Hỏi đáp - Làm sao để trở thành checker điệp viên chuyên nghiệp? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hỏi đáp Làm sao để trở thành checker điệp viên chuyên nghiệp?

Lượt xem: 138

phú hộ công lượt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
12
122
57
0 ₿
Chào mấy bác
Em mới chơi diễn đàn chưa đc lâu, kinh nghiệm còn non nớt? Em thấy gần đây diễn đàn có chương trình điệp vụ anh trai vượt ngàn chông gai thấy rất hay và muốn học hỏi tham gia. Mấy bác cho em hỏi để trở thành một checker chuyên nghiệp? Những phẩm chất cần có của một checker chuyên nghiệp có tâm và uy tín.
Cám ơn mấy bác!

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Lạc Đời

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
15
851
604
12589
0 ₿
Tui đi massage 10 năm nay đó giờ k biết checker là gì.Cứ làm member cho thoải mái.Suy nghĩ nhiều chi.hihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,101
1,334
Sài Gòn
11 ₿
Thật ra cũng ko nhất thiết văn vở quá. Diễn đàn sống bằng các bài giới thiệu của anh em tóm gọn cái dàn bài nó như vậy nè.

- Cơ sở như nào?
-- Lễ tân đón tiếp như nào? Tư vấn ktv đúng gu ko? Trà nước chào hỏi lịch sự không?
- Cơ sở vật chất như nào? Phòng như nào? có đầy đủ những thứ cơ bản ko? có điểm góp ý nào ko?

KTV như nào? V1,2,3,4 face, thái độ, nói chuyện, kỹ thuật ms, kỹ thuật thư giãn.
Bài vở của cơ sở gồm những công đoạn nào?

Tiền vé? Tiền tip?

Sơ sơ là vậy đó. Nói chung cố gắng mô tả cho mọi người biết là có nên đi chỗ này hay ko? và nếu đi thì đi ktv nào. Vậy đó.

• Like
Điểm cảm xúc: mẫn sợ vợ