Hỏi đáp Làm sao để gạ đồng nghiệp ??!!??

Lượt xem: 2,285

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
Chuyện là trong công ty có con bé dáng khá chuẩn, tính tình hơi ít nói , em ấy không thích giao lưu hội họp vào các cuộc liên hoan của công ty. Tình hình hôn nhân chính trị thì chưa chồng, còn bồ bịch người yêu của em nó thì mình cũng k nắm được

Và theo kinh nghiệm thâm niên tia gái của mình thì em nó có vẻ dâm ngầm... Mỗi lần em đi mình đi đằng sau thì con mắt thèm thuồng của mình không thể rời khỏi cặp mông quả đào căng tròn đó. Vòng 1 em nhìn qua lớp áo văn phòng cũng đầy sức sống. Cái này mà để massage thái thì mình mạnh dạng tip hẳn 1.000k là ít

Sau mấy lần cố bắt chuyện để tìm thêm thông tin thì em vẫn tính cách lạnh lùng ấy chỉ trả lời trong chừng mực công việc k hơn...
Các bác có cao kiến nào để gạ được em nó không. À mà gạ để có cuộc one night stand chứ mình sợ vợ biết lắm....
Làm

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
230
73
29
0 ₿
Bé này hot quá. Thường mấy người khó gần này nếu mà đã tiếp cận được thì dễ ăn hơn. :))

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
mặt cũng xinh và nét lắm. nhưng k up đây đc

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
v3 hơi bị ngon à nha, rủ rê ăn uống thử đi ông bạn

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Gạ kiểu one night khó lắm. Cưa cẩm bồ bịch thì còn có nhiều bài vở để theo. Chứ còn tình 1 đêm thì mình nghĩ quan trọng nhất là tiền bạc thôi, dĩ nhiên còn tùy vào tính tình, sở thích của bé đó nữa. Mà kiểu gì cũng phải bắt đầu từ những bước đầu tiên đã. Như bác MrxXx có nói đó, bạn thử rủ đi ăn uống cf xem phim gì đó trước đã.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
Tiền thì lương lậu nó cũng khá. Chắc phải tìm cớ gạ nói chuyện nhiều vào quá

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
hôm 22/12 đang đi bộ qua đường thì bị xe máy nó húc trúng văng ra 2m bật dậy nói : xe tiếp theo
lúc đó tưởng thế là ngầu
ai ngờ lúc về khám thì rạn bố nó cái xương sườn bác ạ
tới nay đi làm thì đc bé nó qua hỏi thăm. kì này có cớ rồi kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿

Sao bị xe bé đó húc trúng hay thế? Vô tình hay bác cố ý lao vào xe người ta thế. kkk

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
à tui bị xe thằng ôn dịch nào đó húc bác ơi. chứ mà em nó húc trúng thì tui ăn vạ đau quá phải vào nhà nghỉ để nghỉ cho hết đau mới về rồi. kkk
rồi lúc chiều nay em nó biết tin có qua hỏi thăm. chắc em nó cũng để ý thấy tui nhìn trộm em nó hoài

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
230
73
29
0 ₿
Chúc mừng bác. Ngon lành. :)))