Q.10 Làm Nhanh Cái Report Cho Em Gái 99 Cực Xinh

Lượt xem: 959

Hạo Nam 995

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
8
23
2
0 ₿
Hôm trước đọc được cái bài Rp của ông nào đó trên này, thấy em 99 cũng hay hay nên t lôi xe ra chạy thẳng qua Q10 tokyo LHP test thử em nó. Vụ gì chứ nghe có gái đẹp là cỡ nào cũng phi đến.
Không khiến t thất vọng, set kèo xong thì cũng đến giờ rồi gặp em nó làm vài đường tình cảm ân ái.
Khẳn định luôn với mấy ae là em 99 này xinh thật, em nó face khá xinh, body dáng chuẩn, V1 hệ bưởi VN nên không quá khủng nhưng đổi lại là cảm giác chân thực mềm mại và mướt tay. Dáng em này hơi loli nhẹ nên eo ót rõ ràng, Mông má to tròn chuẩn dáng doggy luôn, bím bót, gọn gàn sạch sẽ, thơm phứt, vét xong mà đến giờ còn ghiền.
Sv: Em nó tập trung làm full bài, nhẹ nhàn tình cảm. Tắm cùng là một chuỗi kích thích dài đăn đẳn rồi xong là chuyển sang tới phần massage Nuru thì t tê tái rồi, cặp bưởi em nó phải gọi là quá ngon đến nổi t không nói nên lời, cứ trơn mướt mà lướt cọ khắp người không xót một chỗ nào trên cơ thể cả. BJ và tevet thì quá đỉnh rồi nên t ko còn lời nào để đánh giá hay chê bai bé, chỉ biết nằm im mà tận hưởng luôn. Đặc biệt V4 sạch sẽ thơm tho, nước nôi quá ổn, độ bót không bàn cải nên cho em nó 9đ, sẽ còn gặp em nó dài dài chứ làm xong mà t còn ghiền quá

• Love
Điểm cảm xúc: haiau_sea