Điệp Vụ Q.1 Làm nhiệm vụ gặp ngay điệp vụ 08 nằm vùng

Lượt xem: 657

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Chào mọi người, cũng lâu rồi mình chưa dạo diễn đần, chưa thăm mấy bé, mình hỏi các bạn thì thấy còn điệp vụ, vội inb bác Lục để xin nhiệm vụ,lần này nhiệm vụ đầu tiên sau nhiều tháng trở lại là Dubai Tân ĐỊnh.
Lướt nhanh qua diễn đàn và *** thì mình hẹn book trước bé 08, thấy số cũng mới làm nên vào trải nghiệm luôn, mong là sẽ ổn.
Đúng hẹn thì mình tới cs, vào check code nhanh gọn, phòng chuẩn bị sẵn, mình lên phòng xông luôn, phòng vẫn kahs là rộng, sạch sẽ, điểm cộng là ở đây phòng xông ướt vào là có nóng sẵn luôn nha ae, hkoir phải ngồi chờ lên hơi, ngồi xông tầm 10p bé vào, đèn tối quá bé vào khi nào mình cũng k biết luôn :))
Mục đích đi gặp mấy bé mà, thấy bé lướt qua thì mình bước ra luôn, ấn tượng ban đầu là bé này xinh nha, rất có nét, da trắng, dáng người nhỏ nhỏ, bé lau người cho mình, mà cái tay ẻm nó mò mò xuống dưới liền mấy ông ạ, giống bé đi check hàng chứ k phải tui :ami-(12):, mò 1 hồi thì thay đồ ra bồn làm hiệp 1, bé tám kỹ, dạo đầu rồi cúi đầu BJ,mình thấy số mới tưởng đâu kỹ thuật chưa cứng, nhưngẻm chỉ mới ở tânđịnh thôi, kỹ thuật thì 1bụng rồi, nhịp nào ra nhịp đó, rất chuyên nghiệp, BJ 100% tới khi ra thì bé ngậm rồi cười, nét dâm ác chiến thiệt. tắm sơ lại rồi lên giường làm khỏe chờ hồi sức lại.
- Tới màn khỏe là tới lúc bé hành tui nè, ngồi vỗ mông tui suốt, cái tay thì cứ mò mò xuống dưới tìm thằng nhỏ, làm mệt thì cũng cơ bản,m cái này mình k đánh giá nhé, xong khỏe bé bắt đầu đi lưỡi, dân chuyên kỹ thuật đầy mình thì mấy bác biết r, lưỡi đi tới đâu tê tái tới đó,lưỡi thì đi trc cái tay thì cũng mon men mò chỗ này chỗ kia, bóp mông, khều thằng bé, xong lưỡi tới nuru ngực, v4, mông, đầy đủ bài bản hết nha, mông bé này bóp thì thôi rồi, mềm mại mà lại to tròn ^^ da bé mịn lắm, cảm giác sướng tay, sau 1 hồi bị hành vs cái tay cứ nhắm thằng bé mà khều thì cũng đã hồi sức, chuẩn bị Hiệp 2, bé kêu mình quỳ gối bắt đầu BJ ngược, đá bi tê tái luôn ạ, làm 1 hồi thì nằm ngửa lại cho bé BJ, vẫn nhịp nhàn vẫn rất cảm giác, đúng phê luôn ạ, mình cũng tranh thủ khám p[há cô bé tiếp, và chuyển sang 69,V4 gọn gàn, sạch sẽ nha, tầm 10p cũng hết hiệp 2 trong sung sướng, bé này là bé làm 2 shot nhanh gọn nhất mà tui từng đi nè. Kết thúc thì tắm lại lần nữa và thay đồ xuống quầy chuẩn bị về.
Đánh giá chung: rất hài lòng, moọi thứ đều chuẩn chỉ, từ csvc đến KTV, các bạn locker cũng rất nhiệt tình nữa
Face: xinh, có nét, trắng nhưng mà chưa bằng trong ảnh nha :)))
V1:này đã để là 80 thì các bác biết r, nhỏ nhưng mềm mại vừa tay nè
V2: không 1 chút lipit, đẹp
V3: to tròn, mềm nữa, vỗ chan chát, sướng tay
v4: cắt tỉa gọn gàng, khít lắm
tổng: mình úp vé OS2 là 1500k
Tic: 300k( 1200k trừ 900k vé điệp vụ)
Tip:1200k
Thank bác @Lục A Ka và cơ sở đã hỗ trợ điệp vụ ạ, chúc cơ sở càng ngày càng phát triển và đông khách !!

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
v3 anh cho 2 đánh chát chát bé nó ngon dị mai phải qua trải nghiệm rồi :ami-(25)::ami-(47)::ami-(47):

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
mai chắc phải đi trải nghiệm mới đc chứ nghe bác kể cuốn quá ạ:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7: