Q.1 - Làm sao để ACE-ANH CÓ EM? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Làm sao để ACE-ANH CÓ EM?

Lượt xem: 606

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,921
32
16 ₿
Tôi như chú ngựa hoang lạc loài, chạy rong chơi giữa muôn loài

Em như đóa hoa vô ngàn, ngát hương trong cuộc đời…

Có những ngày buồn đến như thế vì trong lòng rã rời, chẳng cần bé cưng, chẳng cần hơi men say vì có ai thực sự quan tâm ta. Đi qua muôn vàn cuộc tình để rồi cuối cùng ta lại cũng chỉ còn góp nhặt lại trong đời từng mảnh ký ức vụn vỡ

Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ….

Cố gắng tìm một ánh mắt, một nụ cười của ai đó mà nào có nhớ được. Hình hài ấy trong ký ức của tôi chắc chỉ thoáng qua mỏng manh như cánh bướm, thoáng chút mùi thơm của làn da em trắng ngần, mềm mại và ấm áp nơi bờ môi, nhấp nhô và gợi tình rồi mất hút giữa bờ ngực em. Tôi đã tìm thấy em trong cơn sóng xô tại 135 vào buổi tối hôm ấy, em lả lướt bước vào phòng mang theo hương lành dịu nhẹ, êm ái như tấm thân ngà của em. Con số thật đẹp 222, tôi ôm nhẹ em vào lòng nghe lời thánh thót, khuôn ngực tròn mềm mại áp vào người như đánh động tâm can, em cứ mãi líu lo như chú chim non. Có lẽ vì thế mà tôi dần quên đi nỗi sầu. Thật đúng là Cắt đôi nỗi sầu…:cuteonion42:Rồi em nép nhẹ bên cạnh tôi, từng ngón tay đan xen mò vào trong chiếc áo sơ mi ve vuốt đầu ngực, như vô tình hay là cố ý mà bàn tay còn lại em ấn nhẹ lên đũng quần. Thật không có gì qua được em: Súng giờ đây đã căng cứng!

Tôi say mắt dán mắt vào em không rời, yêu quá nụ cười sao mà duyên đến thế, giọng nói giòn tan nhí nhảnh, thân mình mình dây cây cảnh phối hợp cân đối cùng bờ ngực non với tỉ lệ vàng tuyệt hảo. Tôi nâng niu cặp ngực em trong đôi bàn tay, ngắm nhìn độ trắng nõn, xoa bóp chúng để cảm nhận chúng thật sự tồn tại. Bé 222 xứng danh ngọc nữ:cuteonion4:

• Nụ cười duyên cùng gương mặt thon V-line, đôi mắt sáng thông minh. Giọng miền Tây ngọt ngào của cô bé 2k4
  • Ngực đẹp cân đối hiếm thấy, đầu ti nhỏ như hạt đậu, nút vào miệng kích thích vô cùng.
  • Vòng 3 vừa phải, mịn màng như em bé, bóp đầm, vỗ chan chat
  • Vòng 4 khít rịt, khi làm các bác nên bóc tách nhẹ nhàng, không nên chơi gu thô bạo.

Yêu là sự rung động của bốn chân giường, và là sự trần truồng của hai cá thể

Tôi giúp em thoát ý khỏi tấm áo choàng đen mỏng tang cùng quả sịp lọt khe, giờ đây chúng tôi đã sẵn sàng cùng nhau ngắm bầu trời đêm và trao nhau quả ngọt. Bức màn hé lộ vừa đủ để tôi có thể thấy ngoài kia tia chớp vừa xé ngang bầu trời, ngả người ra, hôm nay tôi để bé chinh phục trước. Em thoa trơn người bằng xà phòng rồi áp sát người cạ ti rồi bú ngực, hai bầu ngực sữa lắc lư theo từng nhịp chuyển động. Tôi đưa tay hứng lấy để giúp em kích thích, đầu ti bé xíu cương cứng làm tôi thích thú. Em rê đường lưỡi từ ngực xuống bụng rồi bỗng chốc nút nhẹ và đẩy sâu cậu bé vào cuống họng. Tôi không còn thấy gì…chỉ thấy phê như con tê tê.:ami-(47): Từng nhịp nút của em làm tôi nhớ về tình yêu đầu đời, nó không đậm mùi kinh nghiệm nhưng lại truyền đến não bộ sóng xung kích ham muốn mãnh liệt, tôi hẩy nhẹ từng nhịp và cảm giác đầu lưỡi của em cuốn quanh nòng, hết đẩy rồi quét làm tôi phải rên nhẹ. Lần đầu tiên tôi chủ động bước ra khỏi bồn sớm vì chỉ cần chậm 1 phút không khéo Chuông reo là…..à mà thôi….

Chúng tôi cần trao cho nhau ngôn ngữ yêu thương, đó là sự rung động thực sự. Em nằm áp sát người tôi và cảm nhận hơi ấm từ hai cơ thể trần trụi, chúng tôi hấp thụ đối phương bằng cách nguyên thủy nhất, chính là dùng tay và miệng. Trước khi tôi kịp nhận ra vị trí của mình trên giường thì em đã tóm lấy cây hàng nóng hổi rồi mút thật nhiệt tình, bản năng của người con gái khát tình. Vậy còn tôi, đôi bàn tay vuốt trên tấm lưng trần để tìm về bờ mông căng mịn, vừa bóp vừa tìm khe, tôi khẽ móc làm em rên lên “Anh đừng dừng lại”. Sau bản nhạc saxophone, tôi nằm xuống để em bắt đầu trình diễn màn Nuru động gầm giường. Thứ dung dịch trắng nhơn nhớt khiến cho thân thể em và tôi như hòa làm một mỗi khi em đẩy ngực trên và áp sát chú bướm xinh kia sát cậu bé, từng nhịp xoay rồi đẩy nhẹ nhàng không một chút sai sót. Tôi vội đưa bàn tay xoa nắn cặp ngực non mềm nhơm nhớp dịch nuru, đầu ti em cứng cũng là lúc cây hàng tôi đạt max. Chúng tôi chuyển sang phần End Game cho một kết thúc đẹp đẽ, chiếc miệng xinh xắn của em đã ngậm trọn đầu cối rồi mút nhẹ, nhịp độ càng lúc càng nhanh, tôi thì liếm láp quanh mép cô bé để cảm nhận độ tươi của hải sản mới đánh bắt, chiếc lưỡi nhọn đẩy thật sâu, luồn lách vượt qua khe suối để khơi đúng điểm G, rồi cứ thể nút mạnh. Nhiệt độ càng lúc càng tăng, tôi đập tay mạnh xuống giường, gồng người giương cung hết cỡ. TINH HOA VÔ CỰC!

Just wanna say WHAT A WOW! I love every decent moment of being with 222. She is my Goddess but I know her potential could be unlocked more when we see each other next time!

Massage A-C-E

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
66
342
181
0 ₿
Dạ mừng anh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh chúc anh một ngày vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage A-C-E

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
66
342
181
0 ₿