Q.10 lại về thăm chốn cũ với bé 12

Lượt xem: 429

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
Đi đâu chăng nữa thì ở phương anh vẫn luôn làm cho mình cảm thấy 1 cảm giác thân thuộc , và cảm thấy thải mái khi qua bên này chơi . từ nhân viên , đến cách trang trí mọi thứ đều ở mức tốt

Nay thì kiểm tra lại xem còn bé nào mình chưa đi thì đi nốt , mà giờ mình vô vó mấy em chưa vô em thì off nhưng vẫn còn nhiều số mới , ngồi phân vân 1 lúc thì chốt được em 12 , em này có nét xinh hiền hậu , không xăm và đặc biệt trái cây hệ dưa dấu ,v2 siêu thon bonus thêm tính dễ thương nói chuyện hài vui tính , rất biết cách pha trò , chốt xong trình code rồi thanh toán nay mình chọn vé onsen do có mã nên giảm còn 720,tip 900 trổng 1tr620

xông đc 5p là bé ktv bước vào chào hỏi thân mật mình cũng chủ động ra ôm bé nhẹ nhàng 2 làn da cọ sát vào nhau cảm nhận được sự mềm mại trắng mịn của em đã vậy còn không vết muỗi chích , đùi bé cũng cạ nhẹ vào thằng nhỏ khiến mình cũng nứng hẳn lên thế là cả hai vào bồn ngâm mình miệng thơm vai mịn vừa vừa hôn em tiện tay sờ nắn xem dưa hấu đã chín chưa còn hái kaka lâu lâu dời tay xuống V2 với V3 căng tròn được đà em dùng v3 cạ nhẹ vào thằng cu ngóc đầu lun , ôm hôn nhẹ nhàng tình cảm vệ sinh sạch sẽ xong xui lên giường vào luôn khâu massage mệt

Em dùng lưỡi tia nhẹ nhàng từ cổ xuống ti r vòng luôn vào thằng nhỏ căng cứng đá 2 hòn bj chậm rãi từ tốn phải nói bj rất nhiệt tình khi từ chậm rãi tới lút cán nó rành mạch chứ bé không đẩy nhanh tiến độ cơn phê tới não mình vòi luôn cái V4 của ẻm vừa ăn vừa bóp mông trong tư thế 69 huyền thoại , tiếng rên em khe khẽ sau nhưng pha mình dùng lưỡi ngoáy sâu làm nước nôi chảy trong vắt kkk phê tới nóc thì thằng nhỏ cũng phải xin hàng CIA luôn vào em vệ sinh lại , massage mệt xong mình mới yêu cầu bé đấm bóp đi đủ các bài không ăn hụt vì vòng đầu hao sức nằm ôm em xoa bóp V1 tâm hự nhẹ thì thời gian điểm kết thúc cũng tới chào em mình thay đồ ra về

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã luôn nhớ đến và dành sự ưu ái ủng hộ với chốn cũ PA cùng với bé 12.. chúc anh nhiều sức khoẻ và ngày mới tràn đầy năng lượng ạ :ami-(39):