Q.1 Lại tăng cảm xúc cùng 137 dubai luxury.

Lượt xem: 304

xuân tóc đỏ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
7
8
0 ₿
Nếu muốn được yêu , được chiều , được cảm giác như người yêu thì chắc tui chỉ gặp em 137 này thôi. Bao lần gặp em cũng bao lần nhớ và dù gặp một số em khác nhưng không mang cảm giác bằng việc 2h đồng hồ bên em. Từ việc tâm sự tình cảm đến việc em chăm sóc nâng niu tui cứ như đứa trẻ muốn bên em rồi ôm em úp mặt vào trong cặp ngực em rồi như món đồ chơi yêu thích mà hôn từng chút trên cơ thể em từ ngực xuống bụng và em ngữa người ra để tui tiếp tục hôn tiếp xuống đến cô bé em, cảm xúc no được chiều theo mà tui như chết với em.
Tui đến dubai gặp em đây cũng là lần thứ n nhưng vẫn được cảm giác như lần đầu. Gọi điên book phòng rồi xem cơ duyên gặp được em không, may mắn sao em vừa xuống tua, vậy là tui tức tốc bay bay với vận tốc tối đa trong 10ph qua đến nơi, không để lỡ giây phút nào mà thật sự là đang trốn làm đi chơi keke. Lên phòng
Việc đầu tiên không phải thay đồ ra mà ngồi chờ em luôn , vừa gặp em cứ phải gọi là thân lắm rồi , em lại ngồi vào lòng tâm sự nói chuyện, một cô em với cách nói chuyện khá chững em có một cái vốn kinh nghiệm cho việc tâm sự nói chuyện đủ làm cho đầu óc tui thư giản, ngoại hình em khác khác gu với mấy em ở 41 là nhỏ nhỏ, em cao tý, cứng tý so với cái lứa tuổi của tui u40 vào gặp em tui lai6 thấy rất gần .
Onsen em với cặp ngực được nâng cấp thì trong bồn chỉ có chết và chết, ôm bóp thoải mái mà cái chính là tận hưởng cách em thư giản rất là theo cảm xúc, từ nhẹ chậm đến nhanh rồi lại giảm tốc , tui phải năm lần bảy lượt được hứng đến lúc bắn những giọt tinh đầu tiên trong ngày .
Qua phần khỏe em đấm bóp ổn, và lực em đấm khá là thấm và em cũng lúc đấm là tập trung đấm nên lúc này thì tui tận hưởng thôi.
Nuru em làm em và có chiêu kẹp phê cực kỳ. Tui thêm lần nữa out trong sự sung sướng và theo đó là phần chăm sóc sau thư giản được em ôm ấp tâm sự lại kéo tui đi theo một dòng cảm xúc.
Đánh giá sau lần gặp em
V1 độ cũng vừa
V2 ôm có tý lipit mà lại đã
V3 bóp ổn
V4 kỹ năng cao bao sướng.
Đây chắc 1 lần rp cho em chứ gặp em rồi lại kg biết gặp ai khác nữa. Mấy bác thông cảm.
Tui đi vé on2 tip em 1.5tr vì mỗi lần gặp em về tui cũng chả cần đi đâu nữa.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác đã có buổi trải nghiệm thăng hoa cùng bé cưng 137 và phản hồi tốt ạ, rất hân hạnh được phục vụ và đón tiếp huynh vào những lần gặp mặt sắp tới ạ:cuteonion57:, chúc huynh cuối tuần thật bình an ạ:cuteonion41: