mọi thứ thì sẽ say với người ấy . ( câu chuyện bịa không có thiệt )

Nay tranh thủ đi sớm tầm 8h vào . yêu cầu 11 vì khoái gu loli keke. và lên xông hơi phát cho tan mùi bia đã nên dặn chú locker rất nhiệt tình và dễ thương là 10ph sau hãy cho bé vào, anh có cái thói quen khoải thả rông khi xông hơi . Và hưởng thụ cái không khí nóng từ từ phòng xông xua tan mọi mệt mỏi của mình. rất tuyệt là vừa lúc xông đã them bước ra thì em bước vào , một hình ảnh quen thuộc của cô bé nhỏ nhỏ mà phụ tùng hem có nhỏ keke. thế là lại ngồi cho em đi pha nước xếp giường.

Say tập một. cái dáng của em lúc pha nước mà cái váy nó ngắn ngắn lấp ló cặp mông kích thích quá, tình lại bóp cái rồi, đang suy nghĩ vậy em lại xếp giường thì ui , cái giướng thấp mà em phải cuối xuống khoe trọn cái cặp mông tròn tròn với cái quần chíp xinh xinh nó hứng khởi hẳn lên.kkkkkk , lúc này muốn vào xông lại, chứ không là nhỏ nó phọt mất .

Tắm táp . em đưa lại vừa tắm vừa xoa xoa bóp bóp, lần này thì nhìn cặp ngực của em muốn chảy máu cam, vẫn một cặp ngực rất hấp dẫn không cùng kích thước với dáng em, bao nhiêu dồn lên ngực hệt, nhìn phê lắm, nhưng ráng kìm để em tắm táp xong đã leo lên cho em maxa .

Maxa khoẻ 8đ . đấm tốt, có lực, đã vậy còn có chiêu đi lưng nữa , đã thiệt. đánh giá khá tốt khâu này, đang xỉn xỉn mà em đấm là người nhẹ liền.

maxa hem mệt. đang đấm ngon lành thì bất ngờ nước ở đâu chảy trên lưng và ngay sau đó là màn làm thái của em luôn, thiệt là bất ngờ , theo cảm giác là phải có một chút dừng lại để em nó chuẩn bị chứ, vậy kinh nghiệm là lúc em đang đấm khoẻ em đã chuẩn bị làm thái rồi, tạo sự kích thích tột độ khi em vừa dùng cặp ngực đi khắp chốn vừa phối hợp với lưỡi và âm thanh 7.1 nghe sướng cả phòng. một cơn say trong em , em chà rất nhiệt tình và sau đó em lau người lại và đi tiếp 1 lần lưỡi nữa, lúc này thì nhóc nó chịu hok nổi rồi, trổi dậy . lật người lại được em tung chiêu bánh mỳ kịp xúc xích vàsau đó em đi lưỡi đá bị mút trụ đủ bài. thêm cái âm thanh rất sống động, mãnh liệt từ em. tranh thủ khám phá em với dáng nhỏ nhắn vậy sờ nó sướng sao ấy. em thì nhẹ nhàng cho khám phá. và cuối cùng em ốm lấy mình và dứt điểm. một phát mà muốn nằm luôn với em.

em đi rửa tay rồi xoa bóp đầu lại với bóp tay chân cho khoẻ lại rồi tắm táp .

cảm giác như mới gặp lại em vậy. sao mà thời gian nó nhanh quá, vừa gặp phát mà thấy như em mới bước vào phòng vậy.......

tổng kết điểm
face : 8đ xinh xinh ( dễ say)
v1 : 8đ đã lắm
V2 : 9đ loli mà
V3 : 9đ tròn săn, bóp sướng
V4 :......gọn gàng kekkeke

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây

robotbua

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    1,705
    Điểm
    111
    Gặp ai cũng say B10 nhậu cho cố, đi mx toàn say xỉn B09

NamSon990990

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    4
    Điểm
    6
    chủ yếu là dùng V4 mát xa thằng nhỏ khác làm ấy ấy vài milimet.
    bé này hot quá , nhiều khi đến lại không đến lượt mình, huynh còn biết bé nào hot nữa không ?

Thần Rùa

Bé Thích Massage
    Reaction score
    135
    Điểm
    46
    chú nên làm cái seri bên nay nữa nhé chú.

Garryyau

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    525
    Điểm
    111
    Hấp dẫn, chúc mừng bác ngon trym

Má Nobita

Bé Tập Massage
    Reaction score
    14
    Điểm
    11
    đi cặp 11 với 22 hợp lý đấy.

chuyên trị superman

Bé Tập Massage
    Reaction score
    22
    Điểm
    11
    bác thử bửa nào không say , rồi vào làm cái onsen 2 xem cảm giác thế nào với ẻm

luyenthuyenchembao

Bé Tập Massage
    Reaction score
    27
    Điểm
    21
    tui là tui ưng bé này ngay từ lúc bước vào, dáng chuẩn loli phết.

Trymbe

Bé Thích Massage
    Reaction score
    46
    Điểm
    31
    có duyên sẽ gặp bé.

Cua 3 Càng

Bé Thích Massage
    Reaction score
    58
    Điểm
    31
    say thiệt bác à, người đâu mà cưng thế, vào bồn tắm mà muốn ôm em luôn trong bồn.

Ricky93

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Điểm
    11
    Có ai có sổ điện thoại số 11 của đubaj ko cho mình xin với hom qua ko vô kip tiệm đóng cửa mất rồi :(( hoặc pik pé chuyển cơ sơ nào ko ạ

Chiều nắng

Bé Tập Massage
    Reaction score
    36
    Điểm
    21
    Có ai có sổ điện thoại số 11 của đubaj ko cho mình xin với hom qua ko vô kip tiệm đóng cửa mất rồi :(( hoặc pik pé chuyển cơ sơ nào ko ạ
    Mốt anh khoái bé nào thì xin số bé đó liền, không đến lúc bé đó chuyển đi đâu là mất lun ấy

Ricky93

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Điểm
    11
    Mốt anh khoái bé nào thì xin số bé đó liền, không đến lúc bé đó chuyển đi đâu là mất lun ấy
    Thì trở tay ko kịp bác ạ nge nói đóng cửa vội vào mà ko kip nó đóng rồi bác, giờ ko pik làm sao

6sauchin9

Bé Thích Massage
    Reaction score
    53
    Điểm
    31
    dạo này tay phải có vẻ to hơn tay trái nhỉ

Kubisung

Bé Thích Massage
    Reaction score
    44
    Điểm
    31
    hy vọng gặp bé 11 hoặc 22 của bác rp đây,

Ricky93

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Điểm
    11
    Mấy bác vừa thôi e gọi đặt mà kêu từ giờ toi 12h pé co khách đặt het rôi, sáng gọi thi nói đang lam khach yc moin người bình tĩnh

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    557
    Điểm
    90
    Mấy bác vừa thôi e gọi đặt mà kêu từ giờ toi 12h pé co khách đặt het rôi, sáng gọi thi nói đang lam khach yc moin người bình tĩnh
    thì có thể gặp bé khác cũng đươc mà bác, quang trong đây là thời gian phải xả sau bao ngày kkkkk

Cua 3 Càng

Bé Thích Massage
    Reaction score
    58
    Điểm
    31
    thì có thể gặp bé khác cũng đươc mà bác, quang trong đây là thời gian phải xả sau bao ngày kkkkk
    mặt bằng dubai chuẩn mà, mấy bé nhiệt tình vui vẻ. còn anh nào may mắn hợp gu thì cứ mà tương tư mây bé thôi.